Mầm non

Trường mẫu giáo Việt-kid Nguyễn Khuyến

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 15.1K Lượt đọc
  • 99 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 1,699 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Chào các mẹ có bé đi học ở trường Vietkid 58 NK.
    Giữa tháng này mình bắt đầu cho bé nhà mình vào trường này. Bé 18 tháng. Cho mình hỏi ở đây có bé nào trong độ tuổi 18 - 24 tháng học ở đó không, cho mình hỏi chút kinh nghiệm/ý kiến của các mẹ với. Cảm ơn nhiều.
    (empty)

• 8,138 Bài viết

• 1,571 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Tuti
    Chào các mẹ có bé đi học ở trường Vietkid 58 NK.
    Giữa tháng này mình bắt đầu cho bé nhà mình vào trường này. Bé 18 tháng. Cho mình hỏi ở đây có bé nào trong độ tuổi 18 - 24 tháng học ở đó không, cho mình hỏi chút kinh nghiệm/ý kiến của các mẹ với. Cảm ơn nhiều.
    Hà Tuti: quyết tâm học VK rồi à?
    :Kiss: :LoveStruc: :Kiss: Năm anh em trên một chiếc xe tăng :Kiss: :LoveStruc: :Kiss:

• 1,699 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Không xin vào Chíp Chíp được vì lớp đông quá rồi, phải chờ đến tận tháng 5 cơ. Tôi qua VK là ưng luôn vì ở đó cũng gần bà nội, nếu bố mẹ về muộn thì nhờ bà đón về cũng được. Chỉ có điều chẳng biết chất lượng gd thì thế nào, đang phải kêu gào xem có bác nào có ý kiến gì không.
    (empty)

• 8,138 Bài viết

• 1,571 Được cảm ơn

Không xin vào Chíp Chíp được vì lớp đông quá rồi, phải chờ đến tận tháng 5 cơ. Tôi qua VK là ưng luôn vì ở đó cũng gần bà nội, nếu bố mẹ về muộn thì nhờ bà đón về cũng được. Chỉ có điều chẳng biết chất lượng gd thì thế nào, đang phải kêu gào xem có bác nào có ý kiến gì không.
    Sao bà không đăng ký cơ sở 2, gần VK đấy. Cơ sở 2 đang vắng lắm mà
    :Kiss: :LoveStruc: :Kiss: Năm anh em trên một chiếc xe tăng :Kiss: :LoveStruc: :Kiss:

• 1,699 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Khổ, vào đấy tìm không ra. Quay ra làm lại vòng nữa thì thấy VK cũng khang trang đẹp đẽ (mới mà) nên quyết luôn. Với lại chưa chắc đã là chốt hạ mà, vì tôi vẫn muốn học ở Chíp Chíp TXS (tiện đường mẹ đưa đi đón về nhất trong số các trường).
    (empty)

• 8,138 Bài viết

• 1,571 Được cảm ơn

Khổ, vào đấy tìm không ra. Quay ra làm lại vòng nữa thì thấy VK cũng khang trang đẹp đẽ (mới mà) nên quyết luôn. Với lại chưa chắc đã là chốt hạ mà, vì tôi vẫn muốn học ở Chíp Chíp TXS (tiện đường mẹ đưa đi đón về nhất trong số các trường).
    19 Ngô Tất Tố, phố nhỏ song song với Nguyễn Khuyến đấy, cùng quay ra Văn Miếu mà, đầu phố có tiệm Hoa cỏ may ấy.

• 997 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

em đang thắc mắc sẽ nhận em bé từ nhỏ nhất là mấy tháng thế mọi người, vì VK thì cũng cùng phố với em mà

• 564 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ_nhóc
    em đang thắc mắc sẽ nhận em bé từ nhỏ nhất là mấy tháng thế mọi người, vì VK thì cũng cùng phố với em mà
    Mẹ nhóc ơi tìm hiểu về VK hộ mẹ Khoai với, chi phí tất cả là bao nhiêu nhé, Mẹ K định cuối năm sẽ cho K đi học mà.

I am shinning like the candle in the dark, when you tell me that you love me

• 671 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Hôm trước các bà đi off thấy Hà Bill bảo có ai định cho con học VK, hóa ra là bà hả Tuti. Thôi đợi đến thứ 7 này ọp ẹp buôn nhé.
    Mà này Chip chip dễ tìm thế mà bà ko thấy à???
    @me_nhoc: VK nhận bé từ 18 tháng. Học phí: 1tr/tháng. Phí nhập học là 500K.
    Đừng bao giờ nói không thể nếu chưa thực sự cố gắng, bé yêu nhé.

• 997 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

thế thì ko cho bé đi được rồi, phải 1 năm nữa cơ. Các mẹ ơi có chỗ nào cho bé khoảng 1 tuổi đi ko