• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Trường trung học - Hà Nội

Thi vào lớp 10 chuyên ams năm học 2012-2013

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 96K Lượt đọc
  • 238 Trả lời

• 44 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Mẹ nào có biết một số thông tin về điểm chuẩn môn Văn, môn Tiếng Anh năm vừa rồi của trường không ạ? Em đang cần một số thông tin, và cách tính điểm như thế nào ạ? Em cảm ơn các mẹ nhé?
    Chỉnh sửa lần cuối bởi emchut; 11/08/2013 vào lúc 02:30 PM.
    • 39 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Mình cũng đang tìm lớp luyện thi chuyên Anh cho e đang học lớp 9. Mình đã tìm được chỗ học nhưng chỗ này yêu cầu phải đủ 4 cháu mới mở lớp (Lớp này cũng chỉ nhận đúng 4 cháu k nhận hơn). Mình đã check thông tin giáo viên và chương trình đều rất ok. Vì nhà mình đến muộn nên các nhóm khác đã khai giảng hết, mẹ nào có nhu cầu thì inbox mình để cùng học nhé.
    • 3,631 Bài viết

• 8,906 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi emchut Xem bài viết
    Mẹ nào có biết một số thông tin về điểm chuẩn môn Văn, môn Tiếng Anh năm vừa rồi của trường không ạ? Em đang cần một số thông tin, và cách tính điểm như thế nào ạ? Em cảm ơn các mẹ nhé?
    Điểm chuẩn môn văn: 38.25
    Điểm chuẩn môn anh: 40,25
    Cách tính điểm: cộng tất cả 3 môn thi điều kiện( văn, toán, anh) với nhân đôi điểm môn chuyên
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Hongnhung72; 02/09/2013 vào lúc 10:12 PM.
    Rượu là thứ để say, nhưng hãy say thật ngọt ngào. Tình là thứ để “điên”, nhưng hãy điên thật êm ái.

http://www.webtretho.com/forum/f3740...cuo-i-1913101/

http://www.webtretho.com/forum/f237/...79/index3.html
    • 79 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mình đang quan tâm chuyên Hóa, Lý, Toán, Tin thì nên học những môn này ở đâu? Giáo Viên nào tốt?

Bạn nào biết thông tin chỉ cho mình với. Cám ơn các bạn
    • 96 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Sao bebe 1975 cho con thi nhiều chuyên thế?
    • 79 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ng88 Xem bài viết
    Sao bebe 1975 cho con thi nhiều chuyên thế?
    Con tớ năm nay mới lớp 6. Tớ đg muốn xin kinh nghiệm của các mẹ để hướng cho con. Khả năng sẽ hướng con theo hóa, lý và theo khả năng con nữa. Tớ hỏi trc để xin kinh nghiệm
    • 30 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bebe 1975 Xem bài viết
    Con tớ năm nay mới lớp 6. Tớ đg muốn xin kinh nghiệm của các mẹ để hướng cho con. Khả năng sẽ hướng con theo hóa, lý và theo khả năng con nữa. Tớ hỏi trc để xin kinh nghiệm
    Bé nhà mẹ nó mới lớp 6 thôi mà, theo mình nghĩ cứ để từ 1 đến 2 năm nữa bắt đầu ôn cũng được mà
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ đã chia sẻ kinh nghiệm.
    Mẹ nào có đề thi chuyên tiếng anh gửi giúp cho mình với, đ/c mail queanhnguyen2009@gmail.com.
    • 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bé nhà mình năm nay sắp hết lớp 8, đang định sang năm cho con thi chuyên Toán Ams. Mình đang cho con học ở Học Mãi nhưng không biết như thế có ok không. Bố mẹ nào biết thầy/cô nào dậy Toán tốt để thi Ám ở chỉ giúp mình với nhé.
    • 88 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HAQL Xem bài viết
    Con nhà em cũng học lớp 9C của Amslink đây ạ, cháu được các cô cho sang lớp A từ năm lớp 8 nhưng vì trùng với buổi học văn nên em vẫn để con học ở 9C. Con em thi Anh chuyên của SP cũng được 8.5, CNN và Ams cùng được 7 điểm đấy ạ. Bé nhà chị còn một năm nữa thì chắc không phải lăn tăn gì đâu chị. Em cũng đồng ý với chị là con mình vẫn là yếu tố quan trọng nhất.
    Mẹ HAQL ơi cho mình hỏi chút với, mình có con năm nay học lớp 7 muốn thi chuyên Anh nên đang tìm hiểu, mình muốn hỏi: có 2 trường chuyên ngữ là chuyên SP (sư phạm) và CNN (chuyên ngoại ngữ) hả bạn? Vậy chuyên SP thì địa chỉ ở đâu hả bạn? Trường CNN thì địa chỉ ở trường ĐHSP ngoại ngữ gần trường ĐHSP Hà nội đúng không bạn? Mình lơ ngơ quá mong bạn giúp mình nhé.
    Thanks bạn!
    • zul
    • 1 năm
    • 26 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

mẹ nào biết lớp học ôn thi chuyên Anh vào Ams chất lượng có thể giới thiệu cho em được không ạ. Em muốn cho nó học ở lớp cho có thêm bạn với lại cho có sự phấn đấu hơn là học gia sư. Năm nay em gái e lên lớp 9, mục tiêu là chuyên anh. Em cảm ơn rất nhiều ạ
    Chỉnh sửa lần cuối bởi zul; 27/06/2014 vào lúc 12:54 PM.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào memachi, Mình có con năm nay sẽ thi chuyên Lý mà chưa biết học lý ở đâu. Con bạn học thày nào, ở đâu đấy, cho mình xin địa chỉ, số đt liên lạc của thày với nhé, hoặc tư vấn cho mình nên ntn nhé. Cám ơn bạn nhiều.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi memachi Xem bài viết
    Các mẹ cho mình hỏi, bé nhà mình đỗ chuyên Lý tổng hợp, giờ chưa có điểm Am thì có nên nộp hồ sơ vào tổng hợp không? sau này đỗ Am thì có rút được hồ sơ ra để nộp không? Nhà mình nông dân nên mấy vấn đề thủ tục chả quen biết ai? Các bố mẹ giúp đỡ gấp với nhé. Thứ 7 phải đi nộp hồ sơ rồi. Cảm ơn các bố mẹ rất nhiều
    Chào memachi, Mình có con năm nay sẽ thi chuyên Lý mà chưa biết học lý ở đâu. Con bạn học thày nào, ở đâu đấy, cho mình xin địa chỉ, số đt liên lạc của thày với nhé, hoặc tư vấn cho mình nên ntn nhé. Cám ơn bạn nhiều.
    • 156 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Có me nào có bộ đề thi vào lớp 10 năm nay: Văn, Toán, Tiếng Anh điều kiện, Tiếng Anh chuyên của Ams, CVA thì cho mình xin với. Mình loay hoay tìm mãi mà trên mạng chỉ có đáp án không thấy đề. Cảm ơn các mẹ nhiều.
    • 156 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Không có mẹ nào có đề thi Tiếng Anh điều kiện và chuyên năm nay ạ. Sao tìm đề tiếng Anh có vẻ khó quá nhỉ.
    • 283 Bài viết

• 207 Được cảm ơn

Đề anh Ams thường ko cho mang về đâu bạn ạ. Năm trước mình phải vào hàng photo ở trong ngõ gần đối diện với cổng trường Ams cũ để hỏi mua đề photo đấy nhưng phải mua cả tập photo. Bạn thử vào đấy hỏi xem có đề ko?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chuyên lý thì mình có biết một cô luyện như sau:

I Cô Hàn Thủy dạy trường AMs: - Cô dạy ở Gần nhà cô

2. Ngày sinh: 23 tháng 3 năm 1963

3. Địa chỉ liên lạc: Số nhà 26 ngách 1/48 ngõ 1 phố Phạm Tuấn Tài, Cầu Giấy Hà Nội.

4. Email: Thuyliams@yahoo.com.vn

5. Trang Web cá nhân: hanthuy2303@yahoo.com.vn

6. Số điện thoại liên lạc: 0912838430

II. Cô Cúc - Cũng dạy Lý trường AMs:

0983488398. Cô dạy tại nhà ở phố Vũ Phạm Hàm

Lớp của 2 cô Cúc và Thủy khoảng 10-20 bạn thôi

III/ Cô Nam Giáo viên trường Xây dựng - Nhưng nổi tiếng luyện chi chuyên lý: Lớp cô dạy rất đông và gần như không còn nhận học sinh mới

Chúc mẹ con Cukin thành công
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình không có thông tin về các thầy dạy toán để luyện vào chuyên toán AMS do đó không giúp bạn được. Nhưng để thi AMS cấp 3 thì việc học ở học Mãi không hiệu quả như hồi thi cấp 2 đâu nên tìm các thầy cô khác
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

con mình đang học lớp 9, đang có ý định cho con thi chuyên Toán Ams mà tìm giáo viên cho con học chưa được. Bố mẹ nào biết chỉ giúp mình với