Trường trung học - Hà Nội

Thi vào lớp 10 chuyên ams năm học 2012-2013

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 103K Lượt đọc
  • 261 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 174 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Năm nay thi sớm quá các mẹ ạ.

http://vtv.vn/giao-duc/ha-noi-ngay-1...tm?mobile=true
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Hỏi mua dầu gạo ở đâu cho bảo đảm?

Mới hôm trước đi thái lan thấy người bạn mua dầu gạo, thấy lạ quá. Mấy nay lại thấy nhiều thông tin...

• Thi vào lớp 10 chuyên sinh năm học 2012-2013

Con mình năm nay học lớp 9, sức học của cháu cũng bình thường lại còn lười nữa. Bố mẹ đang rất lo không biết chọn vào trường nào vì trường top đầu thì sợ không đỗ mà trường top dưới thì lại hơi buồn. Chuyên ngữ thì chắc là khó rồi. Tuy nhiên đầu năm nay cô nàng lại bảo là muốn thi chuyên sinh. Thôi...

• THCS Lê Lợi - Hà Đông

Em là phụ huynh mới của trường THCS Hà Đông, em xin mạn phép mở topic về trường. Rất mong có sự chỉ...

• cần bộ đề toán thi vào lớp 10 chuyên ngữ

Em trai mình năm nay định thi vào 10 chuyên ngữ, mình cần mượn mẹ nào có bộ đề toán của chuyên ngữ để photo. mẹ nào có giúp mình với. Tiện thể mình muốn hỏi địa chỉ học thêm toán thi chuyen ngữ, em mình có chỗ học văn và anh rồi nhưng riêng toán thì chưa động thủ. mẹ nào tư vấn giúp với

• Nâng Cao và Phát Triển Kiến Thức Văn + Toán - Ôn thi vào trường Chuyên + lớp...

Kính chào các bậc phụ huynh! Một năm học mới đã bắt đầu, không lâu nữa các cháu học sinh lớp 5 sẽ...

2. Video có thể bạn quan tâm

• 107 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Chào Chị cuontheochieugio04 Em gửi thư cho C mà đc có chính xác đậu C cho Em xin 1 bộ vào đc Sanhtraphaco75@yahoo.com.vn nhẹ́ Con E năm nay thi C ạ̣ Em cảm ơn nhiệu
/* Insert JS to active Chartbeat */ /* End Insert JS to active Chartbeat */