• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.69K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 93 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em chuan bi cho be di hoc nen cung lan tan chuyen chon truong cho con. TRuong mam non AL vua mo co so o gan nha em, Q8 khu Dong Dieu. Co me nao gui con o day cho em xin chut thogn tin a, cam on cac me
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 68 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mình cũng chuẩn bị cho con đi học ở đây, các mẹ nào gửi con rồi cho mình thêm thông tin với.
    • 152 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Con mình cũng 2 tuổi rồi. Mình cũng sắp cho con đi học, nhà mình cũng ở quận 8, trong quận thấy các trường đều có sỉ sô bé quá đông. Định cho đi học ở trường Smart home mà sao lúc này thấy các mẹ cũng hơi than phiền về trường đó, vả lại phải đi xa nữa. Thế đã có mẹ nào cho con học trường Ánh Linh chưa cho mình thêm chút thông tin với ? Trường này địa chỉ cụ thể ở đâu ? Mình chưa biết trường này.
    • 1,964 Bài viết

• 2,333 Được cảm ơn

Phường 5 quận 8 gần chợ Nhị Thiên Đường có trường 19/5 rất rộng và đẹp, trường chuẩn quốc gia. Đi xích vào Tạ Quang Bửu bến xe Q8 đã xây xong trường mẫu giáo rất rộng và đẹp (gần chùa Liên Hoa).
    Các con là niềm hạnh phúc vô bờ của mẹ.
    • 1,456 Bài viết

• 724 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ánh Dương Xem bài viết
    Phường 5 quận 8 gần chợ Nhị Thiên Đường có trường 19/5 rất rộng và đẹp, trường chuẩn quốc gia. Đi xích vào Tạ Quang Bửu bến xe Q8 đã xây xong trường mẫu giáo rất rộng và đẹp (gần chùa Liên Hoa).
    2 trường này là trường công hả chị? ko biết chất lươngj dayj ntn? em cung dang tim truong cho be 27 thang nhung thay may truong tu o Q8 chat luwowng kem wa. Nhin sang Q5 thi Sma rt home khuon vien chat qua, luc dau tot nhung gio thi nhieu nguoi che lam. , xa hon nua Q10 thi duoc truong Happy Home nhung hoc phi kha cao va hoi xa nha. neu o gan Q8 ko tim duoc truong nao thi chac ba me nhin an nhin mac cho con hoc o HH qua.
    • 55 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Q8, có ai tìm được trường cho bé chỉ em với
    • 117 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Q8 có trương TUOI NGOC o duong Ta Quang Buu do . Truong nay dat tieu chan quoc gia va cung dep lam. Moi thanh lap khoang may nam gan day thoi, nghe noi la xin vao khó đây. Truong co ho boi nua…
    • 426 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Em cũng sắp về quận 8 (goc Phạm Hùng và Tạ Quang Bứu đây ạ), không biết tìm trường nào cho con bây giờ. Thấy bạn em thì xin vào Hoàng Mai 1 bên Cao Lỗ, nhưng đi lại ko tiện đường và xin vào khó quá ạ.

Mẹ nào biết trường nào tốt xin chỉ dùm em. Em thấy có trường Gia Đình Hạnh Phúc ở ngay Tạ Quang Bửu nhưng không biết chất lượng ra sao. Và trường Hoa Mai nằm bên đường Bông Sao nữa ạ. Trường 19/5 thì em ko biết ở chỗ nào hết.

Rồi 2 năm nữa con lên lớp 1 em cũng ko biết sẽ phải cho con học ở đâu ạ?

Thanks
    • 426 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Em keo topic len. Trường Tạ Quang Bửu gần chùa Liên Hoa là trường nào vậy mẹ nó?

Em đang đi tìm trường, quá mệt mỏi. Mẹ nào có ai quen giúp được suất và trường 19-5 em sẽ hậu tạ và mang ơn suốt đời ạ.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng đang tìm trường cho con, các Mẹ biết trường nào tốt chỉ em với...Nhà e nằm ở Quốc lộ 50, gần bến xe quận 8.