Trường mầm non - Hà Nội

Trường MN Hoa Hướng Dương ở X2, Linh Đàm

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 32.8K Lượt đọc
  • 321 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 47 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng đang cho con học trường này cũng chẳng có vấn đề gì. Nói chung là tất cả mọi thứ đều tạm ổn làm j đến nỗi mà như nhiều mẹ than phiền đâu.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Trường MN tư thục Thái Dương ( số 10, ngõ 46 Phạm Ngọc Thạch)

Các mẹ ơi mình có một địa chỉ gửi con rất yên tâm và tin tưởng muốn chia sẻ cùng mọi người. Con trai mình rất hay ốm và bình thường thì nghịch và bướng khủng khiếp. Trước khi cho con đi học mình đã phải đi tham khảo rất nhiều và lo lắng lắm. Khi tìm đến trường Thái Dương mình đã được gặp bác Hiền ,...

• Trường mầm non nào tốt ở khu vực Linh Đàm

Chào các mẹ, mẹ cháu là thành viên mới nên vào đây xin ý kiến của các mẹ về việc tìm trường cho...

• Trường Chuyên Biệt Ánh Sao.

Trường chuyên biệt Ánh Sao Hà Nội được thành lập tháng 01 năm 2010 thuộc phòng Giáo dục và Đào tạo...

• Trường MN tư thục Ánh Dương trên phố Quang Trung

Mình thì chỉ biết thủ tục đăng ký ở số 5 Quang Trung thôi (còn ở nhà chung thì ko biết). Mình cứ post thông tin nhé, mình vừa đi hỏi về Bé nhà mình sinh năm 2005, bản sao giấy khai sinh, ảnh 4X6 Học phí khoảng 1tr1 Các sơ hiền từ, trông cả thứ 7. Cũng có vài cháu mới học được 1 hai ngày...

• Mẹ đã chọn sữa phát triển trí não đúng cho con?

Theo báo cáo của Tiến sĩ Wouter Claerhout - Tập đoàn Dinh dưỡng DSM Thụy Sĩ, dinh dưỡng đúng cách...

Video có thể bạn quan tâm

• 549 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

có mẹ nào cho con học B1 ko nhi?