Trung học

Trường THPT Chuyên Hà Nội - Amsterdam

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 8.16K Lượt đọc
  • 40 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5
    • 101 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Không biết ams có ha điểm chuẩn không hả các mẹ

• 343 Bài viết

• 639 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tycon09 Xem bài viết
    Không biết ams có ha điểm chuẩn không hả các mẹ
    Nốt ngày hôm nay sẽ kết thúc tuyển sinh đợt 1,căn cứ sĩ số nhập học trường sẽ có thông báo vào ngày mai để tuyển đợt 2 vào ngày 22/7 và 23/7.
    Nếu mẹ nào có con ở khoảng điểm suýt soát chiều mai phải vào trường hóng tin ngay.
    Nếu không chú ý có thể vuột mất cơ hội đấy!
    Cứ tầm 16h chiều mai vào trường sẽ có thông báo (21/7/2010 nhé):Rose:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 25 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Thông báo với các bố, mẹ có con đang chờ hạ điểm vào Ams (Văn, Toán). Tính đến 16h30 hôm qua, lượng học sinh nộp hồ sơ vào các lớp Văn 2 toán 2 còn thiếu nhiệu Khả năng nhà trường phải hạ từ 0,25 đến 0,5 điểm nữa mới nhận đủ lượng học sịnh

• 101 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

con minh thi chuyen hóa. Bác có biết liệu hóa có hạ diểm chuẩn không?

• 25 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Mình không xem Hoá, bạn đến trường Ams là biết ngay thôi mà. Bạn xem danh sách vào Hoá 2 có bao nhiêu học sinh đã nộp hồ sơ, còn thiểu bao nhiêu học sinh nữa, sau đó bạn ra ngoài hành lang xem có bao nhiều học sinh bằng điểm với con ban. Nếu số lượng học sinh bằng điểm với con bạn ít hơn số chỉ tiêu còn thiếu thì yên tâm, con bạn chắc chắn được vào, trong trường hợp số người bằng điểm với con bạn cao hơn số chỉ tiêu còn thiếu, bạn phải nhờ người quen nộp thật sớm hồ sơ hoặc bản thân bạn phải trực ở đó từ rất sớm đấy. Rất đơn giản bạn a.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 343 Bài viết

• 639 Được cảm ơn

Hóa 2 tuyển đợt 1 lấy 38,75 nhưng chắc vẫn sẽ thiếu thôi,có mỗi một thí sinh đạt 38,5 nên chắc sẽ lấy xuống 38!
    Chiều nay nên qua trường xem thông báo vì mai bắt đầu tuyển đợt 2 rồi,trường sẽ phải thông báo số tuyển được và số phải tuyển thêm theo quy định của Sở.
    Tôi có danh sách thi chuyên Hóa và điểm thi nhưng bằng file ảnh chụp,ai có nhu cầu thì add nik YM hoặc Skype đều là: Duyson_bacsy tôi gửi cho khỏi qua trường xem!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi duyson_bacsy; 21/07/2010 vào lúc 02:11 PM.
    Luôn luôn lắng nghe - Sẵn sàng chia sẻ!:Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 343 Bài viết

• 639 Được cảm ơn

Đã có điểm chuẩn đợt 2 vào trường chuyên,các mợ không phải thấp thỏm nữa nhé!
    http://www.hanoi.edu.vn/newsdetail.a...6751&CatId=283

• 122 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

cac me cho e hoi lop hocj on vao truong Ams voi a,thanks

• 101 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Các mẹ có con học hệ không chuyên trường Ams cho mình hỏi . Các con học hệ không chuyên có khác nhiều so với hệ chuyên không. Nếu mà học hệ chuyên thì môn chuyên có đủ để thi dại học không hay vẫn phải học thêm . Thầy cô giáo ỏ hệ không chuyên có kém hơn hệ chuyên không? Cám ơn các mẹ

• 343 Bài viết

• 639 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tycon09 Xem bài viết
    Các mẹ có con học hệ không chuyên trường Ams cho mình hỏi . Các con học hệ không chuyên có khác nhiều so với hệ chuyên không. Nếu mà học hệ chuyên thì môn chuyên có đủ để thi dại học không hay vẫn phải học thêm . Thầy cô giáo ỏ hệ không chuyên có kém hơn hệ chuyên không? Cám ơn các mẹ
    Hỏi các mẹ nhưng các bố trả lời có được không?:Laughing:
    Hệ không chuyên hay còn gọi là lớp Anh 2,Toán 2, Lý 2,Hóa 2 thực ra chỉ kém số tiết môn chuyên thôi!Giáo viên vẫn là giáo viên của trường và không có chữ kém khi đã là giáo viên của Ams đâu mẹ cháu à!
    Còn muốn con học chắc hơn thì vẫn phải cho đi học thêm những môn thi đại học để thi tự tin hơn:Laughing:
    Thực tế các con đã vào được Ams cho dù là lớp không chuyên cũng chẳng kém lớp chuyên bao nhiêu đâu!Lớp con gái tôi trước đây là lớp Anh 2 còn có cháu thi được 6 học bổng toàn phần các trường đại học danh tiếng của Mỹ(Trong đó có cả Đại học Harvard )cơ mà:Laughing:

• Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5