Mầm non

Trường Mầm Non Trẻ Tài Năng - Trung Kính, Yên Hoà, Cầu Giấy

Đến trả lời mới nhất
  • 6 Lượt chia sẻ
  • 5.78K Lượt đọc
  • 74 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8
    • 2,036 Bài viết

• 1,151 Được cảm ơn

Mình có bé trai gửi lớp nhà trẻ ở trường này. Sơ bộ như mình được biết thì trường có ưu điểm là cơ sở vật chất tốt, thoáng mát rộng rãi, nhiều đồ chơi cho các con. Các cô cũng có vẻ yêu trẻ.
    Có bố mẹ nào gửi con ở đây ko ạ? Cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm với mình nhé.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Smod1; 04/08/2011 vào lúc 08:30 AM. Lý do: xoá thông tin riêng

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cũng đang định gửi bé ở đây, cơ mà học phí thấy hơi chat 1.4tr, ăn 32k/ngày.
    mẹ nào có con đã gửi ở đay, cho em xin ý kiến với!
    Vân Nguyễn

• 48 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình là phụ huynh của bé Vy, hiện đang học lớp Einstein tại trường Trẻ Tài Năng Trung kính. Tuần vừa qua các con được đi dã ngoại đến nông trại, mình up ảnh lên cho các mẹ cùng xem nhé. Mình thấy chuyến đi thật bổ ích cho các con
    Hình đính kèm

• 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hihi, chào mẹ Canhcambe nhỏ, chắc mẹ là mẹ Khánh Vy, lớp cô Dung, cô Hường. May quá mẹ mở topic này cho các mẹ ở mầm non Trung Kính có nơi trao đổi. Thỉnh thoàng mình cũng vào trao đổi ở web của trường nhưng không thấy nhiều mẹ comment trên web...

Mình là mẹ của Lâm Tùng, bé nhà mình vào học được 1 tuần là đã khác rùi, về nhà thấy hay diễn kịch, đọc thơ, hỏi ra thì mới biết trường có môn kịch nghệ diễn thuyết. nHiều khi đang tắm, cu cậu cứ Đô rê mi pha son la xi đô, mình hỏi thì cu cậu bảo con đang luyện giọng. Đến lớp hỏi cô Dung, cô bảo đó là môn thanh nhạc, ihihi, các bạn ở Trẻ tài năng đúng là tài năng thật.
    Vụ nông dân tập sự vừa rùi, cu cậu nhà mình về kể chuyện, cây rau muống trồng bằng nước, bằng đất và vừa bằng nước bằng đất. Mẹ sướng te vì chương trình thực tế của trường cu rất thiết thực.
    Các mẹ khác thấy thế nào?

• 48 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Chào mẹ!
    Mình là phụ huynh của bé Vy, lớp Einstein.
    mình thấy trường khá tốt đấy bạn ạ. Cơ sở vật chất đẹp, rộng rãi, có phòng chơi, phòng học năng khiếu riêng. cơ sở 1 của trường là Vườn Hoàng Gia, Anh chị nhà mình có mấy bé gửi ở cơ sở 1, thấy ổn nên giới thiệu cho mình. Nhưng cs 1 đông quá rùi nên nhóc nhà mình học ở mầm non Trẻ tài Năng. Khung chương trình rất phong phú có múa bale,hihi, mình thích vì nhóc nhà mình con gái, có kịch nghệ diễn thuyết, như Fastrackids ý và một số môn mà các trường mn khác mình cũng đi tìm hiểu quanh đó mà không có.
    mẹ bé có thể vào web của trường mà tham khảo thêm thông tin.
    mntretainang.edu.vn.:Rose:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi canhcambenho; 02/08/2011 vào lúc 03:07 PM.

• 2,036 Bài viết

• 1,151 Được cảm ơn

May quá, có các mẹ comment thế này mình yên tâm hơn nhiều rồi. Bé nhà mình học lớp nhà trẻ thôi nên chưa được tham gia dã ngoại với các anh chị. Mình thấy các cô ở trường khá nhẹ nhàng và quan tâm đến các cháu. Cu cậu nhà mình mới 14 tháng đã bị cho đi bộ đội rồi nên bố mẹ lo lắm. Các bố mẹ chịu khó vào đây trao đổi thông tin nhé.

• 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

A, lớp nhà trẻ trường yêu lắm nhé, thi thoảng mình đưa con đi qua lớp, thấy các bé rất ngộ, bé bò, bé đứng bé đi, các cô giáo đúng là rất nhẹ nhàng.
    Cu nhà mình hiếu động không chịu được, thế mà đến lớp nghe các cô răm rắp, về nhà ngoan hơn.

• 2,036 Bài viết

• 1,151 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mấy hôm nay các mẹ có xem được camera của trường ko vậy? Bình thường mình ngồi ở cơ quan xem camera theo dõi con rất rõ, vậy mà gần 1 tuần nay ko xem được. Chán quá, cu tý nhà mình thì đang ốm, mẹ can đảm lắm mới dám cho con đến lớp để ko quên lớp quên cô mà lại ko xem được camera nữa nên sốt ruột vô cùng.

• 28 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào các mẹ,bé nhà mình được hơn 20 tháng rồi nhưnng bé lắm,rất nhát và lười ăn.Sáng nay mình vừa cho bé sang trường Mầm non trẻ tài năng gửi các cô,cũng lo lắm,chỉ sợ bé khóc nhiều thôi,ko bít bé có chịu ăn theo các bạn ko.Có mẹ nào có con học lớp nhà trẻ ko?Các bé đi học khoảng bao lâu thì thích nghi đc với các bạn nhỉ?

• 2,036 Bài viết

• 1,151 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hip_dethuong Xem bài viết
    Chào các mẹ,bé nhà mình được hơn 20 tháng rồi nhưnng bé lắm,rất nhát và lười ăn.Sáng nay mình vừa cho bé sang trường Mầm non trẻ tài năng gửi các cô,cũng lo lắm,chỉ sợ bé khóc nhiều thôi,ko bít bé có chịu ăn theo các bạn ko.Có mẹ nào có con học lớp nhà trẻ ko?Các bé đi học khoảng bao lâu thì thích nghi đc với các bạn nhỉ?
    Bé nhà bạn học lớp cô Quỳnh cô Lực phải ko? Bé nhà mình 17 tháng cũng học lớp nhà trẻ đấy. Bé nhà tớ ghê gớm, đi học 3 tháng rồi giờ mới quen đó. Bé nhà bạn tên là gì? Chắc học cùng lớp cu cậu nhà mình rồi.

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8