Mầm non

Trường Mầm non quốc tế - quận Thủ Đức

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 36.9K Lượt đọc
  • 310 Trả lời

7 Người đang theo dõi

• 43 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Có bạn nào gởi con ở trường này, xin cùng chia sẻ thông tin nhé.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Smod1; 03/05/2009 vào lúc 01:00 PM.

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 611 Bài viết

• 136 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Apple2009 Xem bài viết
    Có bạn nào gởi con ở trường này, xin cùng chia sẻ thông tin nhé.
    Mình mới vừa nhìn thấy trường này chiều nay, trên đường Dân Chủ. Cũng đang có cùng thắc mắc như mẹ nó đây. Mình thấy băng rôn của trường treo là mới khai trương hồi cuối tháng 3. Vậy là trường còn mới toanh! Mẹ nào có thông tin gì cho biết với nhé.

• 611 Bài viết

• 136 Được cảm ơn

Cám ơn bạn Lilly05 đã cung cấp thông tin. Bạn cho hỏi trường Einstein hiện có trang web chưa? Nếu đã có thì xin bạn cho địa chỉ web để mình tìm hiểu sơ bộ thông tin về trường trong lúc chưa thu xếp được thời gian để ghé thăm. Cám ơn bạn.

• 43 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Cám ơn thông tin của bạn nhé. Mình đã đến trường Einstein nhiều lần...nhưng chưa thật sự an tâm để gởi bé ở đây. Rất hi vọng với sự quản lý của bạn, Einstein sẽ thay đổi. Mình rất thích khuôn viên rộng rãi, yên tĩnh, thoáng mát của Einstein (Việt Anh không có), nhưng sự chuyên nghiệp trong cách quản lý và tiếp xúc với phụ huynh thì chưa cao. Lần gần đây nhất đến trường định ghi danh cho bé nhưng thấy sân trường và đồ chơi bụi bặm quá, muỗi cũng nhiều, mình lại chở con về..... Chúc bạn sẽ mang lại sức sống mới cho Einstein và hi vọng sẽ gặp bạn soon.
    [/quote]
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Smod1; 03/05/2009 vào lúc 01:03 PM. Lý do: Không dùng size chữ quá lớn

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cám ơn bạn Apple2009 đã chân tình chia sẻ với mình nhận xét của bạn trong các lần tham quan trước. Mình về đây rồi thì TẤT CẢ SẼ ĐỔI MỚI!
    Mình cũng đồng ý với bạn về môi trường ở tại cơ sở Einstein nằm trong một khuôn viên an toàn, quá lý tưởng cho các bé, yên tĩnh với sân chơi rộng thoáng và thiết bị chất lượng quốc tế cao. Đó là một trong những lý do mình chọn về Einstein quản lý để thay đổi và mang đến cho Einstein sức sống mới và một cơ sở tiêu chuẩn quốc tế tốt. Hơn nữa, mình muốn đóng góp cho một số bé vùng Thủ Đức môi trường học tập đúng chất lượng và đúng tiêu chuẩn mà phụ huynh mong ước.
    Mình vững tin với kinh nghiệm quản lý chuyên môn, cùng với tài năng và hết nổ lực tâm tình mình dành riêng cho việc phát triển mầm non sẽ không làm bạn "thất vọng" đâu.
    Hẹn gặp bạn và bé của bạn soon.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Smod1; 03/05/2009 vào lúc 01:04 PM.

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

My cute Mỹ Anh ơi, hình bé dể thương quá!

Câu hỏi của bạn về trang web của Einstein thì mình không phải hỏi ai khác, vì hôm qua mình đã chính thức nhận vai trò quản lý cơ sở rồi. Bước sang đầu tuần, thứ hai ngày 4 tháng 5 bắt tay làm việc với các giáo viên và nhân viên, bảo mẫu, v..v.

Trong quá khứ, Einstein chưa hoàn tất trang web. Thiết kế trang web cũng là một việc tối quan trọng cùng với các việc trước mắt mình đang tiến hành. Mình đã chuẩn bị và đang làm việc với một web-designer, chuyên gia thiết kế trang web, để mang các thông tin về Mầm Non Einstein lên mạng.

Thời gian không lâu nữa đâu mình sẽ gởi cho bạn cái URL link đến trang web của Mầm Non Einstein nhé.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Smod1; 03/05/2009 vào lúc 01:04 PM. Lý do: Không dùng size chữ quá lớn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 43 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình mở topic này một lần nữa, hi vọng các bạn có bé đang gởi ở đây tham gia để trao đổi tình hình của các bé nhé. Apple đi học được 1 tuần rồi, xem camera thì thấy đã nghe lời cô và hưởng ứng các sinh hoạt trong lớp, không còn ngồi thu ru trong lòng cô như ngày đầu nữa. Ngày đầu tiên đi học vê, Apple ôm bup bê nói :em bé thân yêu ơi (từ thân yêu học được ở lớp), ngày thứ hai thì nghêu ngao bài Thỏ trắng đi tắm nắng... Mình thấy vui vui vì mỗi ngày bé học thêm được vài từ mới ở trường.

• 762 Bài viết

• 277 Được cảm ơn

Mình mở topic này một lần nữa, hi vọng các bạn có bé đang gởi ở đây tham gia để trao đổi tình hình của các bé nhé. Apple đi học được 1 tuần rồi, xem camera thì thấy đã nghe lời cô và hưởng ứng các sinh hoạt trong lớp, không còn ngồi thu ru trong lòng cô như ngày đầu nữa. Ngày đầu tiên đi học vê, Apple ôm bup bê nói :em bé thân yêu ơi (từ thân yêu học được ở lớp), ngày thứ hai thì nghêu ngao bài Thỏ trắng đi tắm nắng... Mình thấy vui vui vì mỗi ngày bé học thêm được vài từ mới ở trường.
    Bạn cho mình xin địa chỉ trường nhé. Tks bạn

• 43 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi KENNY TAN Xem bài viết
    Bạn cho mình xin địa chỉ trường nhé. Tks bạn
    Trường ở số 2 Dân Chủ bạn ạ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 822 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Trường ở số 2 Dân Chủ bạn ạ.
    Apple được bao nhiêu tuổi rồi bạn? Bạn có trang web trường Việt Anh ko cho mình xin để tham khảo với. Học phí bao nhiêu?

Bé nhà mình gần 3 tuổi rưỡi đang học trường Việt Mỹ - Quận 9, hiện tại nói chung cũng hài lòng nhưng mình muốn tham khảo thêm để có thêm lựa chọn cho con.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi MyAngel; 03/05/2009 vào lúc 07:04 AM.