Trường mầm non - Hà Nội

Trường mầm non Việt Anh-105 Láng Hạ - Hà Nội (tầng 2)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 24.2K Lượt đọc
  • 532 Trả lời

• 451 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Sinh nhật bạn Noon đây ạ. Em chuẩn bị rất nhiều bánh kẹo,hoa quả mà các con có chịu ăn đâu. Chơi là chính,có mấy bạn đòi ăn bánh gato nhưng ăn được mấy miếng là bỏ luôn,các cô lại thêm vất vả.Lần đầu tiên sinh nhật con gái ở lơp,mẹ chưa có kinh nghiệm gì cả,được cái chụp được rất nhiều ảnh đẹp.

• 451 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

• 115 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

hi hi, trông các bạn iêu quá. Cảm ơn mẹ chi Noon nhé.
    Mẹ Chi Noon chu đáo quá, tổ chức sinh nhật cho bạn Noon rồi mà các bạn ở lớp ai cũng có quà, hqua mẹ đi làm về là Linh chạy ra khoe mẹ ngay, kèn này, mũ này, bimbim này, tối mẹ lại nhìn thấy có cả thẻ vào cửa của khu chơi PicoMall nữa chứ. Bố Linh cứ gọi là tấm tắc suốt.:Smiling:
    • 451 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

• 451 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ Linh,thẻ thì của nhà trường phát đấy ạ.he..he..
    Hôm qua đến tổ chức sinh nhật cho con mới được gặp các bạn.Bạn nào cũng hiền khô ,có mỗi bạn Linh,bạn Hải Thu,bạn Ti là đứng lên hát tặng bạn Noon.
    Được 1 lúc là các bạn được đón về,nên cũng chưa nói chuyện được nhiều với các bạn.:Smiling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 335 Bài viết

• 405 Được cảm ơn

Ảnh SN bạn Noon đẹp quá, tháng 11 sinh nhật Pipi chắc là cũng gửi bánh kẹo cho các cô để tổ chức ở lớp cho vui.
    • 451 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Bão về rồi cả nhà ơi,chiều này phải đón con sớm thôi ạ.4h về,có khi phải 3h đến đón.
    Để ủn nhà mình lên em tặng lớp cá Heo ảnh các bạn rất xinh,đáng yêu đây ạ.

• 451 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ Na chào cả nhà, lâu quá không ghé 4r thấy nhiều thứ mới quá, sinh nhât Chi Noon nhiều ảnh đẹp quá, chúc mừng Chi nhé . Thấy cô Yến và cô Hương vẫn rất xinh, mẹ Na vẫn chưa thực hiện được lời hứa cho Na đến chơi với cô và các bạn.
    Chúc cả nhà khỏe,
    • 3,273 Bài viết

• 2,541 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, bé nhà mình vừa SN 1 tuổi nhưng ko có người trông nên mình định gửi trẻ. Các mẹ thấy mình có thể gửi con ở trường này đc ko, có mẹ nào có con dưới 18m mà gửi ở trường này ko chia sẻ cho mình ít kinh nghiệm với. Cảm ơn các mẹ nhiều.

NB: 3.6 kg - 12m: 12.4 kg
    • 172 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Hôm nay, bé nhà mình cũng ra nhập lớp Cá Heo, (lớp bạn Noon) trộm vía buổi đầu đi học nhưng con khá ngoan. Các cô còn trẻ, lớp cũng không đông nên mình cũng yên tâm cho con học tại đây.
    • 115 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaint Xem bài viết
    Hôm nay, bé nhà mình cũng ra nhập lớp Cá Heo, (lớp bạn Noon) trộm vía buổi đầu đi học nhưng con khá ngoan. Các cô còn trẻ, lớp cũng không đông nên mình cũng yên tâm cho con học tại đây.
    Ôi, welcome bạn nhé. Kiểu gì tối nay về bạn Linh cũng líu lo kể chuyện cho mà xem. Thảo nào trưa nay mẹ Linh thấy cô Hương ôm bạn nào nằm ngủ ý, té ra là lính mới.:Smiling: Thế là hội các mẹ lớp cá heo ở đây là đông nhất rồi đó.:Smiling:
    • 502 Bài viết

• 354 Được cảm ơn

Sáng nay nhìn camera thấy cô chuẩn bị cho các con đi chơi. Lần này đồng phục có cả quần soóc kẻ nữa chứ không lôm côm như lần trước, pro ghê.
    Chiều cô Thanh lại up ảnh lên cho các mẹ ngắm nhé.
    Chúc các cô và các con đi chơi vui vẻ.
    Nơi bạn Ủn hét và mẹ khen hay!!!
    http://vn.myblog.yahoo.com/hh83dhqg

• 451 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Xin chào phụ huynh và bạn mới lớp cá Heo...:Applause:
    Mẹ kẹo lạc ơi cô Thanh giờ không lên 4r nữa đâu nên up ảnh các con là hơi khó. Các mẹ tự up lên vậy.
    @ mẹ Na: bạn Na đi học trường mới thế nào rồi chị ơi,em bé ngoan không chị????
    • 115 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Các mẹ vào trang web của trường mà xem, cô Thanh đã up hết ảnh lên đó rồi, mẹ Linh vừa nghía xong, trông iu lắm. Các con mặc quần áo, đội mũ đồng phục oách phết.

Hic...bạn Linh giờ ra nhập đội quân về muộn của lớp cá heo rồi. Trước có Noon với Ben hay về muộn nhất, giờ có thêm Linh. Sau 4 rưỡi là chỉ thấy còn 3 bạn chơi với nhau thôi, thương quá.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NOON2008 Xem bài viết
    Xin chào phụ huynh và bạn mới lớp cá Heo...:Applause:
    Mẹ kẹo lạc ơi cô Thanh giờ không lên 4r nữa đâu nên up ảnh các con là hơi khó. Các mẹ tự up lên vậy.
    @ mẹ Na: bạn Na đi học trường mới thế nào rồi chị ơi,em bé ngoan không chị????
    Na học trường mới ngoan lắm mẹ Noon ạ, nhưng suốt ngày đòi xem đĩa con đọc thơ , đĩa 1-6 ý và thỉnh thoảng vẫn nhắc đến các bạn , đến cô Yên cô Hương, em bé trộm vía cugn ngoan.
    • 335 Bài viết

• 405 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daigiang2303 Xem bài viết
    Các mẹ ơi, bé nhà mình vừa SN 1 tuổi nhưng ko có người trông nên mình định gửi trẻ. Các mẹ thấy mình có thể gửi con ở trường này đc ko, có mẹ nào có con dưới 18m mà gửi ở trường này ko chia sẻ cho mình ít kinh nghiệm với. Cảm ơn các mẹ nhiều.
    MÌnh thấy nếu bé ăn cháo và đi được rồi thì chắc cũng gửi được nhưng các bạn bé quá đi học thì hay ốm. Bạn nhà mình đi học hồi 18 tháng, học cùng với Bi tròn hồi đó 15 tháng. Hai bạn là hay ốm nhất lớp
    • 451 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Đợt này chẳng thấy có giờ học tiếng anh với giáo viên bản ngữ gì cả,hay tại em không để ý các chị nhỉ. :Smiling: Cũng chẳng thấy bạn Noon về líu lo tiếng anh nữa. Trong lịch học thì vẫn thấy Thứ 2 buổi sáng học mà????
    • 335 Bài viết

• 405 Được cảm ơn

Dạo này topic vắng vẻ quá. Các mẹ chán comment rùi à? Hôm qua đi đón bạn Pipi cũng hơi muộn, gần 5 rưỡi mà thấy lớp vẫn đông, phải còn đến 6 - 7 bạn, các con ngồi hát với cô Quyên, tự nhiên thấy thương quá. Bố mẹ bận, các bạn bị đón muộn làm các cô cũng vất vả theo.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,199 Bài viết

• 1,628 Được cảm ơn

Khuấy động phong trào tý nhỉ .

Mấy hôm nay bạn Ben về nhà nói tiếng Anh suốt. Cứ cầm quyển sách lên lại nói: Oát dịt (mẹ đoán: What is this?)
    Sau đấy thì cứ tuôn ra 1 tràng:
    - í dịt ơ boy
    - í dịt ơ gơ (chắc là girl)
    - í dịt ơ bup (chắc là Book)
    - í dịt ơ che (chắc là Chair)
    - í dịt ơ tích chơ
    - í dịt ơ bét

Ối giời, cả nhà cứ gọi là trố hết cả mắt. Bạn ý đọc chuẩn lắm, âm điệu rõ ràng.
    Cô Hương bảo mấy thầy cô dạy TA khoái bạn ý lắm, vì ở lớp bạn ý nói TA rất chuẩn, lại hay nói nữa nên cứ trêu: bạn Ben chỉ thích nói TA, ko cần tiếng mẹ đẻ (hehe, bạn ý giờ mới nói đc 3 từ thôi, trộm vía đấy là nói khá lên nhiều rồi đấy)
    Suất ăn miễn phí, chúng ta có thể giúp được gì? Hãy cùng chung tay ủng hộ cho bệnh nhi nghèo viện Nhi Trung Ương
    http://www.webtretho.com/forum/f479/.../#post25332962