• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Trường tiểu học - Hà Nội

Lớp 1 trường tiểu học Kim Đồng ở Giảng Võ

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 40.9K Lượt đọc
  • 371 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 58 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình có con sinh năm Quí mùi năm nay học lớp 1 G Trường tiểu học Kim đồng. Lớp do cô thuỳ Linh chủ nhiệm. không biết cô giáo có tốt không. Có mẹ nào có con học ở trường này mách cho mình với
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 31 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có cô Linh này tốt đấy,
    • 167 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoc bong 1 Xem bài viết
    Mình có con sinh năm Quí mùi năm nay học lớp 1 G Trường tiểu học Kim đồng. Lớp do cô thuỳ Linh chủ nhiệm. không biết cô giáo có tốt không. Có mẹ nào có con học ở trường này mách cho mình với
    Cô DIệu Linh khong phải Thùy Linh con bạn tên gì thế, nhóc nhà mình cũng học lớp này.
    • 33 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Các Mẹ cho mình hỏi một chút, Cô Huệ dạy lớp 2 ở trường này ra sao ?, ( tâm huyết, tổt, giảng giải cho các con ra sao )
    • 58 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Con nhà bạn là trai hay gái vậy? Cháu tên là gì con nhà mình là Minh đấy, bạn giới thiệu đi có gì mình làm quen nhe
    • 58 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cô Huệ a, mình K biết đâu mình chỉ biết mấy côchủ nhhiệm lớp 1 thôi
    • 58 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn cũng có con học lớp 1 năm nay à? Bạn biết thì nói sơ qua cho mình biết với, mình có con đầu vào lớp 1 nên không biết. Chỉ hôm đưa con đi nhận lớp mới biết cô giáo thôi chẳng có thông tin gì
    • 87 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Chào các bố mẹ! cho em ra nhập diễn đàn với nhé! Em cứ ngóng mãi xem có topic nào về trường Kim đồng không để còn tham gia. E cũng có con đầu lòng học lớp 1A cô Ánh Hồng làm chủ nhiệm. Có gì chúng ta cùng trao đổi và giúp đỡ nhau nhé! Thấy topic của các mẹ trưởng dân lập xôm lắm. May quá có nhà ta đây rồi:Angel:
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ! Mình cũng có con trai học lớp 1H cô Minh Huyền làm chủ nhiệm. Mẹ nào có thông tin gì ta cùng trao đổi nhé. Mình cũng chưa biết gì. Rất mong các mẹ cùng chia sẻ và giúp các con kết bạn với nhau.
    • 1,154 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sunbebu Xem bài viết
    Chào các bố mẹ! cho em ra nhập diễn đàn với nhé! Em cứ ngóng mãi xem có topic nào về trường Kim đồng không để còn tham gia. E cũng có con đầu lòng học lớp 1A cô Ánh Hồng làm chủ nhiệm. Có gì chúng ta cùng trao đổi và giúp đỡ nhau nhé! Thấy topic của các mẹ trưởng dân lập xôm lắm. May quá có nhà ta đây rồi:Angel:
    Em nghe mọi người khen cô Ánh Hồng này lắm!
    Con em học 1I, cô Nguyệt Hồng. Nhưng mà cu cậu tồ tẹt lắm! Chắc là cô vất vả với con lắm đây.
    Các mẹ cùng trao đổi kinh nghiệm và chia sẻ thông tin nha :Rose:
    • 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi RUNGGIA Xem bài viết
    Các Mẹ cho mình hỏi một chút, Cô Huệ dạy lớp 2 ở trường này ra sao ?, ( tâm huyết, tổt, giảng giải cho các con ra sao )
    Bé nhà mình năm nay cũng lên lớp 2 do cô Huệ làm chủ nhiệm.
    Thế bé nhà bạn tên là gì vậy, mình cùng trao đổi thông tin về tình hình học tập của các con luôn.
    • 87 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trời ơi! Mãi mới tìm được đường về nhà! Mình thật gà mờ:Smiling:
    • 87 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Các mẹ ơi! Đâu hết rùi?? sao nhà vằng như chùa bà đanh thế này??? :Thinking:
    các con đã được thử dồng phục rồi. Học ba hôm rồi nghỉ đến hết tuần (vụ này rất khác với mấy trường dân lập các mẹ nhỉ?) :Battin ey:
    • 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ. Mình có con trai học lớp 1A do cô Ánh Hồng chủ nhiệm. Cho mình tham gia chia sẻ kinh nghiệm với nhé. Các mẹ có biết trường KĐ bao giờ khai giảng kg?
    • 143 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Con mình học lớp 1E do cô Hương Giang làm chủ nhiệm. Có gì các mẹ chia sẻ thông tin nhé !!!
    • 1,154 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, các bé đã được phát đồng phục chưa ạ? Em thấy 1 chị bạn con có đồng phục rồi mà con em lại chưa có. Liệu có phải cu cậu lớ ngớ ko đi lấy đồng phục mang về không nhỉ? :RaisedEye
    • 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mẹ Tít đên ơi con mình cũng lớp 1A của cô Ánh Hồng mà. Các con đc phát đồng phục từ tuần trước rồi mà
    cô bảo mang về thử nếu kg vừa thì mang đến để đổi. Mẹ Tít thử hỏi lại cô Hồng xem sao.
    • 87 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mãi mới thấy một “người thân”. Mừng húm. :Angel:Con gái em cũng học lớp 1A cô Ánh Hồng làm chủ nhiệm. Rất vui được làm quen với mẹ/bố Kenchai. Chúng ta cùng nhau trao đổi thông tin, tình hình học tập của các con nhé! Mong các con luôn mạnh khỏe và vui vẻ, học tập tốt.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi sunbebu; 28/08/2009 vào lúc 12:00 PM.
    • 1,154 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kenchai Xem bài viết
    mẹ Tít đên ơi con mình cũng lớp 1A của cô Ánh Hồng mà. Các con đc phát đồng phục từ tuần trước rồi mà
    cô bảo mang về thử nếu kg vừa thì mang đến để đổi. Mẹ Tít thử hỏi lại cô Hồng xem sao.
    Em cảm ơn chị ạ! Chiều nay em phải gọi ĐT hỏi cô xem sao :Sigh:

Nhưng bé nhà em học lớp 1I cô Nguyệt Hồng ạ, chưa thấy mẹ nào có con học cùng lớp con em ở đây nhỉ!
    • 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ Sunbebu ơi con gái tên gì ngồi tổ nào thế?
    Bé nhà mình tên Duy Anh ngồi tổ 3. Lớp đông quá nhìn các con ngồi đến khổ.