• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Trường tiểu học - Hà Nội

Trường Tiểu học Khương Mai- Phố Nguyễn Ngọc Nại - Quận Thanh Xuân

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 30.4K Lượt đọc
  • 162 Trả lời

• Trang 4/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
  • ...
  • 9

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• HDV
    • 7 năm
    • 621 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Con m năm ngoái học cô Đỗ Hằng, lên lớp 2G cũng là một cô Đỗ Hằng khác, không biết cô Hằng này như nào, nghe thông tin các mẹ có con học trước bảo, khối 2 có cô Hạnh dạy tốt...Mà trường này, nhiều cô giáo tên là Hằng thật.

Các mẹ còn thông tin gì, lên chia sẻ đi...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 100 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Em phải kéo topic này lên mới được, trôi lâu quá, hì hì.
    Các chị ơi, hôm hè em đến tham quan trường để ngắm trường tận mắt. Cảm quan của em là trường trông bình yên (chắc tại hè). Do đã được nghe quảng cáo là sân trường rộng nhưng đến nơi thì em thấy cũng bình thường, trường trông hơi cũ các chị nhỉ. Em thỉnh thoảng qua ngắm và xem các con học, vì năm sau em cũng muốn con gái học trường này. Vậy có thông tin gì bổ ích các chị cứ thông báo trên này nhé!
    • 56 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Cho mình đóng góp với, chứ không topic chẳng sang trang được, mình ở ĐỊnh Công, cũng nhăm nhe cho con năm 2011 học tại đay, cũng đang tìm hiểu xem thế nào? có mẹ nào có con học trường này rồi thì loa lên cho các mẹ biết thêm thông tin với! Loa...loa
    :Rose:
    Lấy chồng đâu chỉ riêng chồng
    Còn cha, còn mẹ, còn ông, còn bà
    Còn là nội, ngoại gần xa.
    Còn là anh chị trong nhà sớm hôm
    :Crying:
    • 564 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Tớ kéo cái topic này lên để các mẹ muốn cho con học Khương Mai vào đây chia sẻ nhé. Con mình năm nay cũng vào lớp 1 và muốn học trường này. Nhờ các mẹ tư vấn xem có cô giáo nào mở lớp dạy học hè bán trú cho các bé chuẩn bị vào lớp 1 không, cho mình xin thông tin nhé, cảm ơn các mẹ nhiều.

I am shinning like the candle in the dark, when you tell me that you love me

• 4,078 Bài viết

• 2,632 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mekhoai Xem bài viết
    Tớ kéo cái topic này lên để các mẹ muốn cho con học Khương Mai vào đây chia sẻ nhé. Con mình năm nay cũng vào lớp 1 và muốn học trường này. Nhờ các mẹ tư vấn xem có cô giáo nào mở lớp dạy học hè bán trú cho các bé chuẩn bị vào lớp 1 không, cho mình xin thông tin nhé, cảm ơn các mẹ nhiều.

Bạn thử tìm cô Biện nhà ở ngõ 83 Hoàng Văn thái xem, cô sắp về hưu rồi, ko biết cô có mở lớp không, chứ các cô trong trường vẫn có cô nhận đấy
    • 100 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Em theo top này lâu quá, nhưng vì đang ngắm trường để xin cho con vào học nên em chả biết thông tin thế nào. Mong các bố, mẹ đã cho con học Khương Mai lên đây chia sẻ thông tin cho chúng em biết với!
    • 564 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi binhminh_mua05 Xem bài viết
    Bạn thử tìm cô Biện nhà ở ngõ 83 Hoàng Văn thái xem, cô sắp về hưu rồi, ko biết cô có mở lớp không, chứ các cô trong trường vẫn có cô nhận đấy
    Cảm ơn bạn nhé, để hôm nào mình qua đó hỏi xem sao, nếu bạn có thông tin chi tiết hơn thì cho mình biết với nhé. Cảm ơn bạn nhiều!

• 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Topic này ít các mẹ tham gia quá nhỉ? Con trai mình cũng đang học lớp 1, lớp Cô Hằng. Cháu rất tự hào về cô giáo, toàn khoe cô của con giỏi nhất thành phố HN. Cô rèn chữ khá tốt. Mình thấy chữ các cháu đẹp, có khi mình viết còn xấu hơn, thế mà cô cũng chỉ cho 7-8 điểm thôi nhé! Sân trường cũng rộng rãi. Cháu chỉ sợ nhất nhà vệ sinh! Nghe nó nói mà thấy thương lắm hic hic. Mỗi bàn 3 cháu. Mình ko hiểu chúng nó viết kiểu gì!!!
    • 100 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Chị ơi, cái nhà WC thế nào hả chị? Em mới lướt tổng quát trường (vì hôm đó bác bảo vệ bảo chiều mới được tham quan từng lớp). Em cũng quan tâm tới cái WC lắm. Cám ơn chị đã chia sẽ nhé!
    • 79 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Mình cũng đang muốn chuyển con sang Khương mai học cho tiện đường vì vừa chuyển chỗ làm. Các mẹ cho mình hỏi xin cho con vào lớp 4 liệu có khó lắm không? Phải đi những đâu nhỉ? Nhà mình ở phường Khương trung, con đang học Thịnh Quang, cũng 2,5 năm HSG rồi! Cảm ơn các mẹ nhiều!
    • 118 Bài viết

• 203 Được cảm ơn

Mình có con sinh năm 2005, muốn đăng ký học Khương Mai vào tháng 9 /2011.
    Cho mình hỏi trường có tổ chức thi vào lớp chọn không? hay các lớp 1 đều như nhau?
    • 564 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Các mẹ ơi cho mekhoai hỏi một chút là trường Khương Mai bao giờ sẽ phát hồ sơ đăng ký nhập học cho các cháu lớp 1 nhỉ, mẹ nào có thông tin cho mình biết với nhé, cảm ơn các mẹ nhiều.

• 5,983 Bài viết

• 10,944 Được cảm ơn

Mình cũng có chung câu hỏi với rất nhiều mẹ ở đây, mà nghe các mẹ nói chuyện WC, không biết nó thế nào nhỉ, con nhà mình hôm nọ đến một chỗ có xí xổm ấy, nàng đứng ngẩn tò te ra cơ, hóa ra là chưa thấy bao giờ chứ.
    • 46 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

không biết có mẹ nào có số đt di động của cô hiệu trưởng của trường Khương Mai không, PM cho mình với. Thực sự mình đang rất cần, cảm ơn các mẹ nhé
    • 5,983 Bài viết

• 10,944 Được cảm ơn

Mình up Khương Mai lên, các mẹ ơi trường Khương Mai có yêu cầu các con đi học trước khi vào lớp một không, con nhà mình đọc thành thạo rồi, nhưng mà viết thì ở mẫu giáo cô dạy tý thôi chứ không đi học tiền lớp một đâu, không hiểu như vậy khi con vào học có bị bỡ ngỡ quá không?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cunvanhim Xem bài viết
    Hay quá, meyeuvitcon làm ở trong trường hay sao mà rành nhiều thứ quá ta. Vậy nếu có tin j thì thông báo luôn lên đây cho các mẹ cùng biết nhé. Các con sắp chính thức đi học rồi/
    Vừa rồi ở trường có lớp dạy viêt chữ đẹp, m ko biết để đăng ký cho con đi học. Sau thấy thông báo lịch học bù có lớp này mới biết, vì m chỉ đưa con đi rồi lại đến đúng h đón con, nhiều khi ko chú ý bảng thông báo
    Có j thì nhờ meyeuvitcon thông tin nhé

Meyeuvitcon oi, cho tớ hỏi kinh nghiệm và mách tớ cách xin cho con vào Khương Mai với, con gái sinh 2005, trái tuyến, nếu đúng tuyến ở Tiểu học Quang Trung Đống đa cơ, nhưng mà thấy bảo ở đó bữa trưa của các con chán lắm. Mẹ cháu cho tớ xin số điện thoại đc k? Số của tớ là 0168.3315 626
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Meyeuvitcon ơi. Cho mình xin số đt của bạn đc ko? Mình đang rất muốn xin cho con vào trường tiểu học Khương mai. Thanks
    • 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Năm nay con mình lên lớp 3, mình đang có ý định xin cho cháu vào trương Khương Mai. Mẹ nào có con đang học ở đó, cho mình xinh ít kinh nghiệm với. Trường đó CSVC thế nào? Đội ngũ giáo viên có Ok không a? Ở lớp 3 thì nên xin vào lớp cô nào a? Các mẹ giúp minh nhé. Cám ơn các mẹ nhiều.:Rose::Rose::Rose:
    • 67 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Mình có con đang học lớp 4 truong KHương Mai, nói chung CSVC của trường tương đối tốt, đội ngũ giáo viên cũng tàm tạm thôi, học sinh của trường chủ yếu là con bộ đội nên cũng lành, nói chung nếu gần nhà thì bạn cho con học cũng được. Con mình năm lớp 3 học cô Ngân nhưng nghe con nói cô Thơm (khối trưởng) dạy hay hơn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pikachu2001 Xem bài viết
    Mình có con đang học lớp 4 truong KHương Mai, nói chung CSVC của trường tương đối tốt, đội ngũ giáo viên cũng tàm tạm thôi, học sinh của trường chủ yếu là con bộ đội nên cũng lành, nói chung nếu gần nhà thì bạn cho con học cũng được. Con mình năm lớp 3 học cô Ngân nhưng nghe con nói cô Thơm (khối trưởng) dạy hay hơn.
    Cám ơn mẹ Picachu nhiều nhé. Bạn mình lại tư vấn là nên xin vào lớp cô Ngân. Mẹ Picachu cho mình xin tí thông tin về cô Ngân được không? Cám ơn mẹ Picachu nhiều nhiều.
  • Trang 4/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
  • ...
  • 9