• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Trường trung học - Hà Nội

Thi vào lớp 10 chuyên ams năm học 2012-2013

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 97K Lượt đọc
  • 249 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 2 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

M có đủ bộ thi ams, chuyên ngữ từ năm 2010 đến giờ, mng co thê pm m gui qua mail cho nhé. Con trai m mãi tận lớp 9 mới có ý định thi chuyên ams, học Lương thế Vinh thi đạt 9, môn Anh môn Toán văn cungz gần vậy, nhưng lúc đi làm đề thi thử chuyên dc có 2,5 d. Sad sad sad, có chị gái học chuyên ngữ và hiện tại la sv hv ngoại giao kem cặp mấy năm cấp 2 nhưng tận lớp9, ban bè rủ nhau mới đòi đi thi chuyên, cả nhà đôn đáo đi tìm lớp luyện thi, nhưng muộn quá các cô có tiếng ko nhận nữa, lớp thi cứ trên 30ng, ko thể nhét dc nữa, m hỏi loanh quanh gần nhà thi lại ra 1 cô trc dạy o Lương nhưng bh nghỉ, cô tìm luôn cho cả môn Toán và Văn , học nhóm 5-6 ban, ôn khá chất lượng ma sát sao, chứ m thấy ôn đông quá thi ko ổn với con m, nhà m o khu đinh công, ban nào o mạn này thi m aex share thông tin nhé, năm vừa rồi con m thi ams đạt: toán9, văn 8, anh đk9,75 va Anh chuyên lên dc 7,5 . Mừng gi đâu, cả nhà thở phào nhẹ nhõm. M thấy con m no có quyết tâm ma cô cungz ép làm đề kinh lắm, làm o quyển olimpic 30/4 và các bộ đề của năm trc, cô có phát cho cháu nên m còn giữ, ban nào cần pm m nhé. Chuca các mẹ chuẩn bị hành trang tốt đe cùng con chiến đấu.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Gui dc mail m gui cho, con m thi năm ngoái vẫn con nguyên 3 quyền đề va 2 quyene olimpic30/4
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 95 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Minhmitfb Xem bài viết
    Gui dc mail m gui cho, con m thi năm ngoái vẫn con nguyên 3 quyền đề va 2 quyene olimpic30/4
    Bạn ơi gởi giúp cho mình vào mail: thaonguyen290302@yahoo.com.vn
    Cảm ơn bạn nhiều! con mình năm nay chưa thi nhưng con bạn mình cần và mình cũng muốn xem qua. Nếu có thể bạn gửi luôn hộ mình số ĐT cô giáo dạy con bạn nhé.
    • 6 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Minhmitfb Xem bài viết
    M có đủ bộ thi ams, chuyên ngữ từ năm 2010 đến giờ, mng co thê pm m gui qua mail cho nhé. Con trai m mãi tận lớp 9 mới có ý định thi chuyên ams, học Lương thế Vinh thi đạt 9, môn Anh môn Toán văn cungz gần vậy, nhưng lúc đi làm đề thi thử chuyên dc có 2,5 d. Sad sad sad, có chị gái học chuyên ngữ và hiện tại la sv hv ngoại giao kem cặp mấy năm cấp 2 nhưng tận lớp9, ban bè rủ nhau mới đòi đi thi chuyên, cả nhà đôn đáo đi tìm lớp luyện thi, nhưng muộn quá các cô có tiếng ko nhận nữa, lớp thi cứ trên 30ng, ko thể nhét dc nữa, m hỏi loanh quanh gần nhà thi lại ra 1 cô trc dạy o Lương nhưng bh nghỉ, cô tìm luôn cho cả môn Toán và Văn , học nhóm 5-6 ban, ôn khá chất lượng ma sát sao, chứ m thấy ôn đông quá thi ko ổn với con m, nhà m o khu đinh công, ban nào o mạn này thi m aex share thông tin nhé, năm vừa rồi con m thi ams đạt: toán9, văn 8, anh đk9,75 va Anh chuyên lên dc 7,5 . Mừng gi đâu, cả nhà thở phào nhẹ nhõm. M thấy con m no có quyết tâm ma cô cungz ép làm đề kinh lắm, làm o quyển olimpic 30/4 và các bộ đề của năm trc, cô có phát cho cháu nên m còn giữ, ban nào cần pm m nhé. Chuca các mẹ chuẩn bị hành trang tốt đe cùng con chiến đấu.
    Nghe mẹ nó kể "gay cấn' nhỉ . Mừng thế, chúc mừng 2 mẹ con nhé. Bạn email cho mình bộ đề và quyển 30/4 nhé. Con gái mình học lớp 7, cũng cho đi luyện NP từ đầu năm học, nhưng con không hứng thú, mìn đành cho nghỉ rồi. Nhà mình lại xa mạn Dịnh công quá. Giờ mẹ lại lặn lội tìm tài liệu về tự kèm con vậy. D/c của mình : nguyenbichngoc1972@gmail.com. Cảm ơn bạn nhiều nhé.
    • 159 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Minhmitfb: Mình nhận được pm trả lời của bạn nhưng không thấy nội dung. Bạn cho mình xin file tài liệu hoặc ảnh chụp bìa sách cho mình vào email này nhé: ngan.thuynguyen@yahoo.com. Cảm ơn bạn nhiều.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cháu chào cô ạ, cháu có em trai đang học lớp 9, đang ôn thi vào Ams. Cháu muốn giúp em ôn thi nên mong cô có thể gửi giúp cháu bộ đề olympic 30/4 được ko ạ? Cháu cảm ơn cô rất nhiều ạ. Mail của cháu là phuonglinh.nguyen211@gmail.com ạ.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Fluffy211; 01/11/2014 vào lúc 06:22 PM.
    • 13 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Bạn có thể gửi giúp mình bộ tài liệu đó được không? Địa chỉ mail của mình là:vietnga2006@gmail.com. Cảm ơn bạn nhiều.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con có em trai năm tới thi vào 10 chuyên Anh nên cũng muốn xin bộ tài liệu ôn thi đó, cô gửi giúp con với ạ. Email của c là: snow.smile92@gmail.com. Cảm ơn cô nhiều ạ.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chúc mừng hai mẹ con chị nhé! Trong cuộc chiến này, Con đúng là chiến sĩ anh dũng còn mẹ đúng là hậu phương vững chắc về tinh thần cho con.
    Năm tới, E cũng có thằng cháu cũng chuẩn bị thi vào chuyên Lý và cũng đang cần tìm tài liệu để ôn thi. Nếu có thể nhờ Chị gửi giúp em vào địa chỉ mail này chị nhé trangcoitk51@gmail.com. E cảm ơn chị nhiều nhiều nha! Hi vọng là cháu nó cũng có được kết quả tốt như con nhà chị ạ.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Gần 30% trẻ em TP HCM bị hen phế quản

Theo thống kê của tổ chức chuyên nghiên cứu về hen phế quản (hen suyễn) và dị ứng ở trẻ em trên...

• Lớp tiếng Nhật trường PTTH Chu Văn An và PTTH Kim Liên

Con mình năm nay lên lớp 8 và có ý định thi vào lớp tiếng Nhật trường PTTH Chu Văn An hoặc PTTH Kim...

• Tìm giáo viên giỏi để cho con gái ôn thi đai học môn Văn

Năm nay con gái tôi lên lớp 12. Học lực của cháu cũng chỉ trung bình khá thôi, và cháu muốn thi...

• Thi vào lớp 10 chuyên Pháp trường Ams

Con gái em đang học lớp 6 hệ song ngữ tiếng Pháp. Em đang hướng con thi vào Ams 3 nhưng em không biết con có cần phải đi học thêm (luyện thi) không, và nếu cần học thì học ở thầy/cô nào, bắt đầu học từ khi nào là phù hợp. Con nhà em từ nhỏ tới giờ chưa học thêm ở đâu cả, chỉ học trong trường thôi....

• Thi vào lớp 10 chuyên sinh năm học 2012-2013

Con mình năm nay học lớp 9, sức học của cháu cũng bình thường lại còn lười nữa. Bố mẹ đang rất lo không biết chọn vào trường nào vì trường top đầu thì sợ không đỗ mà trường top dưới thì lại hơi buồn. Chuyên ngữ thì chắc là khó rồi. Tuy nhiên đầu năm nay cô nàng lại bảo là muốn thi chuyên sinh. Thôi...

• 24 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

bạn ơi gửi cho mình xin một bộ vào hòm thư của mình nhé ,cảm ơn bạn nhiều !