Trường trung học - Hà Nội

Xin địa chỉ trường THCS dân lập Lương thế vinh

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 11.2K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tôi tìm mãi chưa ra địa điểm của trường THCS dân lập Lương Thế Vinh Hà Nội (Cầu giấy). Mẹ nào biết xin chỉ giúp (Cám ơn nhiều!)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 315 Bài viết

• 142 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi, THCS Lương Thế Vinh ở Khương Trung - Thanh Xuân nhé. Bạn đi hết đường mới mở, ven sông Tô Lịch là tới.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 57 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Ở cầu giấy có đấy bạn ạ. Nhưng mối khối chỉ có 2 lớp thôi. Mình không nhớ chính xác lắm hình như là 93 hay 193 gì đấy . Nếu bạn đi từ Cầu giấy xuống thì trường ở bên tay trái. Nếu bạn đi từ xuân thủy lên thì nó ở bên tay phải nhưng kô phải mặt đường. Mình chỉ nhớ là đi từ Xuân Thủy đến thì thấy phí trước có 1 hiệu đồng hồ lớn bạn rẽ tay phải khoảng 30 m là thấy trường
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuckhuya291 Xem bài viết
    Ở cầu giấy có đấy bạn ạ. Nhưng mối khối chỉ có 2 lớp thôi. Mình không nhớ chính xác lắm hình như là 93 hay 193 gì đấy . Nếu bạn đi từ Cầu giấy xuống thì trường ở bên tay trái. Nếu bạn đi từ xuân thủy lên thì nó ở bên tay phải nhưng kô phải mặt đường. Mình chỉ nhớ là đi từ Xuân Thủy đến thì thấy phí trước có 1 hiệu đồng hồ lớn bạn rẽ tay phải khoảng 30 m là thấy trường
    Thuckhya à, mình tìm khắp nơi mà không thấy địa chỉ cụ thể , chỉ biết là ở cầu giấy thôi. cảm ơn thuckhuya nhiều nhé.
    • 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hant73 Xem bài viết
    Mẹ nó ơi, THCS Lương Thế Vinh ở Khương Trung - Thanh Xuân nhé. Bạn đi hết đường mới mở, ven sông Tô Lịch là tới.
    Thanks hant73 nhiều vì thông tin mà bạn đã cho mình biết.
    • 94 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Truong LTV có 2 CS bạn nhé:
    Cơ sở A-93 Đường Cầu Giấy - Quận Cầu Giấy - Hà Nội: Điện thoại: 0438330361
    Cơ Sở I-18 Khương Đình-Thanh Xuân-Hà Nội: Điện thoại:0438552233