• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Trường mầm non - TPHCM

Trường mầm non bán công Nam Sài Gòn,Q7

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 16.5K Lượt đọc
  • 50 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 89 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Năm học tới mình muốn gửi con vào học trường này nhưng không có thông tin gì về trường này cả, mẹ nào có con theo học trường này xin cho mình tí thông tin nhé!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Trường mầm non Thiên Ân

Cac mẹ cho mình hỏi có ai gửi con ở trường mầm non Thiên Ân Tú Xương Q3 không ạ. Mình muốn hỏi...

• Học miễn phí tháng đầu tiên trường mầm non!

Các mẹ ơi, vừa đọc thấy thông tin học miễn phí trải nghiệm môi trường cho con học ở trường mầm non...

• Trường mầm non bán Công Mỹ Đình (huyện Từ Liêm)

Chào các mẹ, Có mẹ nào gửi con ở Trường Mầm non Bán Công Mỹ Đình (huyện Từ liêm) ko? Em mới về khu này, trường ngay trước cửa nhà. Thấy ghi là trường đạt tiêu chuẩn quốc gia. Không biết các chế độ, ..... của trường có tốt ko? Dự định tháng 01/2009 em mới cho bé đi nhà trẻ. Thấy các mẹ kể về các...

• Trường Mầm Non Bán Công 4A, Gò Vấp

Con tôi sắp 18 tháng, định gửi vào trường mầm non bán công 4A, không biết ở đó họ nuôi dạy trẻ 18 tháng có kỹ lưỡng không?Mặc dù là trường đó mới lên tiêu chuẩn quốc gia. Có mẹ nào đang gửi con hoặc biết về trường đó xin chia sẻ kinh nghiệm cho tôi với. Cám ơn các mẹ.

• Tập cho bé ăn dặm đúng cách sau 1 tuổi

Sau 1 tuổi, bé đã bắt đầu cứng cáp hơn và hệ tiêu hóa của bé cũng đã sẵn sàng để chuyển từ chế độ...

• 43 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Mình cũng muốn biết thêm thông tin về trường này
    • 295 Bài viết

• 1,023 Được cảm ơn

mình cũng đang quan tâm tới trường và muốn gửi bé ở đây, có mẹ nào biết thông tin gì về thủ tục nhập học thì chia sẻ với. Tks
    • 1,864 Bài viết

• 487 Được cảm ơn

Kéo topic này lên nhờ tư vấn của các mẹ về trường này. Bé nhà mình 2 tuổi không biết trường đã nhận chưa? Không biết bây giờ trường có nhận học luôn hay phải chờ đâu năm nhỉ? Mong tin các mẹ! Manly thanks!:Rose:

"Sâu dù xấu cũng là Sâu của mẹ. Đi suốt đời lòng mẹ vẫn theo Sâu!!!"

• 89 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

hic...hic...gần 1 năm rùi, giờ quay lại vẫn chưa có thêm thông tin gì, sang năm lại vẫn muốn cho con học trường này......có ai không?.........
    • 1,864 Bài viết

• 487 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi binhminh51079 Xem bài viết
    hic...hic...gần 1 năm rùi, giờ quay lại vẫn chưa có thêm thông tin gì, sang năm lại vẫn muốn cho con học trường này......có ai không?.........
    hình như hổng có ai...hihi... Mình cũng đang muốn gởi bé trường này nè mà không biết chất lượng ra sao?

"Sâu dù xấu cũng là Sâu của mẹ. Đi suốt đời lòng mẹ vẫn theo Sâu!!!"

• 33 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

hôm nay em mới qua trường này hỏi. Trường nhận hồ sơ từ đầu tháng 4. Bi giờ đã xong hết rồi, không nhận nữa.
    điều kiện thì nghe cũng oải lắm: phải có hộ khẩu Phú Mỹ Hưng, có anh hoặc em học trường này, hoặc là có quen biết. haiz.

Khuôn viên trường thì tuyệt vời, rộng rãi, thoáng mát, nhiều trò chơi.

Hôm nay ghé qua vào giờ đón con, thấy mấy chiếc xe hơi đậu bên ngoài...
    • 47 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trui, neu ko co ho khau PMH thi lam sao xin bé nhà mình vào trường dc nhỉ. Các mẹ có ai quen biết ko giới thiệu giùm.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con mình đang học ở trường nay đó ,năm nay bé lên lớp lá,ngày trước bé chị học được lắm,nhưng đến bé em thi thật là thất vọng,ngày trước còn cô hiệu trưởng cũ(cô Lan) thì tất cả là làm cho các bé,nhưng cô hiệu trưởng bây giờ thì.....các mẹ muốn cho con vào học trường này,k có hộ khẩu cũng vào được,nếu các mẹ chịu khó gặp riêng cô hiệu trưởng(cô Hoa).khi vào học ở đây các mẹ chuẩn bị tâm lý vì thường gặp những chuyện bất bình của những người làm công tác quản lý giáo dục nơi đây.
    • 47 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mẹ ơi, mẹ nói chi tiết giùm mình với. Mình đang tham khảo nên cho bé vào trường này ko. Trường nhận bé từ mấy tuổi vậy mẹ?
    Cụ thể mẹ thất vọng là thất vọng ở những điểm nào vậy mẹ, mẹ tư vấn giùm mình nhé.
    • 61 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Mình định cho con học trường này, nhưng ko thấy có thông tin gì mới hen. Có mẹ nào đã gửi con ở đó chưa? Nhà mình bên Tân Quy Đông, gần trường NSG này lắm.

Ni: NB->2kg, 1m->3.1kg, 2m->4.3kg, 3.5m->6.6kg, 5m: 7.2kg/65cm, 6m: 7.9kg/71cm
    Na: NB->2.3kg, 1m->3.8kg, 2m->4.8kg, 3.5m->6.8kg, 5m: 7.2kg/65cm, 6m: 7.5kg/73cm
    • 1,911 Bài viết

• 163 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hedwig Xem bài viết
    Mình định cho con học trường này, nhưng ko thấy có thông tin gì mới hen. Có mẹ nào đã gửi con ở đó chưa? Nhà mình bên Tân Quy Đông, gần trường NSG này lắm.
    Ko biết bạn đã gửi được con vào trường này chưa? Nếu chưa thì bạn có thể vào trường gặp cô Hiệu trưởng, đặt thẳng vấn đề, cổ sẽ trả lời cho bạn. Nhưng mình thấy sỉ số lớp rất đông rồi, mà cô HT cứ hay nhận thêm vào, các cô trong lớp nói là ko hài lòng nhưng vẫn ko thể làm khác được. Nhưng nếu bạn xét về không gian, môi trường thì vẫn là lựa chọn tốt cho con.
    Hạnh phúc ko phải là đích đến, mà là 1 cuộc hành trình...
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng tính cho con học trường này, mà thấy các mẹ nói thế, lo quá đi. Mình nghe nói, chỉ cần lót tay cho cô HT 20tr trở lên là xong ngay. Không còn hộ khẩu chi hết.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng tính cho con học trường này, mà thấy các mẹ nói thế, lo quá đi. Mình nghe nói, chỉ cần lót tay cho cô HT 20tr trở lên là xong ngay. Không cần hộ khẩu chi hết.
    • 5 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Có nhiều trường tốt sao các mẹ cứ ý định vào trường này nhỉ, sĩ số thì 60 bé trở lên/3 cô 1 lớp. Thử hỏi các cô có quan sát tốt không ? con bạn liệu có an toàn không ? Mà không có hộ khẩu ở đó thì vào cũng khó, nếu lót tay 20tr thì con bạn học ở trường khác cũng 1 năm học phí rồi...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Không đâu mẹ trieuphudola, bà chị họ mình cũng gửi con ở đây, chị ấy nói môi trường ở đây khá tốt, các cô thì rất có trách nhiệm và chuyên môn cao. Gửi cho các cô thì rất yên tâm. Có điều, sau đợt thay Ban giám hiệu, cô hiệu trưởng Hoa lên làm, thì trường mới bị tai tiếng.
    • 5 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Đúng rồi mẹ HanaLove à, Trường này trước kia rất tốt, bây giờ muốn gửi con yêu của mình vào trường nào thì cứ nhìn người quản lý là yên tâm hay không. Cứ nhìn và nói chuyện với cô Hoa là biết trình độ thế nào rồi... Trường học mà kinh tế thị trường quá.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

2 bé nhà mình cũng học trường này nè. Hồi đầu, bé lớn học thấy được lắm, môi trường tốt, giáo viên cũng rất nhiệt tình và tận tâm. Tới con bé em, học được 2 năm rồi, mà thấy oải quá. Hồi còn cô hiệu trưởng cũ, ăn xế là mấy món bánh mua ở chỗ có chất lượng, có thương hiệu đàng hoàng. Còn cô hiệu trưởng mới này, thấy con bé nhỏ nó cầm đem về, bánh vừa nhỏ lại không biết mua ở đâu. Thấy nhiều phụ huynh bức xúc lắm.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Ximuoichuaqua; 29/05/2012 vào lúc 02:54 PM.
    • 71 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

2 be 1nh amin2h đang học ở đây, mình vẫn thấy ổn. mội tường cũng tốt. khối chồi và lá đc học tiếng anh do trường poly phụ trách, thấy cũng rất hay. không gian rất tốt. trường làm kinh tế vì cô ht phải đầu tư đồ chơi mới .các bạn thấy ở sân trường , các đồ chơi đó các mẹ tra trên web sẽ thấy giá tiền như thế nào?

Mình thấy trước thay đổi rất nhiều so với Cô HT cũ quản lý.

các bè thỉnh thoảng đ5 đi bơi ở hồ bơi đáy cát trong PMH. Mình thấy học các trường khác, ít học trò lốp, tốt nhưng khả năng giao tiếp của các bé không bằng, không dạn đĩ hơn.

Khối lớp NT 5co6/ 1 lớp
    Khối lớp Mầm 4 cô/ lớp
    CHồi và lá 3 cô/ lớp.
    • 5 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhkieu0112 Xem bài viết
    2 be 1nh amin2h đang học ở đây, mình vẫn thấy ổn. mội tường cũng tốt. khối chồi và lá đc học tiếng anh do trường poly phụ trách, thấy cũng rất hay. không gian rất tốt. trường làm kinh tế vì cô ht phải đầu tư đồ chơi mới .các bạn thấy ở sân trường , các đồ chơi đó các mẹ tra trên web sẽ thấy giá tiền như thế nào?

Mình thấy trước thay đổi rất nhiều so với Cô HT cũ quản lý.

các bè thỉnh thoảng đ5 đi bơi ở hồ bơi đáy cát trong PMH. Mình thấy học các trường khác, ít học trò lốp, tốt nhưng khả năng giao tiếp của các bé không bằng, không dạn đĩ hơn.

Khối lớp NT 5co6/ 1 lớp
    Khối lớp Mầm 4 cô/ lớp
    CHồi và lá 3 cô/ lớp.
    Hì Hì mẹ minhkieu0112 ơi, mẹ có biết đồ chơi thì 3 PH mới nhập học vào là có ngay. Mỗi năm tuyển sinh năm học mới, hàng trăm HS thì mỗi HS mới x 20tr = xxx. Còn 3 cô, 4 cô, 5 cô/lớp vậy mẹ có biết bao nhiêu học sinh/lớp ? 50, 60, 70 ???.

Nói chung học ở trường MN Nam Sài Gòn này vẫn tốt hơn các trường khác vì thấy con mình được chơi trong sân cỏ lớn, được coi tivi thỏa thích...
    Chỉnh sửa lần cuối bởi trieuphudola; 13/06/2012 vào lúc 10:20 PM.
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3