Trường trung học - Hà Nội

Trường chất lượng cao quận Cầu Giấy

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 152K Lượt đọc
  • 729 Trả lời

78 Người đang theo dõi

• 31 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hôm trước mình đi họp phụ huynh thấy cô giáo thôgn báo năm nay quận Cầu Giấy tổ chức một trường mới chất lượng cao, học phí 1 triệu/tháng, tuyển sinh 6 lớp 6. Trường đóng ở Nguyễn Phong Sắc kéo dài, cơ sở vật chất hiện đại, phòng điều hòa, bể bơi...
    Có ai biết thôgn tin về trường này khôgn xin chia sẻ giúp!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 701 Bài viết

• 294 Được cảm ơn

Thấy nói năm nay tuyển sinh nhưng mà vẫn chưa xây xong thì phải
    • 67 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình cũng nghe nói như vậy và cũng đang tìm hiểu để xin cho con vào. Bạn nào có thông tin thì post lên nhé. Tks!
    • 226 Bài viết

• 231 Được cảm ơn

Theo mình biết thì năm nay là năm đầu tuyển sinh mình ko nhớ số lượng tuyển bao nhiêu. Địa điểm nằm trên đường Nguyễn Phong Sắc Kéo dài, cơ sở vật chất rất ok đào tạo có lớp theo mô hình quốc tế song ngữ. Học phí 1.200.000đ/T. Thấy quảng cáo rằng sẽ đào tạo theo mô hình quốc tế và chuyên chọn gì đó. Nếu bạn nào quan tâm thì gọi điện đến hỏi 3.8337673 Địa chỉ Lồ D1 Khu Đô thị mới Cầu Giấy P. Dịch vọng.Mình cũng hỏi tham khảo nghiên cứu cho cô con gái năm nay mới lên lớp 3.
    • 230 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Có ai có thông tin về trường mới này chưa post lên cho mọi người biết nhé. Mình cũng đang tìm trường Cấp 2 cho con ở quận cầu giấy. Nhà mình sắp chuyển về Xuân Thủy. Thanks mọi người.
    Đàn ông xây nhà. Đàn bà xây tổ ấm.
    • 1,114 Bài viết

• 1,441 Được cảm ơn

Nghe nói quanh khu cầu giấy thì....Ams (Trần Duy Hưng), MC (ĐT mới Yên hòa), Nguyễn Tất Thành (Xuân Thủy), Lê quý Đôn (Nguyễn Văn Huyên- các Lớp chuyên), Đoàn Thị Điểm.................Và vài trường quốc tế nữa....
    Xem ôm kiêm gia sư ....cho con của vợ ! Giải toán online THCS...
    Học hành rất gian khổ, không gian được thì KHỔ.
    • 27 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Các mẹ ( bố) nào có con đang học hoặc rành thông tin về trường thì up lên cho em biết với! VD:Phạm vi tuyển sinh có cần HK đúng tuyến K? Các ưu tiên trong tuyển sinh, mô hình đào tao ntn có các lớp chuyên, chọn gì K? E cám ơn các bác trước.:Rose::Rose::Rose:
    • 79 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Gần công viên Cầu Giấy có 1 trường mới thành lập .Trường cấp 2 Cầu Giấy-Các mẹ thử đến tìm hiểu xem nhé .
    • 123 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Trường cấp 2 cầu giấy có cần hộ khẩu ở quận cầu giấy không các mẹ?. Có những lớp chuyên về gì? Có ai có thông tin chia sẻ nhé
    Chỉnh sửa lần cuối bởi digifellow; 15/02/2011 vào lúc 08:23 AM.
    • 47 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Theo mình biết thì ko cần HK đâu, trg tuyển công khai đầu vào theo điểm chuẩn. Mẹ nó tham khảo ở đây này: http://truong-thcs-cau-giay.caugiay....ao-tuyen-sinh/
    Và lớp 6 chưa tách lớp chuyên, học như nhau cả 6 lớp 6.