• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 25 Lượt chia sẻ
  • 55.1K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 5 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Mình vùa làm mấy mẫu TKB cho con trai, thấy hay hay nên up lên để cả nhà tham khảo.
    Tập tin đính kèm
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 45 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Bạn làm TKB cho con trai, nhưng mà girly quá. Chắc mẹ cũng đang thèm con gái nhỉ. Anyway, cảm ơn gấu mẹ vì TKB trông rất yêu
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cam on, mau thoi khoa bieu de thuong wa
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Kam un gaume02 nhju``.. so nice!!:Rose:
    *~ Hao' huc mog con traj chao` doj ~*:LoveStruc:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cam on nhieu
    • 367 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Đẹp quá, cảm ơn Gaume02. Có điều nó hợp với các bé gái nhiều hơn. Có thể làm thêm vài mẫu cho các bạn giai được không hả bạn? Cảm ơn bạn nhiều nhé!
    • 23 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Em có rất nhiều mẫu TKB cho các cháu mà em chẳng biết cách up lên cho mấy chị.Hic...chị nào cần thì em gửi mail cho nha!Có các mẫu cho các cháu và mọi lứa tuổi.Đẹp và dễ thương lắm.Gửi mail cho em nha! thaidovitec@gmail.com.Con em còn nhỏ chưa đi học nhưng em làm phục vụ con các anh chị trong phòng thôi.
    Chúc các chị vui vẻ!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang rất cần, ngay mẫu thời khoá biểu độc đáo, xinh xắn cho bé gái. Giúp mình ngay với nhé. Thank. gungmuoi1@yahoo.com.vn.
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xin chân thành cảm ơn bạn gaume02 đã Up thời khóa biểu lên nhé. Chúc bạn có nhiều bài bài viêt hay để tụi minh tham khảo nhé, by by
    • 5 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Sorry cả nhà nhé.
    Mình gửi bài lên xong bận quá không ngó nghiêng gì được, hôm nay mới mở ra thấy có nhiều người quan tâm nên vui quá. :Battin ey:
    Năm đó mình làm TKB cho con trai và cho cả con cháu mấy chị ở CQ nên hầu hết là mẫu cho cho gái. Năm vừa rồi mình cũng làm thêm mấy mẫu nữa nhưng bấy giờ quên mất cách đính kèm lên rồi.
    Bạn nào có nhu cầu mẫu TKB nữa thì gửi địa chỉ email cho mình theo đ/c xuantrang112@gmail.com, mình sẽ gửi lại cho.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bác nào có mẫu để em in đen trắng cho bé tự tô không ạ?
    • 5 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenthicamvan89 Xem bài viết
    Bác nào có mẫu để em in đen trắng cho bé tự tô không ạ?
    Bạn search ở trên mạng có rất nhiều hình đẹp và ngộ nghĩnh. Tuy nhiên, để cho bé tự tô thì chỉ có thể sử dụng các loại dây hoa hoặc hình nho nhỏ ở viền bên ngoài thôi vì nếu tô cả nền thì nội dung TKB sẽ bị mờ, có thể đè mất chữ...
    Dù sao cũng cảm ơn bạn vì đây cũng là một ý tưởng để mình thử nghiệm. Mình sẽ chế thử vài cái và up lên để cả nhà cùng xem.
    • 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mẫu TKB đẹp quá, cám ơn nhé
    • 55 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

người ta xin mẫu mà các bác toàn up hình riêng tư của con mình lên. khung thời khóa biểu thì tô màu sơ sài ai chẳng biết làm. thật tìm cũng như không.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn. mẫu rất dễ thương. Mình đang cần nó cho Trai của mình- năm nay vào lớp 1 mà vất vả quá.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thanks alot chị nhiều nha,Mẫu TBK đáng yên và ngộ nghĩnh quá, Vì cháu nhà em là con gái mà.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cam on me no nhieu nha, dang loay hoay ko biet lam the nao thiet ke cho con cai TKB that dep, may qua... Nhung ma cung hoi con gai that me no a.
    • 18 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Hihi! Đẹp quá cảm ơn bạn nhé

Trích dẫn Nguyên văn bởi gaume02 Xem bài viết
    Mình vùa làm mấy mẫu TKB cho con trai, thấy hay hay nên up lên để cả nhà tham khảo.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang rất cần, ngay mẫu thời khoá biểu độc đáo, xinh xắn cho bé gái. Giúp mình ngay với nhé. Thank.
    thanhgiang0790@gmail.com