• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Trường mầm non - TPHCM

Trường MN Rạng Đông, Q. Tân Phú

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.47K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 76 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Bé nhà mình được 28 tháng rồi, mình tính xin cho bé học trường Rạng Đông, Q. Tân Phú. đây là trường nhà nước, ko biết có mẹ nào cho con học ở đây ko, cho mình xin ý kiến với ạ. Hiện bé đang học trường tư nhưng học phí cao quá, lại sắp có em nữa nên mình muốn chuyển trường cho con. Mình ở P. Phú Thọ Hòa luôn.
    Cám ơn các mẹ nhiều.

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Trường Mầm Non Mi Mon - 58 Tân Canh, P. 1, Tân Bình

Trường mới mở, có ba mẹ nào đã cho con học ở đây chưa ah? Mình lập hội trao đổi thêm nhé. Con mình...

• Trẻ từ 2-6 tuổi: Những cột mốc có thể mẹ chưa biết

Một chiếc cây trưởng thành sẽ trải qua giai đoạn mầm– chồi – lá rồi vươn cao thành cây xanh vững...

• Thật giả chuyện chọn trường cho con!

Xin chào! Mình là Daddy có con đến tuổi đi học mầm non, bắt đầu một hành trình gian nan chuyện...

• Trường mầm non Nhiêu Lộc - Tân Phú

Mình có con đang học lớp mầm 1 - mầm non nhiêu lộc Tân Phú. Bé hơi chậm phát triển và thiếu tập trung hơn so với các bạn cùng lớp nên mình lo lắng lắm. Có mẹ nào học trường này không cho mình chia sẻ với

• Trường MN Kim Đồng, Q.TB

Con gái mình gần 24 tháng rùi, mình mới cho con đi học ở trường MN Kim Đồng,Q.TB (gần chợ P.V.Hai, Tp.HCM). Có mẹ nào đã gửi con ở đó không? chia sẻ dùm mình về thông tin trường với. Con gái đi học được 1tuần bệnh rùi và đang ở nhà. Mình k biết trường đó có tốt không nữa. Nhờ các mẹ đã có kinh...

• 375 Bài viết

• 682 Được cảm ơn

Nhà mình cũng ở P. Phú Thọ Hòa, bé nhà mình được gần 19 tháng. Có mẹ nào gửi con ở trường Rạng Đông không? Cho mình hỏi thăm về việc gửi con vào học ntn với?