Trường tiểu học - Hà Nội

Trường Tiểu Học Thực Nghiệm-Hà Nội, phần II

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 145K Lượt đọc
  • 1.59K Trả lời

32 Người đang theo dõi

• 222 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Me Spaidomen oi!
    Theo minh biet thi nha truong ko nhan nhu vay dau! Nhung me no cu thu den truong hoi xem sao, biet dau co su thay doi moi. Chuc me dat duoc mong uoc
    • 222 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sambaby Xem bài viết
    Các mẹ ơi đã có thông tin gì về việc bán hồ sơ chưa? Hôm nay là 23/4 rùi. Ai có thông tin gì thì thông báo giùm mình nhé. CẢm ơn các mẹ
    Các mẹ ơi, chắc đầu tháng năm sẽ bán hồ sơ đấy. Phải chịu khó đến trường xem thông báo mới biết lịch chính xác được. Mình sẽ chịu khó lượn lờ qua đấy, có thông tin gì sẽ báo ngay, mẹ nào có thông tin sớm thì post lên ngay nhé.
    Chú ý: Khi đi mua hồ sơ các mẹ nhớ mang theo hộ khẩu và giấy khai sinh (bản sao công chứng) nhé!
    Công nhận thời gian này ruột nóng như lửa đốt các mẹ nhỉ?!!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 186 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sweet-love Xem bài viết
    Các mẹ ơi, chắc đầu tháng năm sẽ bán hồ sơ đấy. Phải chịu khó đến trường xem thông báo mới biết lịch chính xác được. Mình sẽ chịu khó lượn lờ qua đấy, có thông tin gì sẽ báo ngay, mẹ nào có thông tin sớm thì post lên ngay nhé.
    Chú ý: Khi đi mua hồ sơ các mẹ nhớ mang theo hộ khẩu và giấy khai sinh (bản sao công chứng) nhé!
    Công nhận thời gian này ruột nóng như lửa đốt các mẹ nhỉ?!!
    Cám ơn bạn nhé.
    Nhưng sao lại có cả hộ khẩu à? Mình thấy nói chỉ có giấy khai sinh thôi chứ.
    • 222 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sambaby Xem bài viết
    Cám ơn bạn nhé.
    Nhưng sao lại có cả hộ khẩu à? Mình thấy nói chỉ có giấy khai sinh thôi chứ.
    Mình qua đó hỏi bác bảo vệ. Cẩn thận cứ mang đi bạn ah, họ ko cần thì thôi, nếu thiếu lại ko mua được hố sơ thì hỏng việc. Nghe các mẹ năm trước nói số lượng hồ sơ có hạn đấy.
    • 548 Bài viết

• 198 Được cảm ơn

Tớ nhờ mua hồ sơ rồi ! bạn nào hôm trước hỏi hồ sơ thực nghiệm tớ cũng hỏi cho rồi . NHưng mỗi người chỉ đựoc mua hộ 1 bộ và mang theo GKS bản gốc đi nhé ! Đầu tháng 5 là bán đấy.
    Đầu mùa xuân thím tôi cưới chú

Được mấy ngày thì chú đi Nam

Thím tôi chờ mòn bao mùa xoan,

cạn bao mùa hoa chanh, hoa bưởi..:Thinking:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Me Kametani ơi có nhờ mua giúp tớ 1 bộ được không, con gái tớ năm nay cũng muốn cho thi vào TN

Cám ơn ấy nhiều
    • 186 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kametani Xem bài viết
    Tớ nhờ mua hồ sơ rồi ! bạn nào hôm trước hỏi hồ sơ thực nghiệm tớ cũng hỏi cho rồi . NHưng mỗi người chỉ đựoc mua hộ 1 bộ và mang theo GKS bản gốc đi nhé ! Đầu tháng 5 là bán đấy.
    Bạn ơi sao chưa bán mà cũng mua được rồi à?
    BẠn có biết thông tin trường năm nay bán bao nhiêu hồ sơ không và lấy bao nhiêu học sinh không?
    • 186 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mà phải mang theo GKS bản gốc à, tớ tưởng chỉ là bản sao thôi chứ.
    Cảm ơn mẹ kametani nhé.
    • 80 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mình hỏi các chị có con đang học Thực Nghiệm thì bằng giờ này năm trước nhà trường đã dán thông báo tuyển sinh rồi đấy. Không biết năm nay thì khi nào. Nhờ các mẹ trên diễn đàn chụp hình rồi post thông tin lên cho cả nhà tham khảo nhé.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trường mầm non song ngữ P&P - 22 Hàng Chuối,Hai Bà Trưng