Trường tiểu học - Hà Nội

Trường tiểu học Đại Yên- Đội Cấn- Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 2.52K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 559 Bài viết

• 927 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, năm nay con mình vào lớp 1, mình định cho con học ở trường Đại Yên. Nhà mình ở cách xa trường này nên ko biết thông tin về trường. Mẹ nào đã có con học ở đây cho mình xin thêm ít thông tin không ạ?
    Trường này học tốt không? Có nhiều tiêu cực không ạ?...
    Cảm ơn các mẹ.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 559 Bài viết

• 927 Được cảm ơn

Có mẹ nào có con con ở đây ko ạ? giúp em với!
    • 14 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehienvinh Xem bài viết
    Có mẹ nào có con con ở đây ko ạ? giúp em với!
    Mình thấy trường này học tốt, nhà mình có 2 cháu đều học ở trường này rồi, xin vào cũng dễ, bạn cứ nộp đơn đúng ngày thì chẳng có tiêu cực gì cả, cụ thể là 20/6/2012 bạn đến trường mua đơn rồi điền thông tin vào đơn theo hướng dẫn , có 3 ngày nộp đơn: ngày đầu hình như vào 13/7 dành cho học sinh đúng tuyến thuộc phường Đọi Cấn, ngày thứ hai cho học sinh trái tuyến thuộc phường Liễu Giai, ngày thứ ba cho học sinh trái tuyến khác. Theo mình cả hai cháu khi vào lớp 1 mình đều thích cho học cô Mai ( lớp học có máy chiếu) do phụ huynh đăng ký, cô Mai dạy tốt, có trình độ sư phạm, chuyên dạy lớp 1 ( mình và các cháu đều quý cô)
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 14 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cần thông tin về học tập của con thì mình có thể trả lời giúp 0913360877 ( không phải quảng cáo hộ trường đâu)
    • 559 Bài viết

• 927 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mẹ nào có con học rồi thì vào trao đổi thêm được ko ạ?
    • 3,882 Bài viết

• 4,239 Được cảm ơn

Ngày bé e học ở đây, mẹ e cũng dạy ở đây, giờ e ko biết thế nào nhg trước thì gọi là trường làng thôi ạ.
    • 23 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Hồi bé e học ở đây từ lớp 1 đến lớp 9 (trc đây có cả cấp 2), thầy Vũ thời đấy làm hiệu trưởng cực tốt luôn. Sau đó trường vẫn giữ phong độ dạy tốt nhất trong khu vực này. Hồi đấy toàn cãi nhau với bọn bên trường Vạn Phúc, trường Thống nhất là "trường Đại Yên là tổ tiên các trường" hhihi.

Bây h con những đứa bạn e đang học ở đây toàn khen trường tốt. Các mẹ buôn chuyện với nhau mới thấy quá tốt. Con e học trường Pmai các cô mơi tiền tận nơi tận chốn. Ở đây chả cô nào dám thế. Có gì cũng tế nhị thôi. Con e đóng quĩ lớp 1tr2/1 năm. Ở đây các lớp chỉ đóng có 300k.

Trường lại lùi vào sâu nên yên tĩnh, thoáng mát. Hồi trc e học 2 bên là 2 cái hồ rộng, bg chắc lấp hết rồi. Các thầy cô giáo cũ cũng về hưu hết.
    • 3,882 Bài viết

• 4,239 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tit den Xem bài viết
    Hồi bé e học ở đây từ lớp 1 đến lớp 9 (trc đây có cả cấp 2), thầy Vũ thời đấy làm hiệu trưởng cực tốt luôn. Sau đó trường vẫn giữ phong độ dạy tốt nhất trong khu vực này. Hồi đấy toàn cãi nhau với bọn bên trường Vạn Phúc, trường Thống nhất là "trường Đại Yên là tổ tiên các trường" hhihi.

Bây h con những đứa bạn e đang học ở đây toàn khen trường tốt. Các mẹ buôn chuyện với nhau mới thấy quá tốt. Con e học trường Pmai các cô mơi tiền tận nơi tận chốn. Ở đây chả cô nào dám thế. Có gì cũng tế nhị thôi. Con e đóng quĩ lớp 1tr2/1 năm. Ở đây các lớp chỉ đóng có 300k.

Trường lại lùi vào sâu nên yên tĩnh, thoáng mát. Hồi trc e học 2 bên là 2 cái hồ rộng, bg chắc lấp hết rồi. Các thầy cô giáo cũ cũng về hưu hết.
    Thế ko khéo học cùng thời với nhau ý nhỉ, bạn SN bao nhiêu. Ngày trước, mỗi lần mưa to mà nước hồ ngập ý, là cực kỹ sung sướng lội ra lội vào, cho dù là cá chết nổi lềnh phềnh nhỉ
    • 22 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trường này cũng được. Các lớp trên thì không rõ lắm nhưng lớp 1 thì có cô Tuyết Mai dạy tốt và nhiệt tình. Mình cũng được tiếp xúc với cô rồi
    • 9 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thông tin về trường ít quá nhỉ? Có mẹ nào có con đang học tại trường cho mọi người xin ít thông tin với ạ.Sang năm học mới em định xin cho con vào trường này Nghe nói năm học tới trường xây lại trường thì các con học ở đâu nhỉ? Mà lớp học tương tác của trường có còn không? Em đang lăn tăn về vụ này quá các mẹ ơi.Có mẹ nào biết thông tin gì về trường không giúp em với ạ. Mong tin của các mẹ...
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình cũng có con học ở trường này và học lớp cô Tuyết Mai .Nhà mình thì ở Thanh nhàn cơ nhưng làm việc ngay cổng trường nên đăng ký cho con học ở đây cho tiện .Học cô Mai tốt lắm ,cô ý thân thiện mà kèm học sinh rất tốt ,tính nết thì rất hòa nhã nói chung là đúng "sư Phạm "Chỉ tiếc là lúc xin học chưa bết cô sớm để phải lòng vòng xin sỏ mất thời gian .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho mình hỏi thủ tục vào trường và thủ tục vào lớp có Tuyết Mai với, con mình năm nay vào lớp 1.
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nooxy Xem bài viết
    mình cũng có con học ở trường này và học lớp cô Tuyết Mai .Nhà mình thì ở Thanh nhàn cơ nhưng làm việc ngay cổng trường nên đăng ký cho con học ở đây cho tiện .Học cô Mai tốt lắm ,cô ý thân thiện mà kèm học sinh rất tốt ,tính nết thì rất hòa nhã nói chung là đúng "sư Phạm "Chỉ tiếc là lúc xin học chưa bết cô sớm để phải lòng vòng xin sỏ mất thời gian .
    Bạn ơi có số điện thoại của cô hiệu trưởng và cô Mai không? Cho mình xin với.
    Mình tính xin chuyển cho 2 cu nhà mình lên đây, khó là cu lớn lớp 3 cu bé vào lớp 1.
    Cảm ơn nhiều trước nhé
    • 105 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Các mẹ PM cho em xin số cô Mai được không ạ. Con em năm nay vào lớp 1. Cảm ơn các mẹ nhiều