Trường mầm non - TPHCM

Trường mầm non tốt cho bé trên 18 tháng tại TP HMC

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 25.3K Lượt đọc
  • 114 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6
    • 72 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các chị ở SG ơi cho em hỏi nhà trẻ nào tốt với, bé Chip em được gần 16 tháng , mình nên gửi trường công hay tư thuc. Các chị chia sẻ kinh nghiệm cho mẹ chip với. Cám ơn nhiều nhiều
    Chip - Tom --> Sức sống mới
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 278 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

gửi trường tư đi rồi hãy chuyển trường công(nếu như bạn thích gởi trường công). nhóc nhà mình gửi tại số 10 lê ngô cát f7,q3. trường này mình thấy cũng được , nhưng lại là trường tư. theo quan niệm của mình ko hẳn phải là trường điểm hay gì cả. nếu gửi thấy cháu hợp trường khoẻ mạnh...phát triển tốt thì để luôn. bởi vì ở tuổi này là tuổi hoạt động là chủ yếu. vậy nhé !
    me yeu con !
    • 278 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

me bo de thuong , em co gui mail cho chi roi nghen. neu thay can qua tham quan thi tel cho em nghen : 9307690 gap ha hen ! em dan qua cho biet.
    me yeu con !
    • 1,566 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Chào phiphi,
    Chổ bạn gởi bé, nhận bé từ mấy tháng?
    :Angel: WEB CỦA GIA ĐÌNH BITEO !!! :Angel: .:: KEN CÒI ::: CHÍP LÙN ::: BI TEO ::.

• 278 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

truong cho minh goi ha, nhan tu 2 tuoi. nhung muon goi be som hon thi be phai di vung va noi vai ba tu , ko thi co noi phai hieu. nhoc o nha cham noi nhung chau co the hieu va lam theo su huong dan cua co. nhung be nha ban duoc bang bi nhieu roi hu?
    me yeu con !
    • 1,566 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Bé nhà mình thì được 7 tháng rưỡi thôi, nhưng cháu hiểu ý của mọi người nhanh lắm, và rất thích có bạn cùng chơi. Nhưng vấn đề chính ở đây vẫn là mình sống chung với ông bà nội của bé, nên cách giáo dục có phần khác nhau. Vì vậy mình muốn gởi cháu đi nhà trẻ để được giáo dục bài bản hơn.
    :Angel: WEB CỦA GIA ĐÌNH BITEO !!! :Angel: .:: KEN CÒI ::: CHÍP LÙN ::: BI TEO ::.

• 278 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

moi 7,5 thang thoi u? troi oi , minh ko biet moi nguoi sao chu nho ma goi som qua cung hong tot lam dau. tai truong minh goi be long thuc chat la ho chi nhan mau giao , ho chi nhan cac be nao du tieu chuan nhu minh noi thoi, neu vo som hon. con neu ban muon goi con di som thi minh nghi ban co the den tham khao thu truong 1/6 o duong nam ki khoi nghia vi nghe noi ho nhan tu 5 thang. nghe noi truong do cung tot. hoc phi thi 1,2 trieu hay sao ay.
    ua sao giong minh the ! kho lam minh mot y, ong ba mot y chi toi nghiep thang be hong biet nghe ai. boi the cu mau mau mong troi sang dang cho den truong, thu 7 cn thi thoi ca nha di ra ngoai choi suot. tha long dau oc ko thi cang thang lam.
    me yeu con !
    • 1,566 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Không ngờ mẹ phiphi cũng có hoàn cảnh giống mình ghê. Thật ra mình cũng không muốn gởi con sớm vậy đâu, mẹ phiphi nghĩ đi, trưa đi làm về thấy con đang ngồi ôm con chó, mặt mũi lấm lem toàn là bột khô dính lại, quần thì không có, chân tay thì khỏi phải nói rồi. Hỏi có xót con không chứ?

• 278 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

xin chia se nhung noi niem "het biet noi sao" cua ban. thoi vay thi thu di mot vong qua may truong tu xem sao. chu minh o quan 3 nay biet co may truong thoi. chiu kho mot chut la se tim duoc ngay. ban co o quan 3 nay ko?
    mai mot co di hop mat webtretho ko? luc do se co dip chia se nhieu hon. sao ko thu co y kien voi anh xa de anh noi voi ong ba nhi?
    me yeu con !
    • 1,566 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

phiphi ơi,
    Mình đã trực tiếp nói với ông bà nội bé rồi, thì ông bà bảo như vậy sức đề kháng mới cao. Bây giờ còn nói là nếu không có ông bà thì sức mấy mà thằng bi được như vậy. Nghĩ mà tức, mẹ phiphi biết không, một tay mình lo cho con hết, sáng dậy lau mình cho con bú xong thay đồ sạch sẽ đưa xuống chơi với ông bà nội rồi mới đi làm (mình mới đi làm được 2 tháng thôi) Vậy mà trưa về thì như mình đã nói rồi đấy. Vậy là mình đưa lên lầu tắm rửa, thay đồ cho đi ngủ. Đi làm về thì "vũ như cẩn". Mình nghĩ là mình sẽ ráng cho đến khi cháu thôi nôi rồi sẽ cho cháu đi, nhưng không biết có chịu được khi đến lúc đó khôgn nữa.

À, làm sao thì mới được tham gia họp mặt vậy mẹ phiphi? Mình có hỏi anh admin rồi nhưng chưa thấy ảnh trả lời.

• 278 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

minh con te hai hon bo nhieu. khi nao di gap mat nhau minh ke cho nghe !
    minh co nhan duoc thiep cua admin truoc roi. ma minh phai doi coi cong viec anh xa minh co sap xep kip ko roi di. chu so ko kip roi lai huy thi kho. giong admin , ong xa minh noi la phai can ngay roi quyet dinh. admin doi toi lui ong ghet qua chung !. thoi ke chu nhat nay cu nhao dai dzo di nhung bao dam la hong bi duoi dau ma so
    me yeu con !
    • 1,566 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Thôi mẹ phiphi ơi, đợi admin thôi. Sợ bị đuổi lắm ops:

• 278 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

troi oi dzay chu sao đay. muon tham gia thi phai di o tren dien dan nay dau co noi het. di di dzui dze ma !
    me yeu con !
    • 72 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Rất rất cám ơn các chị đã góp ý với mẹ chip, em thấy ở HN có trường Sunrize Kids mà các chị hay bàn tới thich quá ko biết trong Sg có trường tương tự như vậy ko ha
    Hôm nào rảnh la em cụng vào đây đọc bài của các chị, hihihihi say sưa đọc đến nỗi ko có thời gian viết bài lại, thật sorry các chị
    Chip - Tom --> Sức sống mới
    • 47 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mình đang tìm trường mầm non cho bé sơri, có lẽ sau tết sẽ cho đi. Các mẹ có biết trường nào tốt thì giới thiệu mình với
    • 103 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Chào mẹ Sơ-ri ! Theo mình thì bạn nên đi thăm quan tìm hiểu những trường gần nhà thấy trường nào phù hợp với bé, vì bé còn nhỏ không nên học xa đưa đón nào mưa, gió, bụi bé sẽ dễ bệnh lắm.
    metibon
    • 47 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn metibon, mình cũng nghĩ như vậy. Nhưng ngặt nỗi nhà mình lại ở quá xa chỗ làm mà nếu gửi bé gần nhà thì đến giờ không có ai đón bé cả, vì đi học ở trường thì phải đón tầm 4-4h30. Mà mình thì phải gần 6h mới về tới nhà. Hu hu biết làm sao bi giờ?
    • 496 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Mẹ Sơ ri ơi ! Mecarrot thấy rằng phần lớn các trường (nhất là trường tư thục) đều có dịch vụ gửi bé tới 6-7pm đấy. Chắc bồi dường thêm cho các cô 1 ít. Các cô cũng muốn làm thêm để tăng thu nhập mà !
    Tiền ơi! Ngươi ở đâu?
    • 651 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Mẹ Sơ-ri muốn tìm trường ở Phường mấy, quận mấy? Để mọi người biết mà giới thiệu chỗ thích hợp?
    Đúng là bất đắc dĩ mới phải gửi bé đi học, hy vọng các bé đi học mau thích nghi môi trường mới và khỏe mạnh (miễn nhiễm bệnh mới đúng!)
    Mẹ bé Băng Đăng (SG)

• 47 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ sơri đang ở P15, Quận Tân Bình. Đường Tân Sơn í.
  • Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6