Nhờ tư vấn chọn trung tâm hoặc dạy kèm tiếng anh giao tiếp tại nhà ở Hà đông

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.6K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hi cả nhà!
    Tình hình là em có em gái năm nay lên lớp 11 và muốn đầu tư cho em ấy 1 khóa học tiếng anh giao tiếp (có thể dạy kèm tại nhà hoặc địa chỉ trong bán kính 1-2km tính từ khu đô thị văn phú- hà đông)
    Yêu cầu là sau 2 th.á.n.g hè có thể giao tiếp được ạ!
    Các mẹ, các chị, các bạn và các em có thể tư vấn cho em địa điểm không ạ?
    Em cảm ơn ạ!
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

2 tháng thì hơi khó bạn ơi, để có thể giao tiếp cơ bản thực sự và ko bị quên nhanh thì nên phải 4 tháng bạn ạ. Mình mở lớp dạy giao tiếp đc 1 tgian rồi nên cũng hiểu vấn đề này. Bạn đầu tư cho e thì nên đầu tư cho chót luôn cho đỡ mất tiền học dở dang bạn ạ, mình khuyên thật
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Không phải mình tiết kiệm tiền mà em gái mình ở quê nên hè chỉ ra được 2 tháng học thôi
    • 77 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Bạn muốn em bạn giao tiếp ở mức độ nào và trong môi trường nào? 2 tháng mình nghĩ để giao tiếp bình thường thì đơn giản, có điều không biết em bạn có bị hổng các kỹ năng còn lại ko?
    "Tôi nghĩ bụng: đã gọi là hy vọng thì không thể nói đâu là thực, đâu là hư. Cũng giống như những con đường trên mặt đất; kỳ thực, trên mặt đất vốn làm gì có đường. Người ta đi mãi thì thành đường thôi." - Lỗ Tấn
    • 77 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuynhungk1a Xem bài viết
    Không phải mình tiết kiệm tiền mà em gái mình ở quê nên hè chỉ ra được 2 tháng học thôi
    Mình đang học ở trung tâm ngay hà đông chỗ hv an ninh, có vẻ như mới mở, đc cái cô giáo thì đã có tiếng rồi. Hình như ttam là Học viên EIA j đó, mình chỉ nhớ mỗi EIA.
    "Tôi nghĩ bụng: đã gọi là hy vọng thì không thể nói đâu là thực, đâu là hư. Cũng giống như những con đường trên mặt đất; kỳ thực, trên mặt đất vốn làm gì có đường. Người ta đi mãi thì thành đường thôi." - Lỗ Tấn