Mầm non

Trường mầm non Việt Anh-105 Láng Hạ - Hà Nội (tầng 2)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 23K Lượt đọc
  • 531 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• 115 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngocminh-naquyt Xem bài viết
    Mẹ Gia linh ơi có phải bạn GL thập thò đi học từ lâu lắm rồi không, mẹ Na ve bảo vói NA lop Na săp có bạn GL làm nàng cứ hỏi suốt bao gio ban GL đi hoc, heheh, bây gio GL mới đi học thì Na lại chuyển trường rồi.
    Ừ đúng rồi mẹ Na ạ, thập thò suốt từ hồi tháng 3 thế rồi nàng ý bị viêm tai giữa suốt mấy tháng, tinh thần chưa sẵn sàng nên cả nhà lấy đà mãi đến giờ mới đi học đây.
    Hôm đầu tiên đến trường, mẹ Linh hỏi ngay cô Thanh về bạn Na, rồi lên lớp làm quen với các bạn thế mà Na lại chuyển trường mất tiêu rồi. Bùn quá.
    Hôm qua con đi học buổi đầu mà ngoan lắm mẹ Na ạ, về kể đủ thứ trên đời, nào là bạn Gấu rất yêu con mẹ ạ, nào là bạn Thỏ ngọc chả ngủ gì cả, cứ nhắm mắt 1 lúc rồi lại mở mắt rồi nhìn con, nào là bạn Ben không thích con, bạn ấy cau màu với con....nói chung ngoan lắm làm bố mẹ thở phào nhẹ nhõm.
    Thế bạn Na sang hoa hồng thực nghiệm à? Bên đấy chắc lớp hơi đông nhỉ, nhưng cơ sở hạ tầng, sân chơi thì thích thật. Tự lập và ngoan như Na thì chắc là mẹ yên tâm quá rồi nhỉ

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gialinh2008 Xem bài viết
    Ừ đúng rồi mẹ Na ạ, thập thò suốt từ hồi tháng 3 thế rồi nàng ý bị viêm tai giữa suốt mấy tháng, tinh thần chưa sẵn sàng nên cả nhà lấy đà mãi đến giờ mới đi học đây.
    Hôm đầu tiên đến trường, mẹ Linh hỏi ngay cô Thanh về bạn Na, rồi lên lớp làm quen với các bạn thế mà Na lại chuyển trường mất tiêu rồi. Bùn quá.
    Hôm qua con đi học buổi đầu mà ngoan lắm mẹ Na ạ, về kể đủ thứ trên đời, nào là bạn Gấu rất yêu con mẹ ạ, nào là bạn Thỏ ngọc chả ngủ gì cả, cứ nhắm mắt 1 lúc rồi lại mở mắt rồi nhìn con, nào là bạn Ben không thích con, bạn ấy cau màu với con....nói chung ngoan lắm làm bố mẹ thở phào nhẹ nhõm.
    Thế bạn Na sang hoa hồng thực nghiệm à? Bên đấy chắc lớp hơi đông nhỉ, nhưng cơ sở hạ tầng, sân chơi thì thích thật. Tự lập và ngoan như Na thì chắc là mẹ yên tâm quá rồi nhỉ
    Bạn Na được cái thich đi học nên bố mẹ nhẹ nhõm lắm, mẹ Na sinh em bé nên phấn đấu chuyển cho con về trường Hoa Hồng cho gần nhà, đi bộ đi học mẹ GL ạ. Chúc ban GL ngoan và yêu lớp Cá Heo như bạn Na nhé.

• 451 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Em đã gửi thuốc ho rồi mẹ PiPi ạ.:Smiling:

• 115 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Các mẹ có ai vào được trang web của trường không nhỉ? Mấy hôm nay mình vẫn vào để nghía con bình thường mà từ hôm qua đến giờ lại không vào được, cứ gõ địa chỉ trang thì nó lại tự động chuyển sang địa chỉ này http://brisksearch.com/, mình không hiểu sao nữa, cả bố cún ngồi ở cơ quan bố cũng bị như vậy nữa.

Cô Thanh ơi, làm sao bây giờ nhỉ, mình hỏi IT guy chỗ mình, anh ấy vào thử địa chỉ ở máy anh ấy cũng bị vậy nữa kìa.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 118 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gialinh2008 Xem bài viết
    Các mẹ có ai vào được trang web của trường không nhỉ? Mấy hôm nay mình vẫn vào để nghía con bình thường mà từ hôm qua đến giờ lại không vào được, cứ gõ địa chỉ trang thì nó lại tự động chuyển sang địa chỉ này http://brisksearch.com/, mình không hiểu sao nữa, cả bố cún ngồi ở cơ quan bố cũng bị như vậy nữa.

Cô Thanh ơi, làm sao bây giờ nhỉ, mình hỏi IT guy chỗ mình, anh ấy vào thử địa chỉ ở máy anh ấy cũng bị vậy nữa kìa.
    Vâng, hôm nay em cũng thử vào thì thấy như vậy. Để em hỏi bên quản trị web xem thế nào đã nhé!

• 118 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Em hỏi rồi, trang web đang bị lỗi các mẹ ạ! Bên quản trị sẽ bảo trì. Vậy các mẹ hãy vào trực tiếp bằng IE với đường link: htth://mamnonvietanh.dyndns.org nhé! Sau đó vẫn vào bình thường như mọi lần là được ạ!:Smiling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 115 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeTun772010 Xem bài viết
    Em hỏi rồi, trang web đang bị lỗi các mẹ ạ! Bên quản trị sẽ bảo trì. Vậy các mẹ hãy vào trực tiếp bằng IE với đường link: htth://mamnonvietanh.dyndns.org nhé! Sau đó vẫn vào bình thường như mọi lần là được ạ!:Smiling:
    Cảm ơn cô Thanh nhiều nhé, mẹ Linh nhìn thấy con rồi.
    Hai hôm nay không được nhìn con, thấy sốt ruột quá cơ. Vì con mới đi học sợ chưa quen mà.

• 451 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

:Smiling: Em vẫn vào bình thường,
    Bạn Noon đi học về thấy khoe con chơi với bạn gia linh,rồi bạn Ben ôm con,bạn Ben quý con,con quý bạn Ben :Smiling: Tôi nào trước khi đi ngủ 2 mẹ con cũng tâm sự hết chuyện ở lớp.:Smiling:

• 115 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NOON2008 Xem bài viết
    :Smiling: Em vẫn vào bình thường,
    Bạn Noon đi học về thấy khoe con chơi với bạn gia linh,rồi bạn Ben ôm con,bạn Ben quý con,con quý bạn Ben :Smiling: Tôi nào trước khi đi ngủ 2 mẹ con cũng tâm sự hết chuyện ở lớp.:Smiling:
    Linh về cũng khoe hết tên các bạn, thấy Linh có nhắc tên bạn Noon nhưng toàn nói là Chi Nun, hay My Nun, hay Di Nun gì đó, ngọng quá nên mẹ chả nghe nổi thên thật của Noon là Chi, My hay gì nữa:Smiling:

• 775 Bài viết

• 2,210 Được cảm ơn

Mun tồ học cái gì mà có vẻ hào hứng quá, thấy đứng hẳn lên tham gia múa may kìa ----> con mẹ thấy rất vui đấy cô Thanh ạ.
    -cầu an lạc-