Trường mầm non - TPHCM

Trường Mầm non Hoa Hồng Phường 3 Gò vấp

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.01K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 30 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trường ở số 133/744A Nguyễn Kiệm, Phường 3 - Quận Gò Vấp. Có mẹ nào đang cho con học trường này không ạ? cho mình xinh ít thông tin về chất lượng với!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi TUTU's mommy; 21/07/2011 vào lúc 01:00 PM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 158 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Theo mình thấy thì rất tốt, 2 bé nhà mình đều dang học ở đó, nhưng xin vào rất khó...
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi cho mình hỏi tru
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ có ai cho con học trường này cho mình kinh nghiệm với, vì trường này gần nhà của mình nên không biết chất lượng như thế nào?
    • 610 Bài viết

• 451 Được cảm ơn

Mình cũng hóng trường này, có mẹ nào biết thông tin gì ko ah
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đây là trường chuẩn quốc gia nên sân, lớp rộng rãi, mát mẻ. chất lượng thì tương đối. Mấy năm trước, còn bà hiệu trưởng cũ thì xin khó. năm nay có hiệu trưởng mới về có lẽ dễ hơn. Đơn cử đầu năm thấy thông báo tuyển các bé vào lớp mầm một cách công khai, không mất tiền. Mẹ nào định xin cho con học, cứ vô thẳng hiệu trưởng mà xin.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 610 Bài viết

• 451 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chuotmeoheo Xem bài viết
    Đây là trường chuẩn quốc gia nên sân, lớp rộng rãi, mát mẻ. chất lượng thì tương đối. Mấy năm trước, còn bà hiệu trưởng cũ thì xin khó. năm nay có hiệu trưởng mới về có lẽ dễ hơn. Đơn cử đầu năm thấy thông báo tuyển các bé vào lớp mầm một cách công khai, không mất tiền. Mẹ nào định xin cho con học, cứ vô thẳng hiệu trưởng mà xin.
    cám ơn chị, bé chị có học trường này không ah, bé nhà em đang học trường tư, tính xin vô công lập nhưng còn lo ngại về chất lượng quá hic, không biết trường công có nhiều hoạt động cho bé không hay chỉ suốt ngày hát hò đọc thơ thui nhỉ, nghe nói lớp nhà trẻ tới 50 bé 3 cô mà ớn .
    Chỉnh sửa lần cuối bởi pinkymouse; 15/02/2014 vào lúc 03:42 PM.