Trường tiểu học - Hà Nội

Trường tiểu học Ngôi sao Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 68.7K Lượt đọc
  • 418 Trả lời

26 Người đang theo dõi

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình có bé trai đang học lớp 1 ở Newton nhưng thấy không ổn tí nào nên đang muốn chuyển trường cho bé. Có mẹ nào đang có con học lớp 1 ở HN star không ạ, cho mình tham khảo ý kiến với ạ.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi luckyrain Xem bài viết
    Mình có bé trai đang học lớp 1 ở Newton nhưng thấy không ổn tí nào nên đang muốn chuyển trường cho bé. Có mẹ nào đang có con học lớp 1 ở HN star không ạ, cho mình tham khảo ý kiến với ạ.
    Mình có chị bạn cùng cơ quan có con học lớp 3 ở trường Newton này thì phải. Nghe chị ấy nói thì trường này có vẻ cũng ổn đấy chứ. Mình đang dự định năm sau cho Bống nhà mình vào học lớp 1 ở đấy. Ko biết thế nào.
    • 33 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình cũng đang tìm hiểu ngôi trường này vì sang năm con mình sẽ vào lớp 1. Tuy nhiên có vẻ như ngôi trường này còn rất mới mẻ, search bác Gúc thì toàn thấy những chuyện "lình xình" của trường này. Hiện tại thì mình chỉ thấy rất thích cơ ngơi của trường (vì được nhìn tận mắt mà). Mình rất mong mẹ nào có con đang học cho mình biết thêm thông tin với. Cảm ơn các mẹ!
    Baby boys, you mean everything to Daddy and Mummy.
    • 58 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mevovan Xem bài viết
    Mình cũng đang tìm hiểu ngôi trường này vì sang năm con mình sẽ vào lớp 1. Tuy nhiên có vẻ như ngôi trường này còn rất mới mẻ, search bác Gúc thì toàn thấy những chuyện "lình xình" của trường này. Hiện tại thì mình chỉ thấy rất thích cơ ngơi của trường (vì được nhìn tận mắt mà). Mình rất mong mẹ nào có con đang học cho mình biết thêm thông tin với. Cảm ơn các mẹ!
    Mevovan chịu khó tìm lại trong các thread cũ sẽ có một mục khá dài với khá nhiều thông tin đấy. Có lẽ vì mod khoá thread trên mà không đưa ra lý do cụ thể nên nhiều mẹ không post bài nữa. Báo mạng ở VN thế nào thì chắc mevovan hiểu. Con mình học ở đây nên mình kg bình luận nhiều, chỉ có thể nói là cho đến nay: hài lòng
    Chỉnh sửa lần cuối bởi do_thuc_anh; 09/11/2011 vào lúc 12:54 PM.
    Nhất quyết không đánh đổi chủ quyền thiêng liêng lấy hữu nghị viển vông
    • 77 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Tớ cũng đang dình dập trường này và brendon. Con minh học mầm non ở hoatramy nên ngày nào cũng đi qua thấy sáng nào hs cũng ngồi ở sân bóng đẹp lắm ko biết làm gì.
    • 262 Bài viết

• 252 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NHAT_CON_NHI_ME Xem bài viết
    Tớ cũng đang dình dập trường này và brendon. Con minh học mầm non ở hoatramy nên ngày nào cũng đi qua thấy sáng nào hs cũng ngồi ở sân bóng đẹp lắm ko biết làm gì.
    Các bạn ấy ăn sáng xong còn sớm nên được chơi trước khi vào học đấy ạ
    Hôm trước mình gõ trả lời các mẹ mà lúc send mạng lại lỗi, lười ko viết lại
    Đúng như bố Thục Anh nói, các mẹ quan tâm đến HNStar chịu khó đọc lại thread cũ, có đầy đủ thông tin đa chiều. Còn thực tế hơn thì các mẹ cứ đến trường tầm 16h - 17h, có rất nhiều phụ huynh đón con, các mẹ tha hồ hỏi thông tin, người thật việc thật. Quan sát bọn trẻ con chơi cũng là một kênh thông tin đáng kể ạ. Con nhà mình mới vào lớp 1, nên cũng chỉ có thể nói đến giờ này là hài lòng.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 77 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Chiều nay e vào xem thế nào cũng gần trường con trai.thấy trường có nhiều hs hàn lăm ah ,chắc học khác lớp chị nhỉ
    • 262 Bài viết

• 252 Được cảm ơn

HS Hàn là của Trường Hàn Quốc họ thuê trên tầng 4 thì phải (mình ko rõ tầng mấy nữa , còn trường HNStar chỉ có h/s Việt thôi me nó ạ
    • 180 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Giờ này năm ngoái mình cũng đau đầu chuyện chọn trường cho con, mình thấy thế này thông tin trên mạng thì đa dạng chẳng biết đâu đúng đâu sai khi chon trường cho con các mẹ nên sắp xếp tiêu chí mà con va gia đình cần rồi đánh giá nểu trường nào phù hợp thì cho con theo học. Để biết được thông tin các mẹ nên đến tận trường hỏi phụ huynh và học sinh cũng như cô giáo. Con mình cũng học trường này nên mình cũng không trả lời vì sợ mất khách quan, nhưng nói chung là hài lòng. Con có ý thức tự giác học, luôn thích đi học vậy là OK rồi.
    • 6 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các bậc p/h có con đang học tại trường NS xin cho tôi biết một số thông tin về việc học tập sinh hoạt vui chơi của các con hiện nay với, tôi đang đánh dấu để nghiên cứ thêm. Xin cảm ơn