• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 35.3K Lượt đọc
  • 129 Trả lời

• Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

con minh có kế quả LTV rồi cháu được 13,75 nhưng đang phân vân kg biết có nên cho học kg vì nghe nói trường này chỉ học và học mà thôi các hoạt động để phát triển kỹ năng mềm cho trẻ kg có, đau đầu quá
    • 59 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cungia130 Xem bài viết
    con mình có kế quả LTV rồi cháu được 13,75 nhưng đang phân vân kg biết có nên cho học kg vì nghe nói trường này chỉ học và học mà thôi các hoạt động để phát triển kỹ năng mềm cho trẻ kg có, đau đầu quá
    Mình không biết Ams 2 thế nào chứ nhiều trường khác, kể cả trường điểm của HN cũng không có chương trình ngoại khóa, kỹ năng mềm đâu. Nếu muốn trang bị cho con các kỹ năng này, hầu hết các con đều phải bổ sung ở các lớp ngoại khóa ngoài nhà trường. Con mình đang học câp 3 LTV, mình thấy khá ổn. Mình nghe nói thầy Cương chủ trương XD trường LTV cấp 2 phát triển hơn, chỉ sau Ams 2 thôi. Mà học LTV cấp 2 thì khi lên cấp 3 cũng được cộng 1 hay 1,5 điểm vào tổng điểm tuyển sinh cấp 3 đó bạn à. Theo mình thì bạn nên cho con học LTV2.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi wondermusic; 14/06/2014 vào lúc 01:54 AM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 45 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Các mẹ cho mình hỏi Lương TV có hạ điểm ko, con mình thiếu 0,75 ở Cơ sở A. Các mẹ biết thì tư vấn cho mình nhé. Huhu buồn và căng thẳng quá. Trường MC cháu đỗ nhưng học phí cao và thấy các mẹ nói chất lượng ko đc như xưa.
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trên web nhà trường có thông báo là tuyển sinh 3 đợt với cơ sở A ( khi còn chỉ tiêu) nên nếu con thiếu 0.75 thì vẫn có cơ hội mà.
    Cơ sở A có nhiều bạn học giỏi và khả năng đỗ Ams cao nên sẽ không nhập học hết đâu. Cứ yên tâm nhé @ngocanhphong.
    • 45 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ bopbong nhiều. Nhìn con buồn mà mình nẫu cả ruột. Ams 19/6 mới có kq, mẹ và con lại phải hồi hộp 1 tuần nữa vậy. Bạn cho mình hỏi có trường hợp nào đổi nguyện vọng về cơ sở 1 được ko hả bạn. Vì cơ sở 1 con thiếu 0,25 có nhiều cơ hội hơn
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi wondermusic Xem bài viết
    Mình không biết Ams 2 thế nào chứ nhiều trường khác, kể cả trường điểm của HN cũng không có chương trình ngoại khóa, kỹ năng mềm đâu. Nếu muốn trang bị cho con các kỹ năng này, hầu hết các con đều phải bổ sung ở các lớp ngoại khóa ngoài nhà trường. Con mình đang học câp 3 LTV, mình thấy khá ổn. Mình nghe nói thầy Cương chủ trưrơng XD trường LTV cấp 2 phát triển hơn, chỉ sau Ams 2 thôi. Mà học LTV cấp 2 thì khi lên cấp 3 cũng được cộng 1 hay 1,5 điểm vào tổng điểm tuyển sinh cấp 3 đó bạn à. Theo mình thì bạn nên cho con học LTV2.
    cảm ơn bạn nhé. Nhưng hôm nay là hạn cuối nộp hồ sơ tuyển đợt 1 mà mình chưa nộp không biết mai nộp có được không nhỉ?. nếu không dc mình cho con học Giảng Võ có OK không bạn nhỉ
    • 218 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết trg hạ điểm chuẩn chưa, m xem trên web của trg mà chưa thấy.
    • 101 Bài viết

• 151 Được cảm ơn

Con mình được 14,75. Nhưng hôm nay mình cũng vẫn chưa nhập học.
    Xác định không đỗ Ams thì về học trường làng vậy. Vì dù là LTV hay trường làng, thì các con sẽ đều phải học thêm nếu muốn cấp 3 thi vào trường chuyên.
    Quyết định vậy không biết có đúng không nữa?!
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Sáng nay mình mới nhập học trường Lương TV cho con, các mẹ chưa đến vẫn có thể nộp được, có điều phải làm cam kết không được rút học bạ nhé
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 41 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

con mình cũng đỗ lớp 6, nhưng mình thấy được nghỉ có 1 tháng hè thì tội nghiệp cho con quá, nên mình xin rút hồ sơ vì mình xin được ở trường công gần nhà rồi, có mẹ nào thiếu điểm thì xin vào cùng lúc mình rút hồ sơ, như thế mình rút hồ sơ các cô cũng tạo điều kiện cho mình hơn và các mẹ cũng dễ vào hơn
  • Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7