Trường mầm non - Hà Nội

Trường mầm non Trung Tự - số 4 Đặng Văn Ngữ

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 10.1K Lượt đọc
  • 72 Trả lời

7 Người đang theo dõi

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
    • 120 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thickcongai Xem bài viết
    máy của mình lúc xem đc lúc k ,n nói chung là con k lên cân còi cọc mà vẫn rất quan tâm các cô,mình đag bắt đầu nản,con thì ngọng líu ngọng lô mà bố mẹ có ngọng đâu,nói chung là hình như ai đòi hỏi thì mới đc quyền lợi thì fải các mẹ ạh.vì mình thấy thế,đang nản đây công việc thì vất vả mà con thì còi cọc chăm thứ cứ là tại mẹ hết,buồn quá chửng lẽ cho con đi khám dinh dưỡng tròn 3 tuổi có 12kg thấp nữa chứ,ôi buồn mà k bt các cô cho con mình khám sức khoẻ vào thời điểm nào nhể,mẹ nào bt nói cho mình hay với nhé
    Lâu quá không vào topic về trường Mầm non Trung tự nhỉ. Lại hết năm học rồi, Con nhà tớ cũng chán quá chẳng lớn gì cả. Đầu năm đi học 16kg, cuối năm vẫn 16kg. Chẳng thấy yêu cô giáo gì cả, hôm nào được cô dắt ra sân thể dục là phấn khởi kể mãi. Các mẹ có cho con học hè không? Nhà tớ không có ai trông nên vẫn phải cho đi học mà nắng nóng quá nhỉ. Lớp nhà trẻ mấy hôm nay điều Hòa hỏng, các con kêu nóng, tớ hỏi cô Hiệu trưởng thì bị quá xơi xơi vì bảo không làm việc với cá nhân, chỉ làm việc với nhóm trưởng
    Bực mình lắm mà mình cũng nói nhẹ nhàng chứ có to tát gì đâu. Cô còn bảo Điều hòa do trường đầu tư chứ P.H có đóng góp đâu mà có ý kiến. Thế thì cô ấy tháo về nhà cô mà trưng bày nhỉ???
    • 137 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nhà mình ít tiền, đành cho con học đây thôi bạn ạ. Nói xin lỗi, ko thấy dạy dỗ mấy. Mình cũng coi camera thường xuyên, nhưng thấy học ít lắm. Toàn thả rông cho chơi thôi.
    Mà lạ, ở các trường khác, cuối tuần bao giờ cũng có nhận xét tuần rồi con học gì, tiếp thu ra sao, thậm chí có bài giao về (vẽ hát gì đó), trường này tuyệt nhiên ko, tới cái sổ liên lạc cuối năm cũng ko thấy trả!
    • 198 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Ôi các mẹ ơi!
    Năm nay xin học đúng tuyến lại dễ quá. Hôm em xin cho 2 nhóc lớp nhà trẻ chỉ có 39/45 chỉ tiêu nên nhà trường nhận hết. Không phải bốc thăm. May quá cơ!
    Min : 2,4kg (newborn); 4kg (1month); 5,5kg (2months); 7kg (3months).... 9kg (6months).... 10,5kg (10months)... 11kg (11months).
    Miu : 2,5kg (newborn); 3,6kg (1month); 4,9kg (2months); 6,6kg (3months).....9,2kg(6months)......11kg (10months)... 12kg (11months).
    8 months : http://www.youtube.com/watch?v=ZZUPuS5iF64&feature=g-upl&context=G2b3c289AUAAAAAAAAAA
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 120 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeMoc2006 Xem bài viết
    Ôi các mẹ ơi!
    Năm nay xin học đúng tuyến lại dễ quá. Hôm em xin cho 2 nhóc lớp nhà trẻ chỉ có 39/45 chỉ tiêu nên nhà trường nhận hết. Không phải bốc thăm. May quá cơ!
    ối thích thế, năm ngoái nhà mình chật vật mới xin được cho con vào đấy.
    Chúc mừng mẹ nó nhé!
    Học ở đây nói chung là yên tâm.
    • 177 Bài viết

• 198 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, các mẹ có xem được camera không?
    • 34 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, bé nhà em đến hôm nay là ngày thứ 3 học bên trường MN Trung Tự, bé học lớp Nhà trẻ 2, có mẹ nào có bé học cùng lớp vào bé nhà em không ạ?
    Mấy nay em gọi hoài cho anh Dũng nhờ hỗ trợ xem webcam nhưng ko dc các mẹ ạ! Có mẹ nào tự thực hiện mà thành công không ạ?
    David à, cảm ơn con!
    Mẹ không nghĩ khi có con, cuộc sống của mẹ lại hạnh phúc và nhiều ý nghĩa đến như thế...:LoveStruc:
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bé nhà mình cũng học ở trường Trung Tự, lớp bé 2, mới đi được 4 buổi, cũng khóc lắm, nhưng được cái chỉ mến mỗi cô giáo Hạnh, cô Hạnh bế thì không khóc còn các cô khác bế thì khóc ầm ĩ. Ở nhà đã nổi tiếng lười và khó ăn rồi nên thành thử đi học không ăn được gì không nằm ngoài sức tưởng tượng của bố mẹ. Mình cũng chưa ngắm cơ sở vật chất của lớp nên không biết có được ko hi hi hi, nhưng ấn tượng của mình là trường này các cô hơn hẳn trường mầm non Tuổi Hoa anh cu lớn học, ngày đầu tiên đi học con mình được các cô bế, cho ngồi lòng luôn nên trộm vía không khóc. Hy vọng mọi thứ tiến triển tốt đẹp
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi ai xem được cammera cho em xin ty chỉ giáo với em không xem được
    • 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThienAn_contraiyeu Xem bài viết
    Các mẹ ơi, bé nhà em đến hôm nay là ngày thứ 3 học bên trường MN Trung Tự, bé học lớp Nhà trẻ 2, có mẹ nào có bé học cùng lớp vào bé nhà em không ạ?
    Mấy nay em gọi hoài cho anh Dũng nhờ hỗ trợ xem webcam nhưng ko dc các mẹ ạ! Có mẹ nào tự thực hiện mà thành công không ạ?
    Tớ đã xem đc camera của lớp con tớ rồi, con tớ cũng học Nhà Trẻ 2, làm quen với mẹ này nhé. Tớ dùng chương trình xem camera trên điện thoại chạy hệ điều hành Android: lên Store down cái gDMSS lite về, rồi cài đặt cấu hình ở phần Device Manager: chọn name: mamnontrungtu, address: mamnontrungtu.dyndns.org, port: 37777, username: user1, pw: 1234, channel: chọn tùy í, mình chọn 16, rồi Save vào là xem đc trên điện thoại luôn, miễn là đt kết nối sóng wifi hoặc 3G. Nhưng đầu giờ sáng và cuối giờ chiều rất hay ko vào đc , vào hôm đc hôm ko, nhưng đa phần là xem được. Chúc các mẹ cài thành công. với Iphone tớ ko rõ nhưng chắc cũng down về và cài ra như trên thôi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 53 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThienAn_contraiyeu Xem bài viết
    Hilu mẹ Thien Ân, em cũng có con học lớp Nhà trẻ 2 đây, có gì chị iem mình cùng buôn chuyện nhé!!
    • 9 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bé_8584 Xem bài viết
    Hilu mẹ Thien Ân, em cũng có con học lớp Nhà trẻ 2 đây, có gì chị iem mình cùng buôn chuyện nhé!!
    Các mẹ ơi, cho em hỏi là lớp Nhà trẻ 2 thì nhận bé từ mấy tháng ạ. Mong tin các mẹ.
    • 13 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Năm nay mình định cho con đi học lớp nhà trẻ ở mầm non Trung Tự , các mẹ có con đang học có biết khi nào bán hồ sơ hay khi nào xin học không ah?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 221 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ruoimatto Xem bài viết
    Tớ đã xem đc camera của lớp con tớ rồi, con tớ cũng học Nhà Trẻ 2, làm quen với mẹ này nhé. Tớ dùng chương trình xem camera trên điện thoại chạy hệ điều hành Android: lên Store down cái gDMSS lite về, rồi cài đặt cấu hình ở phần Device Manager: chọn name: mamnontrungtu, address: mamnontrungtu.dyndns.org, port: 37777, username: user1, pw: 1234, channel: chọn tùy í, mình chọn 16, rồi Save vào là xem đc trên điện thoại luôn, miễn là đt kết nối sóng wifi hoặc 3G. Nhưng đầu giờ sáng và cuối giờ chiều rất hay ko vào đc , vào hôm đc hôm ko, nhưng đa phần là xem được. Chúc các mẹ cài thành công. với Iphone tớ ko rõ nhưng chắc cũng down về và cài ra như trên thôi.
    mẹ nó ơi, nếu muốn xem trên laptop thì làm thế nào vậy?
    Mộc còi của mẹ đáng yêu nhất trên đời.mẹ yêu con nhiều lắm con biết không.bao giờ con mới theo mẹ đây?
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4