Trường mầm non - TPHCM

Có mẹ nào cho con học ở mầm non Thanh Tâm Quân Tân Phú ko a?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.94K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 341 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Các mẹ ơi hôm nay em tạo chủ đề này để nói về trường Mầm non Thanh Tâm có mẹ nào cho con học ở trường này thì cho ý kiến đi ạ.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 341 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Cac me oi xin cho y kien giup di a. Em cung thay buc xuc vi nhieu diem o truong nay lam .
    • 341 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Chac la ko co me nao o Tan Phu hay cho con hoc o Tan Phu roi day? hihi
    • 261 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

trường nào ở đâu vậy bạn?mình ở tân phú nè
    • 1,452 Bài viết

• 356 Được cảm ơn

Ủa, đó là trừong nào vậy?
    Đừng nói yêu em mãi mãi, hãy chỉ nói yêu em ngay lúc này...
    • 341 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Trường Mầm non Thanh Tâm nằm ở trên đường Trần Hưng Đạo Quận Tân Phú đấy
    các mẹ à!
    " Cách để sửa chữa sai lầm là tốt nhất hãy quên nó đi "

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thấy trường đó được lắm mà. bé nhà mình cũng học ở đó. lúc trước ở nhà khó lắm. an cũng khó. ngủ cũng khó. mình đưa bé tới học dc hơn 2 tháng đã thấy khác hẳn. về lại ngoan lắm chứ. ko biết bạn bức xúc chuyện gì vậy?
    • 2,747 Bài viết

• 501 Được cảm ơn

bít trường nay nhưng kô cho Đô học
    khi tham quan trường thấy trường hơi bí, kô thoáng, lại nằm ngay mặt đường lớn, nói chung là kô thích cơ sở vật chất ở đây lắm còn cô giáo thì kô học nên kô bít ra sao....hihihi!!!!!!

hiện giờ đang cho con học tại MISA cách đó kô xa, con đi học thấy ngoan, có nề nếp hơn ở nhà, khoái nhất là vụ con ăn thô giỏi hơn ở nhà nhìu.onttella: Mà con khoái đi học lắm nha, sáng ra ba giả bộ kêu: Đô đi học nhìu rồi, nghỉ ở nhà chơi với ba 1 bữa nha là con lắc đầu, miệng nói: hông, hông lia lịa!!!!!!!! Chiều mẹ tới đón còn kô muốn theo về :Surprise:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi em bé Đô; 09/03/2010 vào lúc 09:47 PM.
    • 627 Bài viết

• 309 Được cảm ơn

Misa ở đâu vậy bạn? Tks!
    • 2,747 Bài viết

• 501 Được cảm ơn

MISA ở gần ngay đoạn ngã tư Trương Vĩnh Ký- 27/3 đó bạn, trường nhận bé từ 1 đến 5 tuổi. Các bé lớn, khoảng 24m trở lên thì mỗi tuần đc bơi 1 lần. Đô nhà mình đc 16m còn bé nhà bạn đc bao nhiu tháng rồi?????
    • 2,747 Bài viết

• 501 Được cảm ơn

hỏi xong mới để ý chữ kí của mẹ nó, vậy là bé nhà bạn lớn hơn Đô 1 tháng!!! hihihi
    • 341 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Bé nhà mình đang học trường Thanh Tâm nhưng giờ ở đó đông quá rồi! 1 lớp mà đến 60 bé đông quá. Sáng đưa con đến các cô cứ bảo là đông lắm, nhìn bên ngoài thế nhưng bên trong khác hết trơn các cô bảo ở đây chỉ ăn toàn thịt heo thôi. Bây giờ mình muốn chuyển trường cho con nhưng xin vào trường mầm non Hoa Anh Đào mà ko xin được. Nghe các mẹ nói trường Mi sa vậy cho mình hỏi trường Mía ở đâu vậy ? Cám ơn các mom nhiều!
    " Cách để sửa chữa sai lầm là tốt nhất hãy quên nó đi "

• 2,747 Bài viết

• 501 Được cảm ơn

bên MiSa thì mình thấy thực đơn cũng đa dạng, nói chung là thấy hài lòng khi gởi Đô ở đây mặc dù đi học con bệnh, sút gần 1kg nhưng mình vẫn care vì con vẫn ăn, ngủ, chơi ngoan nên sẽ lấy lại " phong độ " thôi, hihi!!!!!!
    • 760 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi em bé Đô Xem bài viết
    bên MiSa thì mình thấy thực đơn cũng đa dạng, nói chung là thấy hài lòng khi gởi Đô ở đây mặc dù đi học con bệnh, sút gần 1kg nhưng mình vẫn care vì con vẫn ăn, ngủ, chơi ngoan nên sẽ lấy lại " phong độ " thôi, hihi!!!!!!
    Mẹ nó ơi, bạn cho thông tin cụ thể hơn về trường này đi, một lớp học có đông không, cơ sở vật chất thế nào, trường lớp có rộng rãi thoáng mát không...Thanks mẹ nó nhiều
    • 2,747 Bài viết

• 501 Được cảm ơn

trường lớp thì khá thoáng mát vì đây là 1 trong những tiêu chí hàng đầu của mình khi chọn trường cho con, Đô đang theo học lớp Gấu Bông 2, nếu quan tâm thì mình nghĩ tốt nhất là bạn nên đến tham quan trực tiếp chứ nhiều khi mình thấy ok còn bạn thì k hài lòng lắm thì sao???????
    • 340 Bài viết

• 404 Được cảm ơn

Mẹ beyeucuame ơi, ở thanh tâm học phí thế nào vậy bạn, có nhận trông bé quá 5h chiều không bạn?
    • 590 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Có mẹ nào có con học trường này mà bên Vườn Lài quận TP ko vậy? cho mình chút ý kiến với nha. Mình đang tính gửi bé ở đây . Cám ơn các bạn.
    • 1,737 Bài viết

• 1,423 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ bé Boom Xem bài viết
    Có mẹ nào có con học trường này mà bên Vườn Lài quận TP ko vậy? cho mình chút ý kiến với nha. Mình đang tính gửi bé ở đây . Cám ơn các bạn.
    Sao bạn Boom chuyển trường vậy ? Đang học ATY ngon lành mà ? Cho mình hóng hớt chút với.

:Kiss::Kiss::Kiss::Kiss:
    • 69 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Mình có đi tham khảo trường Thanh Tâm rồi. Nhận xét là lớp khá đông học sinh. Người hướng dẫn thì nhiệt tình, giáo viên cũng dễ chịu nhưng mà thấy bà nấu ăn mua 1 túi mì to tướng để chuẩn bị nấu cho các bé ăn. Mình thấy con nít phải ăn mì gói đã là bất đắc dĩ lắm rồi vì mì gói nóng và hầu như chả có dinh dưỡng mấy, đằng này họ lại tiết kiệm mua vắt mì trong các bịch nilon cho rẻ hơn mì gói nữa. Vài lời góp ý với các mẹ( Mình tham khảo bên Vườn Lài hồi tháng 5/ 2012 để tìm trường cho bé nhà mình và quyết định ko chọn) Thêm nữa là mình thấy các bé học trên lầu, đi thang máy lên mình cũng thấy hơi ngột ngạt.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

co me nao cho con hoc o truong mam non TT Thanh Tam o Thu Duc khong? truong nay di ko?