Trường mầm non - TPHCM

Trường mầm non Happy house - Quận Tân Phú

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.65K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

• 439 Bài viết

• 179 Được cảm ơn

Mình đang tính cho bé hoc trường này, có mẹ nào cho con đang hoc trường này rồi chia sẻ chút ít kinh nghiệm cho mình với nha, hoc phí, cô giáo, vui chơi ......... mình vào web đọc rồi cũng thích nhưng trên web và thực tế nó lại khác nhau.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 39 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trường này cũng gần nhà mình, mình cũng đang quan tâm. Tham quan trường thấy phòng ốc hơi cũ, có ít đồ chơi, mằm sát đường lớn hơi ồn. Nhưng mình thích trường này vì có nhận trông bé ngoài giờ, đến 19h. Biết làm sao được mẹ còn phải đi cày mà, 17h mới ra. Các trường khác muộn nhất 17h phải đón bé rồi.
    • 439 Bài viết

• 179 Được cảm ơn

Mình cho con hoc được 3 buổi o trường này rồi, huuu con khóc lắm, cũng chưa biết sao đang cố kiên trì các mẹ àh. 1 lớp có 3 cô trông bé, ăn thì bé nào tự xúc đựoc thì tự ăn, còn bé nào chưa ăn được cô sẽ đút cho ăn.
    • 1,258 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Lúc bé mình 16 tháng mình gửi ở đây 2 tuần sau đó phải chuyển trường. Mình thấy trường có sân chơi ngoài trời, nhưng mình để ý nếu các bé chơi ngoài sân thì rất dơ & nguy hiểm vì sân xi măng, bé rất dễ bị trầy sướt. Các bé chơi xong, tay chân rất dơ mà cô cho vào lớp học liền nên mang bụi vào lớp. Mấy ngày đầu mình học chung với con gái, 2 tiếng sau về chân đen thui . Còn lớp học chán lắm, rất ít đồ chơi. Cá nhân mình cảm nhận các cô ở đây có vẻ tay ngang chứ chưa qua trường lớp.

Mình hiện còn 2 bộ đồng phục bé gái của Happy House (khoảng từ 18 tháng - 3 tuổi mặc vừa) nếu mẹ nào có con học trường này cần thì mình tặng lại. Đồ con mình chưa mặc lần nào vì quá rộng. PM cho mình nhé.
    Win & Bắp Rang là tất cả của Bố Mẹ. Yêu hai con rất nhiều. :Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss: :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    Anh và Em gái:

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 94 Bài viết

• 225 Được cảm ơn

e cũng đang muốn tìm trường cho con em 1tuổi, ko biết trường nào tốt nhất, e cũng ở quận tân phú, có nhỏ bạn có con gửi ở trường quốc tế trên đường vườn lài, nghe nói cũng được, có wedcam, nghe 4tr/1tháng, các chị tham khảo thử.
    • 340 Bài viết

• 405 Được cảm ơn

mình cũng đang nhăm nhe trường này mà theo mình quan sát có vẻ đúng là toàn giáo viên tay ngang thì phải. Như thế thì không được rồi.
    • 76 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

có mẹ nào đang gửi con học ở đây nữa ko nhỉ? có thể chia sẻ ít kinh nghiệm với mình ko?