Trường tiểu học - Hà Nội

Tìm hiểu thông tin về trường tiểu học Tân Mai

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.25K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 292 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Mình ở Tân Mai nên định cho con học lớp 1 luôn ở đây. Mẹ nào có con đã học ở đây thì cho mình biết thủ tục xin vào trường, cô giáo nào tốt thì cho mình biết với ah. Vả lại con mình chỉ học đọc thôi, viết chưa biết gì, tiện thể có cô giáo nào dạy viết ở gần khu này cho mẹ cháu xin địa chỉ hoặc số điện thoại.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,119 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Ngày xưa mình học trường này, vẫn còn nhớ nhiều kỷ niệm.
    Ra trường một thời gian thì trường này đạt được trường chuẩn quốc gia đầu tiên ở Hà Nội thì phải.
    Mình không rõ chất lượng thế nào nhưng thấy không gian trường rất rộng và thoáng. Nhưng đường vào trường hiện tại thì hơi hẹp, đường này nằm trong kế hoạch mở rộng sau này sẽ rất rộng và tiện.
    • 49 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Nhà mình ở Đuôi Cá, cũng đang muốn xin cho con học trường Tân Mai vì theo tìm hiểu thông tin thì quanh đây chỉ có trường này là tốt nhất nhưng ngặt nỗi là trái tuyến. Mẹ nào đã có con học trường Tân Mai rồi cho mình xin thông tin với nhé.
    • 525 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeCotac Xem bài viết
    Mình ở Tân Mai nên định cho con học lớp 1 luôn ở đây. Mẹ nào có con đã học ở đây thì cho mình biết thủ tục xin vào trường, cô giáo nào tốt thì cho mình biết với ah. Vả lại con mình chỉ học đọc thôi, viết chưa biết gì, tiện thể có cô giáo nào dạy viết ở gần khu này cho mẹ cháu xin địa chỉ hoặc số điện thoại.
    Mình không biết rõ về trường Tân Mai nhưng có thông tin của cô giáo luyện chữ ở đoạn đường Kim Đồng. Cô này là GV dạy giỏi ở trường Giáp Bát chữ rất đẹp(nhất trường GB) nhưng tính hơi kiêu và cứng. mẹ nó cứ tham khảo Cô Ninh ĐT: 0436640010(nr).
    Chúc bé học nhanh.:Rose:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi banhthidop; 09/02/2009 vào lúc 11:38 AM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 292 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi banhthidop Xem bài viết
    Mình không biết rõ về trường Tân Mai nhưng có thông tin của cô giáo luyện chữ ở đoạn đường Kim Đồng. Cô này là GV dạy giỏi ở trường Giáp Bát chữ rất đẹp(nhất trường GB) nhưng tính hơi kiêu và cứng. mẹ nó cứ tham khảo Cô Ninh ĐT: 0436640010(nr).
    Cảm ơn bạn mình sẽ liên lạc xem.
    • 393 Bài viết

• 268 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeCotac Xem bài viết
    Cảm ơn bạn mình sẽ liên lạc xem.
    Mình nghe nói đến cô Ninh này và đang định đưa con đến đó hỏi xem cô ý đã nhận dậy bé chưa. Mẹ nó đã đt cho cô ý để hỏi chưa thì cho e biết với nhé. Cảm ưon mẹ nó
    Chuột con khó bảo.
    • 525 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Mình cảnh báo với các mẹ là nếu con các mẹ thuộc hệ dễ bảo thì hãy đưa đến học cô ấy còn nếu con mà cá tính khó bảo thì tốt nhất ko nên. Vì cô ấy tính cũng khó chịulắm.
    • 292 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chuot_con Xem bài viết
    Mình nghe nói đến cô Ninh này và đang định đưa con đến đó hỏi xem cô ý đã nhận dậy bé chưa. Mẹ nó đã đt cho cô ý để hỏi chưa thì cho e biết với nhé. Cảm ưon mẹ nó
    Mình gọi điện rồi nhưng cô bảo phải đến tháng 6 cô mới nhận, cô bận đi làm cả ngày, t7 và CN cô cũng không nhận đâu.
    Bạn có chỗ nào khác không thì báo cho mình biết với nhé
    • 49 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi banhthidop Xem bài viết
    Bạn ơi, con bạn có học trường Giáp Bát không, không biết trường này thế nào nhỉ vì con mình đúng hộ khẩu là phải học trường Giáp Bát chứ học Tân Mai là trái tuyến rồi mà mình lại chẳng quen ai ở trường Tân Mai cả.
    • 525 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cunbongcuame Xem bài viết
    Bạn ơi, con bạn có học trường Giáp Bát không, không biết trường này thế nào nhỉ vì con mình đúng hộ khẩu là phải học trường Giáp Bát chứ học Tân Mai là trái tuyến rồi mà mình lại chẳng quen ai ở trường Tân Mai cả.
    Con mình đang học Giáp Bát, lớp cô Ninh
    • 525 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cunbongcuame Xem bài viết
    Mình thấy trường GB thì cũng được(về chương trình học) còn CSVC thì hơi kém vì trường chật lắm, có mối khuôn viên vậy thôi mà chung cả cấp II và cấp I. Mình nghe nói đến hết năm sau thì UBND sẽ thu hồi một hoảng đất ở trong Cty TP Miền Bắc(chỗ cty ô tô đang thuê bây giờ) để xây trường cấp II. Như thế thì cấp I cũng rộng rãi hơn chỉ có điều ko biết con chúgn ta có được học ko.
    Mình thấy mọi người nói học ở trường GB có cô Trang là tốt nhất còn thì tuỳ bạn.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi banhthidop; 17/02/2009 vào lúc 02:42 PM.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

http://www.webtretho.com/raovat/main/view/37551/3 mọ người xem đi , sản phẩm mình đang bán đấy
    • 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tamnt07 Xem bài viết
    Ngày xưa mình học trường này, vẫn còn nhớ nhiều kỷ niệm.
    Ra trường một thời gian thì trường này đạt được trường chuẩn quốc gia đầu tiên ở Hà Nội thì phải.
    Mình không rõ chất lượng thế nào nhưng thấy không gian trường rất rộng và thoáng. Nhưng đường vào trường hiện tại thì hơi hẹp, đường này nằm trong kế hoạch mở rộng sau này sẽ rất rộng và tiện.
    Nhà mẹ đẻ em ở Tân Mai. Theo em biết và đánh giá cá nhân thôi nhé, trường Tân Mai chỉ được cơ sở hạ tầng thôi, nhưng chất lượng giáo dục ko ổn cho lắm. Nói chung ko bằng trường Tân Định. Mà bây h trường Tân Định cũng vừa xây đẹp lắm, lại có 2 cơ sở. Em trai em cũng theo Tân ĐỊnh từ lớp 1 , so với các bé Tân Mai thấy khả dĩ hơn.
    Mẹ yêu bé Na nhất quả đất, yêu bố Na vô địch!:Battin ey:
    • 44 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Mình có con năm nay vào lớp 1, mình có quen cô giáo dạy ở trường tiểu học Tân Mai. Có mẹ nào có con học ở trường này hoặc biết thông tin gì về trường thì làm ơn cho mình biết với nhé! Cảm ơn các mẹ nhiều!
    • 525 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

Các mẹ có con học ở Tân Mai hình nhu it vào dien đàn mẹ nó a!,theo mình đuọc biết truong cũng rộng rãi, chất luọng thị cũng tàm tạm,hình nhu o Quận Hoàng Mai khối tiểu hoc không có truong naò nổi tiếng như các quận khác của Hà nội.
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

minh co con gai dang hoc o truong tieu hoc Tan Mai day, truong nay noi chung cung binh thuong thoi me no a, neu con ban dinh hoc o do thi het lop 1 nha truong se to chuc de thi chon hsg vao lop chon,
    va hang nam quan Hoang Mai co to chuc cho cac con thi HSg . Mot so truong tieu hoc o quan khac thi k to chuc thi HSG. Nêu me no sau nay dinh cho con thi cap 2 vao 1 so truiong chuyen cua HN thi chac chan phai cho con di hoc them o cac lo luyen thi thi moi thi duoc.
    O truong Tan Mai co co Huyen day lop chon khoi 4 hoac khoi 5 rat tot, nhung nam hoc toi 2010 2011 co Huyen chuyen truong rui, minh cung thay tiec.
    • 44 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Cảm ơn chị nhiều! Em đang băn khoăn lựa chọn giữa trường này và trường Đền Lừ vì muốn con học gần nhà để tiện đưa đón
    • 19 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thực ra thì học Đền Lừ sẽ tốt hơn.