Trường mầm non - Hà Nội

Trường mầm non Tuổi Hoa - Ngõ 106 Hoàng Quốc Việt-HN

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 9.46K Lượt đọc
  • 52 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ!
    Tình hình là em định xin cho con vào học trường này. Em đã qua xem thì thấy cơ sở vất chất của trường khá tốt (trường đạt tiêu chuẩn quốc gia). Các mẹ trên này có ai đã có con học ở trường này chia sẽ kinh nghiệm với em xem chất lượng thế nào, 1 cô trông mấy cháu, thời gian biểu sinh hoạt của các bé thế nào.
    Em cám ơn ạ.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 622 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

nó ở đâu vậy mẹ nó,có địa chỉ trang Web ko?
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mejune Xem bài viết
    nó ở đâu vậy mẹ nó,có địa chỉ trang Web ko?
    Trường này ở sâu trong ngõ 106 HQV. Bạn cứ đi vào ngõ rồi hỏi chắc ai cũng biết vì trường khá rộng rãi, khang trang. Theo mình biết thì hình như chưa có địa chỉ Web đâu. Mẹ nó cũng ở HQV à?
    • 622 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

nhà em ở Nguyễn Phong sắc,Đối Diện trưòng đảng HCM.trường đấy nằm ở đoạn nào? em biết mỗi trường Bông Mai, nhưng em ko thích trường này.
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nhà em ở Nguyễn Phong sắc,Đối Diện trưòng đảng HCM.trường đấy nằm ở đoạn nào? em biết mỗi trường Bông Mai, nhưng em ko thích trường này.
    Bạn cứ đi qua Tháp Hòa Bình sẽ thấy ngõ 106 rồi rẽ vào đó. Trường ở khá xâu bên trong ngõ. Nhà mình ở ngõ 5 nên đi cũng hơi xa. Nhưng trường nhìn sẽ rất thích vì khuôn viên đẹp, rộng rãi. Nhưng ko biết chất lượng thế nào? Mà hình như ko có mẹ nào trên này có con theo học ở đó nhỉ? :Sad:
    • 622 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

con em dang học Aplus, em thấy cũng ok, nhưng muốn chuyển cho gần nhà
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ đã xin cho con vào trường này chưa? có ai xin rồi thì chia sẽ ít kinh nghiệm về việc xin vào cho mình với nhé. Thanks
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BeBaoTran Xem bài viết
    Các mẹ đã xin cho con vào trường này chưa? có ai xin rồi thì chia sẽ ít kinh nghiệm về việc xin vào cho mình với nhé. Thanks
    Mình vừa đến nộp hồ sơ cho con vào trường này hôm 1/7. Thủ tục rất đơn giản bạn chỉ cần mua 1 bộ hồ sơ 10.000 đ rồi khai vào đó. Kèm theo giấy khai sinh, hổ khẩu (photo) và 1 giấy khám sức khỏe của bé. 1/8 các bé sẽ bắt đầu nhập học.
    • 26 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hien78 Xem bài viết
    Mình vừa đến nộp hồ sơ cho con vào trường này hôm 1/7. Thủ tục rất đơn giản bạn chỉ cần mua 1 bộ hồ sơ 10.000 đ rồi khai vào đó. Kèm theo giấy khai sinh, hổ khẩu (photo) và 1 giấy khám sức khỏe của bé. 1/8 các bé sẽ bắt đầu nhập học.
    Trường này có cần hộ khẩu đúng tuyến không bạn nhỉ ? nhà mình cũng gần đấy , nếu xin được cho cháu vào học thì đi lại cũng tiện.
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hattieuxanh Xem bài viết
    Trường này có cần hộ khẩu đúng tuyến không bạn nhỉ ? nhà mình cũng gần đấy , nếu xin được cho cháu vào học thì đi lại cũng tiện.
    Hôm trc đến nộp hồ sơ mình thấy thông báo từ 15/7 sẽ nhận hồ sơ trái tuyến. Bạn qua trường mà xem.
    • 255 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

con em dang học Aplus, em thấy cũng ok, nhưng muốn chuyển cho gần nhà
    Mejune à, mình tưởng bé nhà bạn đang học ở O'hana và có xe đưa đón chứ? Định xin vào 20/10 vì có "thằng bạn thân" làm trên Bộ GD mà, lại thay đổi ý kiến à?

... nhà em ở Nguyễn Phong sắc, Đối Diện trưòng đảng HCM.trường đấy nằm ở đoạn nào? em biết mỗi trường Bông Mai, nhưng em ko thích trường này.
    Nhà bạn cũng chuyển nhanh thật, mới từ Mai Động mấy hôm trước đã xuống gần Trường Đảng Nguyễn Phong Sắc rồi:Thinking:.
    • 60 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mejune, can biet khu Hoang Quoc Viet co rat nhieu truong ca truong cong lan truong tu, truong nao cung tot, moi truong mot ve me chiu kho di het tham quan cho thoa chi ne:Mam non Anh Sao,Mam non Hoa Hong,Mam non Hoa Thuy Tien, Mam non Dich Vong,Mam non Hoa Huong Duong, Mam non Bong Mai,Mam non Tuoi tho,Mam non Tuoi Hoa, Mam non K300,Mam non Nghia Do,Mam non Son ca, Huong Lien,

Đêm nhanh cung co tan 10 truong, me chau dung tuong ca khu Hoang Quoc Viet co moi A+ cua me chau dau nhe.
    • New
    • 9 năm
    • 335 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Con tớ cũng xin được vào học trường này rồi, học lớp nhà trẻ D1, 1-8 nhập học nhưng cu bi lại đang bị ho nên chắc lùi lại 1 tuần
    có mẹ nào có con học ở D1 không giao lưu đi, cho bọn trẻ biết chơi với nhau nhỉ.
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con mình cũng học lớp D1 đây. Con bạn hôm nay chưa nhập học à? Con mình sáng nay học rồi. Bé khóc lắm, ko biết bao giờ mới quen đc. Nhưng mình thấy 1 lớp đông quá, ko biết các cô trông cháu thế nào đây ?
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trường mầm non Tuổi hoa - Cầu Giấy thành lập khoảng năm 2002, vừa được công nhận là trường chuẩn quốc gia năm 2008. Cháu học trường này từ lúc 18 tháng đấy, bây giờ cháu đang học lớp A. Sang năm em cháu đủ 18 tháng tuổi chắc mẹ cháu cũng cho đi học ở đây luôn. Học ở đây thì tốt nhưng lớp đông lắm, đến giờ ăn của lớp D các cô lớp khác sang hỗ trợ nên cũng không lo lắm, chỉ lo cho các em khó ăn uống thôi. Tiền đóng góp thì không cao vì là trường công lập mà, một tháng chỉ khoảng 300.000 vnd.
    • 62 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tin&em Xem bài viết
    Trường mầm non Tuổi hoa - Cầu Giấy thành lập khoảng năm 2002, vừa được công nhận là trường chuẩn quốc gia năm 2008. Cháu học trường này từ lúc 18 tháng đấy, bây giờ cháu đang học lớp A. Sang năm em cháu đủ 18 tháng tuổi chắc mẹ cháu cũng cho đi học ở đây luôn. Học ở đây thì tốt nhưng lớp đông lắm, đến giờ ăn của lớp D các cô lớp khác sang hỗ trợ nên cũng không lo lắm, chỉ lo cho các em khó ăn uống thôi. Tiền đóng góp thì không cao vì là trường công lập mà, một tháng chỉ khoảng 300.000 vnd.
    Mẹ Tin&em cho hỏi vài kinh nghiệm về việc cho con học ở trường Tuổi Hoa với. Bé Linh nhà mình 2 tuổi, mình định cho bé học ở trường Tuổi Hoa này. Bạn cho biết một vài thông tin về chất lượng dạy, ăn uống và chăm sóc bé của trường với. Cảm ơn nhiều nhé.
    • 321 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Các mẹ có thể tham khảo thông tin ở đây:
    http://www.caugiay.edu.vn/caugiay/vn...ea=67&cat=1176
    • 299 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuonglinh'smum Xem bài viết
    Mẹ Tin&em cho hỏi vài kinh nghiệm về việc cho con học ở trường Tuổi Hoa với. Bé Linh nhà mình 2 tuổi, mình định cho bé học ở trường Tuổi Hoa này. Bạn cho biết một vài thông tin về chất lượng dạy, ăn uống và chăm sóc bé của trường với. Cảm ơn nhiều nhé.
    Đánh dấu cái!
    • 72 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Có mẹ nào cho con học lớp nhà trẻ của trường này không? Mình cũng nhờ xin cho con gái vào học ở lớp nhà trẻ nhưng thấy lớp đông quá, thấy sĩ số là gần 70 trẻ mà có 5 cô trông. Nhưng con gái đi học ngoan nên mình cũng thấy yên tâm. Không biết có họp phụ huynh đóng góp thêm khoản gì nữa không, các mẹ nhỉ? Sắp đến ngày khai trường của các con rồi.
    • 72 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

các mẹ có con học lớp D1 ơi. Truóc đây, con mình rất thích đi học nhưng từ 2 tuần nay cứ buổi sáng là không chịu đi học vì sợ cô. Hỏi cô thì cô nói có lần dọa cháu nghịch quá sẽ không cho về với mẹ nữa. Các me cho em xin ý kiến là có nên chuyển trường cho cháu không hay phải xử lý thế nào. Xin cảm ơn các mẹ
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3