Mầm non

Trường mầm non bán công Nam Sài Gòn,Q7

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 13.2K Lượt đọc
  • 46 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 89 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Năm học tới mình muốn gửi con vào học trường này nhưng không có thông tin gì về trường này cả, mẹ nào có con theo học trường này xin cho mình tí thông tin nhé!

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 43 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Mình cũng muốn biết thêm thông tin về trường này

• 294 Bài viết

• 1,023 Được cảm ơn

mình cũng đang quan tâm tới trường và muốn gửi bé ở đây, có mẹ nào biết thông tin gì về thủ tục nhập học thì chia sẻ với. Tks

• 1,864 Bài viết

• 486 Được cảm ơn

Kéo topic này lên nhờ tư vấn của các mẹ về trường này. Bé nhà mình 2 tuổi không biết trường đã nhận chưa? Không biết bây giờ trường có nhận học luôn hay phải chờ đâu năm nhỉ? Mong tin các mẹ! Manly thanks!:Rose:

"Sâu dù xấu cũng là Sâu của mẹ. Đi suốt đời lòng mẹ vẫn theo Sâu!!!"

• 89 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

hic...hic...gần 1 năm rùi, giờ quay lại vẫn chưa có thêm thông tin gì, sang năm lại vẫn muốn cho con học trường này......có ai không?.........

• 1,864 Bài viết

• 486 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi binhminh51079 Xem bài viết
    hic...hic...gần 1 năm rùi, giờ quay lại vẫn chưa có thêm thông tin gì, sang năm lại vẫn muốn cho con học trường này......có ai không?.........
    hình như hổng có ai...hihi... Mình cũng đang muốn gởi bé trường này nè mà không biết chất lượng ra sao?

"Sâu dù xấu cũng là Sâu của mẹ. Đi suốt đời lòng mẹ vẫn theo Sâu!!!"

• 33 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

hôm nay em mới qua trường này hỏi. Trường nhận hồ sơ từ đầu tháng 4. Bi giờ đã xong hết rồi, không nhận nữa.
    điều kiện thì nghe cũng oải lắm: phải có hộ khẩu Phú Mỹ Hưng, có anh hoặc em học trường này, hoặc là có quen biết. haiz.

Khuôn viên trường thì tuyệt vời, rộng rãi, thoáng mát, nhiều trò chơi.

Hôm nay ghé qua vào giờ đón con, thấy mấy chiếc xe hơi đậu bên ngoài...

• 46 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trui, neu ko co ho khau PMH thi lam sao xin bé nhà mình vào trường dc nhỉ. Các mẹ có ai quen biết ko giới thiệu giùm.

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con mình đang học ở trường nay đó ,năm nay bé lên lớp lá,ngày trước bé chị học được lắm,nhưng đến bé em thi thật là thất vọng,ngày trước còn cô hiệu trưởng cũ(cô Lan) thì tất cả là làm cho các bé,nhưng cô hiệu trưởng bây giờ thì.....các mẹ muốn cho con vào học trường này,k có hộ khẩu cũng vào được,nếu các mẹ chịu khó gặp riêng cô hiệu trưởng(cô Hoa).khi vào học ở đây các mẹ chuẩn bị tâm lý vì thường gặp những chuyện bất bình của những người làm công tác quản lý giáo dục nơi đây.

• 46 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mẹ ơi, mẹ nói chi tiết giùm mình với. Mình đang tham khảo nên cho bé vào trường này ko. Trường nhận bé từ mấy tuổi vậy mẹ?
    Cụ thể mẹ thất vọng là thất vọng ở những điểm nào vậy mẹ, mẹ tư vấn giùm mình nhé.

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5