Mầm non

Trường mầm non tư thục Hồng Huế, Xuân La, Tây Hồ Hn

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.43K Lượt đọc
  • 49 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 305 Bài viết

• 158 Được cảm ơn

có mẹ nào cho con đi học ở trường Hồng huế không, vào comment ý kiến cho em với, em định tháng 9 này cho con (2 tuổi) đi học ở trường này?

• 23 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

có tớ đây
    con đi học vui vẻ lắm, có điều là phải học chữ hơi sớm tí thôi

• 4,280 Bài viết

• 1,053 Được cảm ơn

mình mới đi tham quan trường thôi. thích trường có sân rộng, nhiều cây xanh nhưng thấy cô bảo các cháu chả được ra đấy chơi mấy.
    Mẹ son&son ơi, con nhà bạn mấy tuổi, ăn uống ở trường thế nào?
    You are my sunshine!

• 305 Bài viết

• 158 Được cảm ơn

nhà mình cũng ở gần đấy, nhìn sân trường cũng rộng nhưng đúng là chả bao giờ thấy các cháu ở ngoài sân, cửa cứ đóng im lìm, không biết các con ăn ngủ nghỉ học hành thế nào? mẹ son&son mô tả kỹ hơn được không ạ?

• 23 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi besubin Xem bài viết
    nhà mình cũng ở gần đấy, nhìn sân trường cũng rộng nhưng đúng là chả bao giờ thấy các cháu ở ngoài sân, cửa cứ đóng im lìm, không biết các con ăn ngủ nghỉ học hành thế nào? mẹ son&son mô tả kỹ hơn được không ạ?
    Tớ thì chỉ thấy thế này, con tớ thích học trường này hơn trường công lập gần đó mà cháu đã đi học được 2 tháng nên tớ cho đi học ở đó thôi.

Trường nào cũng có cái này cái khác nhưng con tớ sau gần 1 năm đi học thì vẫn lúc nào cũng nói con thích học trường Hồng Huế. Mà tớ để ý chẳng đứa nào đi học ở đó khóc cả hoặc khóc vài hôm rồi thôi chứ không như trường công lập, khóc mãi, hết cả nước mắt.
    Nói thật là vì chuyển nhà, con tớ học trường mầm non này là thứ 3 rồi.

• 328 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Chào các mẹ, em cũng đang tìm trường cho con ở Xuân La đây, trường Hồng Huế địa chỉ ở đâu vậy ạ? Thông tin về trường thế nào ạ? Cho em tham gia với

• 17 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

em cũng đang tìm trường cho con ở khu Hồ Tây đây. Không biết trường Hồng Huế ở địa chỉ nào, con em được 18 tháng rồi. Em đinh cho đi học trong tháng tới mà không biết học phí là bao nhiêu, các mẹ chia sẻ em với. Cám ơn các mẹ nhiều.
    Gấu ơi, bố mẹ yêu Gấu lắm :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

• 305 Bài viết

• 158 Được cảm ơn

trường Hồng Huế ở trong ngõ cuối đường Xuân La bạn ạ (đoạn cổng chào Xuân Đỉnh ý). Mình cũng vấn đang lựa chọn..định hôm nào sẽ hỏi xem ở đấy giờ giấc ăn uống thế nào, học hành vui chơi như thế nào?

• 4,280 Bài viết

• 1,053 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi voicoi241 Xem bài viết
    em cũng đang tìm trường cho con ở khu Hồ Tây đây. Không biết trường Hồng Huế ở địa chỉ nào, con em được 18 tháng rồi. Em đinh cho đi học trong tháng tới mà không biết học phí là bao nhiêu, các mẹ chia sẻ em với. Cám ơn các mẹ nhiều.
    học phí trường tầm 1.2-1.3t gì đó e ạ.
    You are my sunshine!

• 328 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Trong lúc tìm trường cho bé nhà em, em đã ghé qua trường này, nhg không thu thập được nhiều thông tin:
    - Trường ở cuối ngõ 23 ngay đầu đường Xuân La.
    - Trường có sân rộng, mát, diện tích phòng học cũng rất lí tưởng, riêng một lớp học ở tầng 1, em thấy đã có 3 phòng, một phòng lớn và thêm 2 phòng nhỏ nữa. Rất thoáng và mát mẻ. Đồ dùng học tập có vẻ cũng phong phú.
    -Một lớp có khoảng trên 20 cháu (lúc em tới là gần đóng cửa trường rồi) và hình như là 2 cô (lớp > 3 tuổi)
    -Không có ai để hỏi thăm. Hỏi 1 cô giáo thì có vẻ trường rất hạn chế tiết lộ thông tin. Cô giáo này không cho biết gì cả, chỉ bảo lên cơ sở I mà hỏi. Cô í cũng chẳng rõ cơ sở I ở đâu ??? mà bảo là hình như ngõ 12 Xuân La
    -Trường chỉ nhận các cháu từ 2 tuổi, tháng 7 bắt đầu bán hồ sơ (thông tin này moi từ một bà mẹ cho con ăn ở sân trường)
    -Theo chú hàng xóm nhà em có cháu học ở Hồng Huế thì cả tiền học và tiền ăn là 1T/tháng, tiền XDCSVC ban đầu là 700K.

Hết ạ. Các mẹ chịu khó tìm cơ sở I mà hỏi nhé. Cái này thì em chưa tìm hiểu. Keke, chúc các mẹ may mắn tìm được trường tốt cho con.

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5