• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Trường mầm non - TPHCM

Trường mầm non Quận Tân Bình - đường Hoàng Văn Thụ, HCM

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 11.7K Lượt đọc
  • 40 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 355 Bài viết

• 240 Được cảm ơn

Có mẹ nào ở Tân Bình cho con học trường mầm non của Quận chỗ Hoàng Văn Thụ đối diện Nhà hàng Đông Phương không thì cho mình xin thông tin về trường với. Nếu ở phường 12 quận TB thì có xin vào trường này được không? Cảm ơn các mẹ.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,613 Bài viết

• 1,931 Được cảm ơn

Mình cũng đang muốn tìm hiểu về trường này, mẹ nào có thông tin cho biết với.
    • 355 Bài viết

• 240 Được cảm ơn

Up lên cho các mẹ thấy nào
    • 32 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng định cho con đi học trường này. Hôm trước hỏi thì trưởng bảo tháng 7 bắt đầu phát hồ sơ. Bé mình 18 tháng, không biết có mẹ nào cho con đi học ở đây chưa, cho mình tý thông thông tin về chất lượng cô, trò, lớp học như thế nào với
    • 234 Bài viết

• 197 Được cảm ơn

Hôm trước, mình đến hỏi thăm thì trường nói tuyến ưu tiên là các bé có hộ khẩu phường 4 - q Tân Bình các mẹ ạ.
    • 1,613 Bài viết

• 1,931 Được cảm ơn

Up lên cái nào.
    Mẹ nào có thông tin gì về trường này (ăn, chơi, cô...). Đang tìm hiểu nên cần thông tin quá, mẹ nào biết chia se với.
    • 1,613 Bài viết

• 1,931 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Suri_Nguyen Xem bài viết
    Mình cũng định cho con đi học trường này. Hôm trước hỏi thì trưởng bảo tháng 7 bắt đầu phát hồ sơ. Bé mình 18 tháng, không biết có mẹ nào cho con đi học ở đây chưa, cho mình tý thông thông tin về chất lượng cô, trò, lớp học như thế nào với
    Bé nhà mình 16 tháng, mẹ nó tìm hiểu đi rồi ta cùng gửi con cho vui nha. Mình nghe nói bình thường xin khó lắm nên cũng đang nhờ người quen xin hộ, mình thì muốn để bé được 2 tuổi mới gửi, nhưng nghe nói trường chỉ nhận vào tháng 9, cũng đang lăn tăn.
    • 417 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

@Mẹ suri và binhnam2009: theo kinh nghiệm của mình thì đối với các trường công như mầm non quận thì nên cho con đi học từ 18 tháng hoặc 2 tuổi, vì những trường này phụ huynh thích cho con học, đợi con 3 tuổi mới xin thì trường lại k tuyển sinh vì dànhc hỗ cho bé nhỏ lên.
    Trong cty mình có cô bạn cho con học ở đây nói cũng được lắm, tuy lớp đông và chăm sóc không kỹ như trường tư nhưng với trẻ 3 tuổi thì trường tư chương trình học và vui chơi không bằng.

:Smiling::Kiss::Applause:
    • 32 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mới ghé trường hôm qua , đọc thông báo thấy 7h30 ngày 26/7 phát hồ sơ tuyển sinh cho tháng 9 . Chỉ tiêu bé 2009 : 20 bé; 2008 : 50 bé. Khi đi nhớ đem photo hộ khẩu, giấy khai sinh và 3 hay 5 hình 3*4 của bé. Có mẹ nào cho bé đi học ko , mình cùng đi nhỉ :-)
    • 1,399 Bài viết

• 575 Được cảm ơn

Hôm nay mới để ý thấy topic về trường này. Nấm nhà mình học trường này nè, bắt đầu từ hè rồi. Ngày mai trường khai giảng, tuần sau chính thức vào năm học mới. Có phụ huynh cùng trường nào trong WTT không ta?
    • 255 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Có tui đây, nhưng bé nhà tui học lớp lá roài. Nói chung xin vào trường này hơi khó, chất lượng ok, đặc biệt bé học trường này các kỹ năng hòa nhập xã hội tốt. Giáo viên và phụ huynh khá thân thiện và đóng góp ý kiến để cho bé tốt hơn.
    • 1,399 Bài viết

• 575 Được cảm ơn

Nấm nhà mình chỉ mới học hè ở đây, bây giờ mới chính thức học nên cũng chưa nói được nhiều. Nhưng bé nhà mình thích khuôn viên và đồ chơi trong sân trường lắm, thích cả hồ bơi (dù chưa được bơi ở đó lần nào). Hi vọng vào năm học mới bé sẽ được bơi.
    • 1,399 Bài viết

• 575 Được cảm ơn

Ngày đầu tiên con đi học chính thức đã diễn ra. Đúng điệu "Con mắt ướt nhạt nhòa" nhưng người dỗ là mẹ :-D. Cả ngày đi làm không biết con như thế nào. 16h đón con, nghe cô gọi con ra có mẹ đến mà mặt mày con rạng rỡ, mẹ cảm thấy nhẹ cả người. Cô giáo dễ thương, có nghiêm khắc nhưng cũng có dỗ dành. Mẹ bắt đầu thấy yên tâm.
    • 307 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gdnhaga Xem bài viết
    Ngày đầu tiên con đi học chính thức đã diễn ra. Đúng điệu "Con mắt ướt nhạt nhòa" nhưng người dỗ là mẹ :-D. Cả ngày đi làm không biết con như thế nào. 16h đón con, nghe cô gọi con ra có mẹ đến mà mặt mày con rạng rỡ, mẹ cảm thấy nhẹ cả người. Cô giáo dễ thương, có nghiêm khắc nhưng cũng có dỗ dành. Mẹ bắt đầu thấy yên tâm.

có mẹ nào cho con học trường này nữa không? mình cùng nhau tìm hiểu về trường này các mẹ ơi.
    :LoveStruc::LoveStruc:
    :Angel::Angel::Angel::Angel:
    • 1,613 Bài viết

• 1,931 Được cảm ơn

Nhà mình cho giúp việc nghỉ đột xuất quá, lại vào đầu tháng 9 nên không kịp nhờ xin vào đây được, tiếc ghê vì mình cũng thích trường này. Vì mẹ làm bên Phú Nhuận nên đành xin cho bé học ở PN luôn, cũng là trường điểm của quận. Dù sao vẫn thích trường này hơn, tiện đưa đón cả anh đi học nữa.
    • 244 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gdnhaga Xem bài viết
    Mẹ Nấm ơi! Bé nhà bạn học Mầm mấy? Bé nhà mình học Mầm 1. K biết có cùng lớp k nhỉ?
    • 32 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bé mình học lớp 13-18 tháng, đầu tháng 9 học 3 ngày bệnh 3 tuần, đầu tháng 10 hoc được 1 tuần lại bệnh. Nói chung trường ok, nhưng con bệnh hoài xót quá. Cả tháng nay kháng sinh suốt.
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Xin chào cả nhà,
    Em đang tính cho bé An đi học ở đây vì em ở nhà thuê gần đó nhưng ngặt nỗi là em không có hộ khẩu để gia nhập trường được vì phải đúng tuyến cơ.
    Vậy xin có ai quen biết thì cho con em đi học ở đây với, tài chính để lo vô học thì em sẽ chuẩn bị cho các bác.
    Mong các Bác giúp dùm, em cảm ơn.
    Có tin sớm thì tốt ạ.
    • 1,399 Bài viết

• 575 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sushi-ngocdiep Xem bài viết
    Mẹ Nấm ơi! Bé nhà bạn học Mầm mấy? Bé nhà mình học Mầm 1. K biết có cùng lớp k nhỉ?
    Nấm học Mầm 5. Vậy là không cùng lớp với Sushi rồi.
    • 1,399 Bài viết

• 575 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bepooh34 Xem bài viết
    Xin chào cả nhà,
    Em đang tính cho bé An đi học ở đây vì em ở nhà thuê gần đó nhưng ngặt nỗi là em không có hộ khẩu để gia nhập trường được vì phải đúng tuyến cơ.
    Vậy xin có ai quen biết thì cho con em đi học ở đây với, tài chính để lo vô học thì em sẽ chuẩn bị cho các bác.
    Mong các Bác giúp dùm, em cảm ơn.
    Có tin sớm thì tốt ạ.
    Nấm nhà mình cũng không phải hộ khẩu Tân Bình nhưng may có người quen làm ở CCB Quận nên nhờ xin vào được. Khoảng tháng 4 - 5 sẽ có thông tin về việc nhập học, mẹ nó tranh thủ bác bảo vệ của trường thử xem.
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3