Mầm non

Trường mầm non tư thục Hồng Huế, Xuân La, Tây Hồ Hn

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.46K Lượt đọc
  • 49 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5
    • 305 Bài viết

• 158 Được cảm ơn

Sáng nay mình đến thăm trường Hồng Huế, cũng có cùng cảm nhận như ban phươngmaitk, khuôn viên rộng, thoáng mát mẻ, và phòng học các cháu cũng khá là gọn gàng! Bé nhà mình 26 tháng, sẽ được bố trí vào một lớp có hai cô giáo, hiện lớp có khoảng 10 bé.
    Học phí cho bé là 1.340.000 (bao gồm cả ăn sáng, và trông con ngày thứ 7) ( chắc là <3 tuổi thì nhiều hơn). Nếu bé nghỉ học t7 sẽ được trừ tiền ăn.
    Trường chỉ có một cơ sở duy nhất, khuôn viên khá yên tĩnh, mình thấy có thời khóa biểu ăn học, rõ ràng dán ở bảng tin trường.
    Mình vừa gọi cho cô hiệu trưởng và biết rằng các con 8h30 hàng sáng sẽ được ra tập thể dục ngoài trời 30 phút. và trong một ngày sẽ có một tiết học vận động ở ngoài trời 20-30 phút tùy theo lứa tuổi.
    Minh nghe thấy thế cũng yên tâm lắm.
    Tuy nhiên, một vấn đề là việc ăn uống ở đây các con có vẻ hơi ít thì phải, các con ăn ngày 3 bữa, sáng, trưa, 1 bữa phụ sữa chua, và một bữa 4h phở, bún miến j đó. Không có bữa sữa nào cả, có lẽ mình phải gửi sữa để con ăn thêm các mẹ nhỉ? Không biết như thế có hơi thiếu sữa với bé 26 tháng như con mình không?
    Đúng là có những mặt hài lòng và những mặt chưa yên tâm!
    Các mẹ có con học ở đây vào chia sẻ cùng mình với!

• LF
    • 6 năm
    • 1,204 Bài viết

• 357 Được cảm ơn

Địa chỉ cụ thể Trường Hồng Huế thế nào các mẹ chỉ với nhé
    La Vie est Belle

• 46 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Bạn hỏi thăm đường đi vào Ký túc II của trường Cao đẳng Nội vụ, đi đến ngã 3 gần chợ thì rẽ tay trái khoảng mấy chục m là đến Trường Hồng Huế rồi. Hoặc đi đường Xuân La thì đến cổng chào của làng Xuân Đỉnh, rẽ tay phải, đi sâu vào trong hỏi thăm là thấy ngay. Mình cũng mới cho con học trường này, thấy cũng yên tâm lắm.

• 416 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

tha thiết xin các mẹ ít nhận xét về trường này ạ! vì cái việc chọn trường cho con là cả một vấn đề đấy ạ. nhà em sắp chuyển lên Nguyễn Hoàng Tôn, đang tăm te trường này. thanks các mẹ!
    cái Ốc nà cái Ốc iu..
    ..Này con yêu ơi, con biết không, mẹ yêu con, yêu con nhất đời..

• 416 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

các mẹ ơi giúp em với....
    cái Ốc nà cái Ốc iu..
    ..Này con yêu ơi, con biết không, mẹ yêu con, yêu con nhất đời..

• 8,644 Bài viết

• 13,096 Được cảm ơn

hic hic nghe mà cũng mông lung nhỉ? mình cũng đang có ý định gửi bé ở đây nè

• 5,499 Bài viết

• 12,892 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Minh_Duc Xem bài viết
    hic hic nghe mà cũng mông lung nhỉ? mình cũng đang có ý định gửi bé ở đây nè
    Thấy bà nội bảo Bơ học trường Hồng Huế. Cô L thử search tìm hiểu xem trường thế nào thì gặp mẹ Bơ ở đây. Mẹ Bơ cứ yên tâm cho Bơ học, trường nào chẳng có ưu nhược điểm, quan trọng là con có thích nghi được không thôi.
    Chỉ mẹ mới hiểu
    http://www.webtretho.com/forum/f3162...Pampers_subbox

Anh Bill và con là tình yêu lớn của đời mẹ! Bố Kute là tình yêu nhỏ thôi.

• 43 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi voicoi241 Xem bài viết
    em cũng đang tìm trường cho con ở khu Hồ Tây đây. Không biết trường Hồng Huế ở địa chỉ nào, con em được 18 tháng rồi. Em đinh cho đi học trong tháng tới mà không biết học phí là bao nhiêu, các mẹ chia sẻ em với. Cám ơn các mẹ nhiều.
    Mình có con học ở trường này rồi, học phí là 1.8tr

• 8,644 Bài viết

• 13,096 Được cảm ơn

con mình học trường này, thấy cũng được, gửi sữa cho con ăn buổi chiều nhưng xem ra hơn tháng mà chưa hết một hộp , có lẽ tại buổi chiều cháu ăn hơi nhiều bữa cùng một lúc, ngủ dậy một bát cháo, sau đó lại sữa tươi, đến 4h chiều là sữa bột nhà mình gửi
    cô giáo thì ở mức tạm được ( theo đ ánh giá của mình) ko đến nỗi nào, tuy có một số điểm chưa ưng ý nhưng làm sao mà hoàn hảo đc, miễn là con vẫn iu cô và cô cũng quý con là oki

• 43 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hungbibop Xem bài viết
    Mình có con học ở trường này rồi, học phí là 1.8tr
    NHưng bây giờ học phí tăng rồi, cả tiền học thứ bẩy và đón con muộn một chút là 2,8 tr. Với học phí này mình tìm cho con trường chất lượng cao và đầy đủ trang thiết bị, chứ trường MN bình dân mà học phí 2.8tr là ko ổn rồi

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5