• 0 Lượt chia sẻ
  • 341 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 43 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình hết cách rồi nên chắc phải gửi con đi học lúc 6 thang. Mẹ nào biết chỗ nào giữ tốt thì giúp mình với. Nhà mình ở gần siêu thị lotte q7. Mình có thăm trường mèo con và dâu tây rồi nhưng vẫn còn đang lưỡng lự. Thx a lot nhé
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Hỏi về trường Ades Kindergarten 216/6 điện biên phủ,q.3?

Chào cả nhà. Mình đang tìm trường cho bé 3 tuổi, có bạn giới thiệu trường này và có tham khảo thông...

• Thật giả chuyện chọn trường cho con!

Xin chào! Mình là Daddy có con đến tuổi đi học mầm non, bắt đầu một hành trình gian nan chuyện...

• Tìm trường cho bé 17 tháng ở Hóc Môn, các mẹ giúp em với

Các mẹ ơi, bé nhà em chậm nói quá, em đang muốn gửi bé đi trẻ để bé giao tiếp với bạn bè. Có mẹ nào ở Hóc Môn đang gửi bé ở trường nào tốt ( thoáng mát, sạch sẽ, ăn uống đầy đủ, cô dễ thương ...) chỉ em với. Thực sự việc đi tìm trường cho con vất vả quá, em đi nhiều chỗ nhưng cứ linh cảm không tốt...

• Royal Buffet ưu đãi "Giờ vàng"

Từ 1/4 đến 30/6, Royal Buffet triển khai chương trình ưu đãi đặc biệt, tặng miễn phí trà Lipton...

• Nhờ các mẹ tư vấn: Chọn trường cho bé 19 tháng

Các mẹ ơi, bé nhà mình vừa tròn 19 tháng tuổi, nhà mình ở khu Trung Hòa- Nhân Chính, mình đang rất muốn tìm trường cho bé, mình cũng đã tham khảo trên Toppic, thấy các Mẹ khen trường Mầm non Liều Giai- cơ sở 2 ở Trung Kính, mình cũng đã xem qua, nhìn từ ngoài vào thì trường không có sân chơi cho...

• 43 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Up để tìm trường
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn thử ghé tham quan truong con meo vang ở khu dan cu phu my, truong co nhan be tu 6 thang tuoi. Chuc ban tin dc truong tot cho be.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)