Trường trung học - Hà Nội

Trường cấp 2 Lê Quý Đôn trên đường Nguyễn Văn Huyên

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 48.4K Lượt đọc
  • 386 Trả lời

29 Người đang theo dõi

• 94 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Các mẹ có nhận được thông báo của trường 7:15 ngày 17/7/2014 đến nhận cô, nhận lớp chưa ạ?
    • 107 Bài viết

• 772 Được cảm ơn

Nhà tớ chưa thấy tin nhắn, nhưng hôm 10/7 đi nhập học thì đã có giáy hẹn khi đóng tiền học bồi dưỡng văn hóa rồi, theo stt trên giấy thì con tớ học ở lớp 6A8: 7g15 sáng 17/7 tập trung, sáng 20 hay 21/7 thì đo đồng phục.
    Danh sách học sinh trái tuyến tuyển thẳng vào trường là 53 cháu, khi mình nộp hồ sơ cho con là 22-23 gì đó, không biết các cháu có vào hết không hay đi trường khác như con mẹ nhím.
    • 321 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Chào các mẹ, con trai nhà mình năm nay cũng vào lớp 6 LQĐ, các bạn tuyển thẳng đã biết học lớp nào rồi à. Nhà minh diện đúng tuyến nộp hồ sơ thì đã có giấy ghi thông báo ngày tập trung 17/7.
    Các mẹ đã có con thi Anh năm trước, cho mình hỏi điểm lấy vào của lớp Anh là bao nhiêu? Điểm Toán Văn có tính điểm cùng không, hay chỉ căn cứ vào môn Anh thôi.
    • 107 Bài viết

• 772 Được cảm ơn

meBen07 ơi, lớp ghi ở trên phiếu thu tiền học bồi dưỡng ý, còn lớp chính thức thì chắc là sau 15/8, khi tập trung chính thức mới có danh sách, tớ đoán vậy
    • 321 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Ô thế à của mình chỉ thấy giấy ghi là 7h15 ngày 17/7 tập trung để xem xếp lớp học. Cảm ơn lamvy nhé!
    Ngày mai chắc mình sẽ biết được sĩ số hs lớp 6 năm nay bao nhiêu đấy nhỉ, nghe chừng là đông
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, các mẹ có thông tin khi nào các con kiểm tra để xếp lớp không nhỉ? Sau khi kiểm tra xong vẫn tiếp tục học nữa hay nghỉ đến đầu tháng 9 mới học thế?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 321 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Mình có thông tin 11/8 các con sẽ thi khảo sát, thi Toán Văn buổi sáng, bạn nào đăng ký Anh thi vào buổi chiều. Kiểm tra xong vẫn học hè đến 14/8, chắc buổi thi xong là cô chữa bài. Con lịch tiếp theo mình không biết