Trường mầm non - TPHCM

Trường mầm non happy kids - Lê Đức Thọ, Gò Vấp

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 14.8K Lượt đọc
  • 89 Trả lời

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

các mẹ ơi
    có mẹ nào biết trường mầm non happy kids gò vấp ở đâu không?
    mình ở đường nguyễn oanh, nghe nói mới mở nhưng không biết địa chỉ cụ thể.
    mẹ nào biết chỉ giúp mình nhé.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

http://www.webtretho.com/forum/showthread.php?t=298537

Mẹ vào xem thông tin , có phải trường mẹ đang tìm không ? Hôm bữa xuất hiện trên phim " Cô nàng bất đấc dĩ " .
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Baby yêu ơi là trường Happy kids ở C11 lê đức thọ- GV đó, mình vừa chính thức đăng ký cho cún nhà mình học ở đó nè. Trường mới ,đẹp và tây lắm, học phí trọn gói chỉ có 1,6tr mà bé được học Chương trình Mổntessi- Hoa kỳ, học Anh văn với GVNN 2tiết/tuần, làm quen vi tính, học đàn, aẻobic nữa, bé còn được đi tham quan thường xuyên nữa, con mình mới vào học mà thấy bé về kể tíu tít nào là tham quan phòng nha, bác sỉ khám răng và cho quà nữa...Nói chung mình thấy chương trình học ở đây rất ok.chúc các mẹ sớm tìm được trường cho cục cưng của mình nhé!!!!
    • 80 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

HỌc phí 1,6M là quá dễ chịu rồi. Mình sẽ giới thiệu cho cô em gái mình vậy
    • 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi be_yeu_12_22 Xem bài viết
    Baby yêu ơi là trường Happy kids ở C11 lê đức thọ- GV đó, mình vừa chính thức đăng ký cho cún nhà mình học ở đó nè. Trường mới ,đẹp và tây lắm, học phí trọn gói chỉ có 1,6tr mà bé được học Chương trình Mổntessi- Hoa kỳ, học Anh văn với GVNN 2tiết/tuần, làm quen vi tính, học đàn, aẻobic nữa, bé còn được đi tham quan thường xuyên nữa, con mình mới vào học mà thấy bé về kể tíu tít nào là tham quan phòng nha, bác sỉ khám răng và cho quà nữa...Nói chung mình thấy chương trình học ở đây rất ok.chúc các mẹ sớm tìm được trường cho cục cưng của mình nhé!!!!
    Bạn ơi, trường này nhận bé từ mấy tháng ạ? Có khó khăn khi xin nhập học không? Có phải mua hồ sơ xếp hàng chờ gọi nhập học không ạ?
    • 1,024 Bài viết

• 418 Được cảm ơn

Mình mới tới tham quan trường này, đầu tháng 11 sẽ cho quý tử của mình học ở đây. Thích quá các mẹ ơi. Học phí cho bé từ 12 đến 35 tháng khoảng 1tr6. Cơ sở vật chất rất tuyệt, cô giáo dễ thương. Nói chung là ok
    Hãy cố vươn vai mà đứng
    Tô son lên môi lạnh lùng
    Hãy cố yêu người mà sống
    Lâu rồi đời mình cũng qua
    :Rose:

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ cũng gởi Sushi ở đây hơn 1 tháng rồi. Rất yên tâm với sự tận tình của các cô.
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mẹ shusi ơi mình nghe nói trường này csvc dep lam, nghe mọi người cũng khen nhiều nhưng không biết thực đơn ăn của bé như thế nào nhỉ!!!! đầu tháng 11 này mình cũng gởi cu con nhà mình nè. Hy vọng con mình nhanh thích nghi.Mà BGH và các cô như thế nào hả bạn????Cám ơn nhiều.
    • 1,024 Bài viết

• 418 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baby-yeu Xem bài viết
    mẹ shusi ơi mình nghe nói trường này csvc dep lam, nghe mọi người cũng khen nhiều nhưng không biết thực đơn ăn của bé như thế nào nhỉ!!!! đầu tháng 11 này mình cũng gởi cu con nhà mình nè. Hy vọng con mình nhanh thích nghi.Mà BGH và các cô như thế nào hả bạn????Cám ơn nhiều.
    Bol nhà mình đầu tháng 11 cũng sẽ học ở đây nè, làm quen nhé :Rose:
    Hãy cố vươn vai mà đứng
    Tô son lên môi lạnh lùng
    Hãy cố yêu người mà sống

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

uhm rất vui được làm quen với bạn, ban có thể chia sẽ cho mình biet những thông tin cụ thể hơn về trường không.Mình chuẩn bị gởi cu con ma lo wá.Bé của bạn đầu tháng này nhập học vậy bạn chuẩn bị những gì??????????
    • 234 Bài viết

• 194 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me ku bol Xem bài viết
    Mình mới tới tham quan trường này, đầu tháng 11 sẽ cho quý tử của mình học ở đây. Thích quá các mẹ ơi. Học phí cho bé từ 12 đến 35 tháng khoảng 1tr6. Cơ sở vật chất rất tuyệt, cô giáo dễ thương. Nói chung là ok
    Đang lang thang tìm trường cho con. Thấy MeKuBol đổi từ trường Mỹ Úc Q 11 qua happykids GV. Mẹ đổi thật sao? Vì mình thấy dù trường tốt thế nào mà con đi học xa là đuối lắm. Mẹ nên lưu ý điểm này nha.
    • 1,024 Bài viết

• 418 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bamaoi Xem bài viết
    Đang lang thang tìm trường cho con. Thấy MeKuBol đổi từ trường Mỹ Úc Q 11 qua happykids GV. Mẹ đổi thật sao? Vì mình thấy dù trường tốt thế nào mà con đi học xa là đuối lắm. Mẹ nên lưu ý điểm này nha.
    hihihi..hong phải đâu... nhà ông bà ngoại ở đường số 6, trường Mỹ Úc đường số 5, mẹ con mình ở nhà ngoại từ trước tới giờ. Bây giờ mẹ con mình về GV ở nhà nội, nên mình phải chuyển trường cho con thôi.:Rose:
    Hãy cố vươn vai mà đứng
    Tô son lên môi lạnh lùng
    Hãy cố yêu người mà sống

• 1,024 Bài viết

• 418 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baby-yeu Xem bài viết
    uhm rất vui được làm quen với bạn, ban có thể chia sẽ cho mình biet những thông tin cụ thể hơn về trường không.Mình chuẩn bị gởi cu con ma lo wá.Bé của bạn đầu tháng này nhập học vậy bạn chuẩn bị những gì??????????
    ngày mai mình sẽ làm thủ tục cho con, khi nào xong mình sẽ post lên đây đầy đủ thông tin cho các mẹ tham khảo nhé.
    Hãy cố vươn vai mà đứng
    Tô son lên môi lạnh lùng
    Hãy cố yêu người mà sống

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi cho mình hỏi tí xíu nhe. trường này nhận bé từ bao nhiêu tháng tuổi vậy bạn, co giữ bé ngày thứ 7 không vậy? bạn có thể cho mình địa chỉ trang web cua truogn này được ko? mình cugn muon gưi con đi học, con mình được 15th rùi
    • 1,024 Bài viết

• 418 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi CA CHUA_1708 Xem bài viết
    bạn ơi cho mình hỏi tí xíu nhe. trường này nhận bé từ bao nhiêu tháng tuổi vậy bạn, co giữ bé ngày thứ 7 không vậy? bạn có thể cho mình địa chỉ trang web cua truogn này được ko? mình cugn muon gưi con đi học, con mình được 15th rùi
    15 tháng là có thể học được rồi đó bạn. Ngày thứ 7 nếu bạn muốn gửi thì đóng thêm 69ngàn 1 ngày thì phải. Trường đang làm trang web để phụ huynh có thể theo dõi con mình trên net luôn. Ngày mai khi có đủ thông tin mình sẽ post lên đây nhé.
    Hãy cố vươn vai mà đứng
    Tô son lên môi lạnh lùng
    Hãy cố yêu người mà sống

• 1,024 Bài viết

• 418 Được cảm ơn

tình hình là con mình 24 tháng học phí 879.000đ, tền ăn 550.000đ (bao gồm 3 bữa chính, 2 cử sữa, 1 cử nước ép trái cây tươi mật ong và 1 cữ sữa chua vinamilk
    phí nhập học là 279.000đ. CSVC: 179.000đ/quý
    Hãy cố vươn vai mà đứng
    Tô son lên môi lạnh lùng
    Hãy cố yêu người mà sống

• 726 Bài viết

• 2,511 Được cảm ơn

Con mình học ở đây được 2 tuần rồi. Mình nói tình hình ở đây để bạn nào có nhu cầu thì tham khảo nhé. Trường nhận bé từ 8 tháng đến 5 tuổi. Đón cháu từ 7h - 7h30. Trả cháu từ 4h - 5h30. Học phí từ 8 - 11 tháng :1.279 +660 tiền ăn. Học phí từ 12 - 36 tháng : 879 + 550 tiền ăn. Học phí từ 3 - 5 tuổi : 1.279 + 484 tiền ăn. CSVC đóng theo quý : 179/quý. Gởi con ngày thứ 7 : 250/tháng.
    Hiện tại mới có 2 lớp nhà trẻ và 1 lớp mẫu giáo : lớp Mickey (tương đương với lớp mầm).Sĩ số hiện tại của lớp mẫu giáo mới có 6 bé thôi, lớp nhà trẻ thì đông hơn.
    Những điểm thích :
    - Ấn tượng đầu tiên của mình là trường này rất sạch sẽ, nhà bếp gọn gàng. Không hôi mùi đồ ăn, mùi nước tiểu, mùi mồ hôi, tổng hợp đủ thứ mùi như ở những trường công đông bé.
    - Cô giáo rất vui vẻ, dịu dàng
    - Sĩ số ít, cô sẽ chăm sóc kỹ hơn, bé ít bị lây bệnh hơn.
    - Đồ dùng cho các cháu khá tốt : chén, muỗng, ly băng inox mỗi cháu dùng riêng. Trưa ngủ có máy lạnh. Mỗi bé ngủ trên giường xếp riêng, mền gối riêng biệt.
    - Trường ở trong khu yên tĩnh không ồn ào, khói bụi xe cộ.
    Điểm chưa thích :
    - Trường không có sân chơi rộng rãi (đành chấp nhận thôi)
    - Các cháu mẫu giáo học anh văn với cô giáo thôi chứ chưa có GV nước ngoài.
    - Cô hiệu trưởng nói tuần này trang web hoạt động sẽ thấy các cháu qua webcam nhưng chưa thấy gì cả
    • 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

@:me ku bol
    Chị ơi, em thấy có một trường Trường Mầm Non Happy Kids 124 Cù Lao Q.Phú Nhuận , vậy Haooy kids này có phải là một không hả chị. Mong tin chị sớm
    • 1,024 Bài viết

• 418 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meongao2 Xem bài viết
    @:me ku bol
    Chị ơi, em thấy có một trường Trường Mầm Non Happy Kids 124 Cù Lao Q.Phú Nhuận , vậy Haooy kids này có phải là một không hả chị. Mong tin chị sớm
    vấn đề này thì mình hong bít rồi. Bạn thông cảm nhé :Smiling: mình cho con học ở Happy Kids Gò Vấp :Rose:
    Hãy cố vươn vai mà đứng
    Tô son lên môi lạnh lùng
    Hãy cố yêu người mà sống

• 1,024 Bài viết

• 418 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi utvanut Xem bài viết
    Con mình học ở đây được 2 tuần rồi. Mình nói tình hình ở đây để bạn nào có nhu cầu thì tham khảo nhé. Trường nhận bé từ 8 tháng đến 5 tuổi. Đón cháu từ 7h - 7h30. Trả cháu từ 4h - 5h30. Học phí từ 8 - 11 tháng :1.279 +660 tiền ăn. Học phí từ 12 - 36 tháng : 879 + 550 tiền ăn. Học phí từ 3 - 5 tuổi : 1.279 + 484 tiền ăn. CSVC đóng theo quý : 179/quý. Gởi con ngày thứ 7 : 250/tháng.
    Hiện tại mới có 2 lớp nhà trẻ và 1 lớp mẫu giáo : lớp Mickey (tương đương với lớp mầm).Sĩ số hiện tại của lớp mẫu giáo mới có 6 bé thôi, lớp nhà trẻ thì đông hơn.
    Những điểm thích :
    - Ấn tượng đầu tiên của mình là trường này rất sạch sẽ, nhà bếp gọn gàng. Không hôi mùi đồ ăn, mùi nước tiểu, mùi mồ hôi, tổng hợp đủ thứ mùi như ở những trường công đông bé.
    - Cô giáo rất vui vẻ, dịu dàng
    - Sĩ số ít, cô sẽ chăm sóc kỹ hơn, bé ít bị lây bệnh hơn.
    - Đồ dùng cho các cháu khá tốt : chén, muỗng, ly băng inox mỗi cháu dùng riêng. Trưa ngủ có máy lạnh. Mỗi bé ngủ trên giường xếp riêng, mền gối riêng biệt.
    - Trường ở trong khu yên tĩnh không ồn ào, khói bụi xe cộ.
    Điểm chưa thích :
    - Trường không có sân chơi rộng rãi (đành chấp nhận thôi)
    - Các cháu mẫu giáo học anh văn với cô giáo thôi chứ chưa có GV nước ngoài.
    - Cô hiệu trưởng nói tuần này trang web hoạt động sẽ thấy các cháu qua webcam nhưng chưa thấy gì cả
    bạn cho mình hỏi: cô Hiếu là cô hiệu trưởng phải không? Vì mình không có danh sách và cũng không được giới thiệu gì cả
    Hãy cố vươn vai mà đứng
    Tô son lên môi lạnh lùng
    Hãy cố yêu người mà sống

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5