• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Trường mầm non - Hà Nội

Trường mẫu giáo Việt-kid Nguyễn Khuyến

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 16K Lượt đọc
  • 99 Trả lời

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 1,699 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Chào các mẹ có bé đi học ở trường Vietkid 58 NK.
    Giữa tháng này mình bắt đầu cho bé nhà mình vào trường này. Bé 18 tháng. Cho mình hỏi ở đây có bé nào trong độ tuổi 18 - 24 tháng học ở đó không, cho mình hỏi chút kinh nghiệm/ý kiến của các mẹ với. Cảm ơn nhiều.
    (empty)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 8,195 Bài viết

• 1,645 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Tuti
    Chào các mẹ có bé đi học ở trường Vietkid 58 NK.
    Giữa tháng này mình bắt đầu cho bé nhà mình vào trường này. Bé 18 tháng. Cho mình hỏi ở đây có bé nào trong độ tuổi 18 - 24 tháng học ở đó không, cho mình hỏi chút kinh nghiệm/ý kiến của các mẹ với. Cảm ơn nhiều.
    Hà Tuti: quyết tâm học VK rồi à?
    :Kiss: :LoveStruc: :Kiss: Năm anh em trên một chiếc xe tăng :Kiss: :LoveStruc: :Kiss:
    • 1,699 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Không xin vào Chíp Chíp được vì lớp đông quá rồi, phải chờ đến tận tháng 5 cơ. Tôi qua VK là ưng luôn vì ở đó cũng gần bà nội, nếu bố mẹ về muộn thì nhờ bà đón về cũng được. Chỉ có điều chẳng biết chất lượng gd thì thế nào, đang phải kêu gào xem có bác nào có ý kiến gì không.
    (empty)
    • 8,195 Bài viết

• 1,645 Được cảm ơn

Không xin vào Chíp Chíp được vì lớp đông quá rồi, phải chờ đến tận tháng 5 cơ. Tôi qua VK là ưng luôn vì ở đó cũng gần bà nội, nếu bố mẹ về muộn thì nhờ bà đón về cũng được. Chỉ có điều chẳng biết chất lượng gd thì thế nào, đang phải kêu gào xem có bác nào có ý kiến gì không.
    Sao bà không đăng ký cơ sở 2, gần VK đấy. Cơ sở 2 đang vắng lắm mà
    :Kiss: :LoveStruc: :Kiss: Năm anh em trên một chiếc xe tăng :Kiss: :LoveStruc: :Kiss:
    • 1,699 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Khổ, vào đấy tìm không ra. Quay ra làm lại vòng nữa thì thấy VK cũng khang trang đẹp đẽ (mới mà) nên quyết luôn. Với lại chưa chắc đã là chốt hạ mà, vì tôi vẫn muốn học ở Chíp Chíp TXS (tiện đường mẹ đưa đi đón về nhất trong số các trường).
    (empty)
    • 8,195 Bài viết

• 1,645 Được cảm ơn

Khổ, vào đấy tìm không ra. Quay ra làm lại vòng nữa thì thấy VK cũng khang trang đẹp đẽ (mới mà) nên quyết luôn. Với lại chưa chắc đã là chốt hạ mà, vì tôi vẫn muốn học ở Chíp Chíp TXS (tiện đường mẹ đưa đi đón về nhất trong số các trường).
    19 Ngô Tất Tố, phố nhỏ song song với Nguyễn Khuyến đấy, cùng quay ra Văn Miếu mà, đầu phố có tiệm Hoa cỏ may ấy.
    • 997 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

em đang thắc mắc sẽ nhận em bé từ nhỏ nhất là mấy tháng thế mọi người, vì VK thì cũng cùng phố với em mà
    • 564 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ_nhóc
    em đang thắc mắc sẽ nhận em bé từ nhỏ nhất là mấy tháng thế mọi người, vì VK thì cũng cùng phố với em mà
    Mẹ nhóc ơi tìm hiểu về VK hộ mẹ Khoai với, chi phí tất cả là bao nhiêu nhé, Mẹ K định cuối năm sẽ cho K đi học mà.

I am shinning like the candle in the dark, when you tell me that you love me

• 671 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Hôm trước các bà đi off thấy Hà Bill bảo có ai định cho con học VK, hóa ra là bà hả Tuti. Thôi đợi đến thứ 7 này ọp ẹp buôn nhé.
    Mà này Chip chip dễ tìm thế mà bà ko thấy à???
    @me_nhoc: VK nhận bé từ 18 tháng. Học phí: 1tr/tháng. Phí nhập học là 500K.
    Đừng bao giờ nói không thể nếu chưa thực sự cố gắng, bé yêu nhé.

• 997 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

thế thì ko cho bé đi được rồi, phải 1 năm nữa cơ. Các mẹ ơi có chỗ nào cho bé khoảng 1 tuổi đi ko
    • 1,939 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Mời các mẹ Vietkids vào đây buoon cho đủ hội nhé, http://www.webtretho.com/forum/showthread.php?t=4302
    • 1,699 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tigon
    Mời các mẹ Vietkids vào đây buoon cho đủ hội nhé
    Hì hì, biết là có nhiều bé ở Vietkids rồi nhưng tớ muốn hỏi có bé nào ở VK 58 Nguyễn Khuyến để "giao lưu học hỏi kinh nghiệm" (nghe đâu chỗ này mới hoạt động từ tháng 9 năm ngoái thui)
    BK: Chipchip ở TXS thì không nhận nữa. Thật ra cứ nói là đông, đủ rồi, không nhận nữa... thì cũng được. Đằng này bà hiệu trưởng lại cứ nói là chờ 2 bé khác ở nước ngoài về rồi nhận Tuti luôn mà đến tháng 4 này 2 bé mới về (tôi thì phải gửi con bé đi luôn) làm mình chẳng hiểu cái lý do không nhận nữa là cái lý do gì, sao phải chờ "hai bé ở NƯỚC NGOÀI" về. Giận, không khoái, nản... nên lúc đi tìm cơ sở 2 của Chíp chíp tôi cũng không cố gắng tìm. Loanh quanh trong ngõ đó 1 lúc chẳng thấy biển hiệu của Chíp chíp đâu thì quay ra VK.
    (empty)
    • 8,195 Bài viết

• 1,645 Được cảm ơn

Hì hì, biết là có nhiều bé ở Vietkids rồi nhưng tớ muốn hỏi có bé nào ở VK 58 Nguyễn Khuyến để "giao lưu học hỏi kinh nghiệm" (nghe đâu chỗ này mới hoạt động từ tháng 9 năm ngoái thui)
    BK: Chipchip ở TXS thì không nhận nữa. Thật ra cứ nói là đông, đủ rồi, không nhận nữa... thì cũng được. Đằng này bà hiệu trưởng lại cứ nói là chờ 2 bé khác ở nước ngoài về rồi nhận Tuti luôn mà đến tháng 4 này 2 bé mới về (tôi thì phải gửi con bé đi luôn) làm mình chẳng hiểu cái lý do không nhận nữa là cái lý do gì, sao phải chờ "hai bé ở NƯỚC NGOÀI" về. Giận, không khoái, nản... nên lúc đi tìm cơ sở 2 của Chíp chíp tôi cũng không cố gắng tìm. Loanh quanh trong ngõ đó 1 lúc chẳng thấy biển hiệu của Chíp chíp đâu thì quay ra VK.
    Hay là chờ để cho đủ bé thành 1 lớp hả mẹ Tuti?
    • 1,699 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Tôi cũng chả biết nữa. Chắc là như vậy. Hoặc cũng có thể họ muốn tôi sang cơ sở 2 vì ở đó mới chiêu sinh nên vắng. Nhưng cách nói của bà ấy khiến người khác nghĩ rằng họ không phải là người mà bà ấy expect... Mặt khác tôi thấy VK rộng rãi, mới mở nên sạch sẽ... nên đăng ký.
    (empty)
    • 8,195 Bài viết

• 1,645 Được cảm ơn

Tôi cũng chả biết nữa. Chắc là như vậy. Hoặc cũng có thể họ muốn tôi sang cơ sở 2 vì ở đó mới chiêu sinh nên vắng. Nhưng cách nói của bà ấy khiến người khác nghĩ rằng họ không phải là người mà bà ấy expect... Mặt khác tôi thấy VK rộng rãi, mới mở nên sạch sẽ... nên đăng ký.
    Ừ, tôi thấy VK cũng ổn đấy chứ.
    Nhất quyết cho Tuti đi học rồi à?
    • 107 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ba tun & box oi, sao tôi thấy chỗ nào cũng có bà ấy nhẩy. Bà làm thêm tập 2 có mệt lắm không?
    iiiii
    • 8,195 Bài viết

• 1,645 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chiquynh
    ba tun & box oi, sao tôi thấy chỗ nào cũng có bà ấy nhẩy. Bà làm thêm tập 2 có mệt lắm không?
    He he, lại củ lạc rồi.
    Bà định hỏi tôi cái gì thì về CLB mẹ 76 nhé
    P/s: mệt phờ
    • 1,699 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tun & Box
    Ừ, tôi thấy VK cũng ổn đấy chứ.
    Nhất quyết cho Tuti đi học rồi à?
    Đi chứ, đến tuổi rồi còn gì?
    (empty)
    • 671 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Nhóc nhà bà đi học chắc là vào lớp nhỏ nhất trường nhỉ. Tôi thấy ở trường đang chuẩn bị một lớp học mới - đối diện lớp thằng BK nhà tôi, không biết có phải cho tầm tuổi nhóc nhà bà không. Bao giờ bắt đầu cho nó đi học thế???
    @chiquynh: bé con nhà bà đi học lại chưa hay vẫn nghỉ???
    Đừng bao giờ nói không thể nếu chưa thực sự cố gắng, bé yêu nhé.

• 107 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con bé nhà tôi sau đợt viêm phổi nặng năm ngoái tôi sợ quá cho nghỉ học rồi, chắc là đến tháng 4 này đi học lại. Thế bé Bảo khôi nhà bà thế nào rồi. Hôm tới bà có ọp ẹp gì không với hội 76.... Các mẹ có mong muốn cho con đi gửi trẻ ơi. Tôi nghiệm thấy nếu bé dưới 3 tuổi mà nhà có người giúp hoặc ông bà trông thì đừng cho đi vì hay bị ốm lắm (tôi quan sát lúc bé nhà tôi ở lớp nghịch kinh khủng, chạy lung tung hay ra mồ hôi lắm, nếu cô không lau kịp nên dế ốm thế thôi).
    iiiii
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5