Mầm non

Trường mầm non Tuổi Hoa - Ngõ 106 Hoàng Quốc Việt-HN

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 8.28K Lượt đọc
  • 50 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ!
    Tình hình là em định xin cho con vào học trường này. Em đã qua xem thì thấy cơ sở vất chất của trường khá tốt (trường đạt tiêu chuẩn quốc gia). Các mẹ trên này có ai đã có con học ở trường này chia sẽ kinh nghiệm với em xem chất lượng thế nào, 1 cô trông mấy cháu, thời gian biểu sinh hoạt của các bé thế nào.
    Em cám ơn ạ.

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 622 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

nó ở đâu vậy mẹ nó,có địa chỉ trang Web ko?

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mejune Xem bài viết
    nó ở đâu vậy mẹ nó,có địa chỉ trang Web ko?
    Trường này ở sâu trong ngõ 106 HQV. Bạn cứ đi vào ngõ rồi hỏi chắc ai cũng biết vì trường khá rộng rãi, khang trang. Theo mình biết thì hình như chưa có địa chỉ Web đâu. Mẹ nó cũng ở HQV à?

• 622 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

nhà em ở Nguyễn Phong sắc,Đối Diện trưòng đảng HCM.trường đấy nằm ở đoạn nào? em biết mỗi trường Bông Mai, nhưng em ko thích trường này.

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mejune Xem bài viết
    nhà em ở Nguyễn Phong sắc,Đối Diện trưòng đảng HCM.trường đấy nằm ở đoạn nào? em biết mỗi trường Bông Mai, nhưng em ko thích trường này.
    Bạn cứ đi qua Tháp Hòa Bình sẽ thấy ngõ 106 rồi rẽ vào đó. Trường ở khá xâu bên trong ngõ. Nhà mình ở ngõ 5 nên đi cũng hơi xa. Nhưng trường nhìn sẽ rất thích vì khuôn viên đẹp, rộng rãi. Nhưng ko biết chất lượng thế nào? Mà hình như ko có mẹ nào trên này có con theo học ở đó nhỉ? :Sad:

• 622 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

con em dang học Aplus, em thấy cũng ok, nhưng muốn chuyển cho gần nhà

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ đã xin cho con vào trường này chưa? có ai xin rồi thì chia sẽ ít kinh nghiệm về việc xin vào cho mình với nhé. Thanks

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BeBaoTran Xem bài viết
    Các mẹ đã xin cho con vào trường này chưa? có ai xin rồi thì chia sẽ ít kinh nghiệm về việc xin vào cho mình với nhé. Thanks
    Mình vừa đến nộp hồ sơ cho con vào trường này hôm 1/7. Thủ tục rất đơn giản bạn chỉ cần mua 1 bộ hồ sơ 10.000 đ rồi khai vào đó. Kèm theo giấy khai sinh, hổ khẩu (photo) và 1 giấy khám sức khỏe của bé. 1/8 các bé sẽ bắt đầu nhập học.

• 26 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hien78 Xem bài viết
    Mình vừa đến nộp hồ sơ cho con vào trường này hôm 1/7. Thủ tục rất đơn giản bạn chỉ cần mua 1 bộ hồ sơ 10.000 đ rồi khai vào đó. Kèm theo giấy khai sinh, hổ khẩu (photo) và 1 giấy khám sức khỏe của bé. 1/8 các bé sẽ bắt đầu nhập học.
    Trường này có cần hộ khẩu đúng tuyến không bạn nhỉ ? nhà mình cũng gần đấy , nếu xin được cho cháu vào học thì đi lại cũng tiện.

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hattieuxanh Xem bài viết
    Trường này có cần hộ khẩu đúng tuyến không bạn nhỉ ? nhà mình cũng gần đấy , nếu xin được cho cháu vào học thì đi lại cũng tiện.
    Hôm trc đến nộp hồ sơ mình thấy thông báo từ 15/7 sẽ nhận hồ sơ trái tuyến. Bạn qua trường mà xem.

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6