• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Trường mầm non - Hà Nội

Trường Mầm Non Trẻ Tài Năng - Trung Kính, Yên Hoà, Cầu Giấy

Đến trả lời mới nhất
  • 6 Lượt chia sẻ
  • 6.76K Lượt đọc
  • 79 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 2,044 Bài viết

• 1,156 Được cảm ơn

Mình có bé trai gửi lớp nhà trẻ ở trường này. Sơ bộ như mình được biết thì trường có ưu điểm là cơ sở vật chất tốt, thoáng mát rộng rãi, nhiều đồ chơi cho các con. Các cô cũng có vẻ yêu trẻ.
    Có bố mẹ nào gửi con ở đây ko ạ? Cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm với mình nhé.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Smod1; 04/08/2011 vào lúc 08:30 AM. Lý do: xoá thông tin riêng

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cũng đang định gửi bé ở đây, cơ mà học phí thấy hơi chat 1.4tr, ăn 32k/ngày.
    mẹ nào có con đã gửi ở đay, cho em xin ý kiến với!
    Vân Nguyễn
    • 48 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình là phụ huynh của bé Vy, hiện đang học lớp Einstein tại trường Trẻ Tài Năng Trung kính. Tuần vừa qua các con được đi dã ngoại đến nông trại, mình up ảnh lên cho các mẹ cùng xem nhé. Mình thấy chuyến đi thật bổ ích cho các con
    Hình đính kèm
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hihi, chào mẹ Canhcambe nhỏ, chắc mẹ là mẹ Khánh Vy, lớp cô Dung, cô Hường. May quá mẹ mở topic này cho các mẹ ở mầm non Trung Kính có nơi trao đổi. Thỉnh thoàng mình cũng vào trao đổi ở web của trường nhưng không thấy nhiều mẹ comment trên web...

Mình là mẹ của Lâm Tùng, bé nhà mình vào học được 1 tuần là đã khác rùi, về nhà thấy hay diễn kịch, đọc thơ, hỏi ra thì mới biết trường có môn kịch nghệ diễn thuyết. nHiều khi đang tắm, cu cậu cứ Đô rê mi pha son la xi đô, mình hỏi thì cu cậu bảo con đang luyện giọng. Đến lớp hỏi cô Dung, cô bảo đó là môn thanh nhạc, ihihi, các bạn ở Trẻ tài năng đúng là tài năng thật.
    Vụ nông dân tập sự vừa rùi, cu cậu nhà mình về kể chuyện, cây rau muống trồng bằng nước, bằng đất và vừa bằng nước bằng đất. Mẹ sướng te vì chương trình thực tế của trường cu rất thiết thực.
    Các mẹ khác thấy thế nào?
    • 48 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Chào mẹ!
    Mình là phụ huynh của bé Vy, lớp Einstein.
    mình thấy trường khá tốt đấy bạn ạ. Cơ sở vật chất đẹp, rộng rãi, có phòng chơi, phòng học năng khiếu riêng. cơ sở 1 của trường là Vườn Hoàng Gia, Anh chị nhà mình có mấy bé gửi ở cơ sở 1, thấy ổn nên giới thiệu cho mình. Nhưng cs 1 đông quá rùi nên nhóc nhà mình học ở mầm non Trẻ tài Năng. Khung chương trình rất phong phú có múa bale,hihi, mình thích vì nhóc nhà mình con gái, có kịch nghệ diễn thuyết, như Fastrackids ý và một số môn mà các trường mn khác mình cũng đi tìm hiểu quanh đó mà không có.
    mẹ bé có thể vào web của trường mà tham khảo thêm thông tin.
    mntretainang.edu.vn.:Rose:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi canhcambenho; 02/08/2011 vào lúc 03:07 PM.
    • 2,044 Bài viết

• 1,156 Được cảm ơn

May quá, có các mẹ comment thế này mình yên tâm hơn nhiều rồi. Bé nhà mình học lớp nhà trẻ thôi nên chưa được tham gia dã ngoại với các anh chị. Mình thấy các cô ở trường khá nhẹ nhàng và quan tâm đến các cháu. Cu cậu nhà mình mới 14 tháng đã bị cho đi bộ đội rồi nên bố mẹ lo lắm. Các bố mẹ chịu khó vào đây trao đổi thông tin nhé.

• 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

A, lớp nhà trẻ trường yêu lắm nhé, thi thoảng mình đưa con đi qua lớp, thấy các bé rất ngộ, bé bò, bé đứng bé đi, các cô giáo đúng là rất nhẹ nhàng.
    Cu nhà mình hiếu động không chịu được, thế mà đến lớp nghe các cô răm rắp, về nhà ngoan hơn.
    • 2,044 Bài viết

• 1,156 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mấy hôm nay các mẹ có xem được camera của trường ko vậy? Bình thường mình ngồi ở cơ quan xem camera theo dõi con rất rõ, vậy mà gần 1 tuần nay ko xem được. Chán quá, cu tý nhà mình thì đang ốm, mẹ can đảm lắm mới dám cho con đến lớp để ko quên lớp quên cô mà lại ko xem được camera nữa nên sốt ruột vô cùng.

• 28 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào các mẹ,bé nhà mình được hơn 20 tháng rồi nhưnng bé lắm,rất nhát và lười ăn.Sáng nay mình vừa cho bé sang trường Mầm non trẻ tài năng gửi các cô,cũng lo lắm,chỉ sợ bé khóc nhiều thôi,ko bít bé có chịu ăn theo các bạn ko.Có mẹ nào có con học lớp nhà trẻ ko?Các bé đi học khoảng bao lâu thì thích nghi đc với các bạn nhỉ?
    • 2,044 Bài viết

• 1,156 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hip_dethuong Xem bài viết
    Chào các mẹ,bé nhà mình được hơn 20 tháng rồi nhưnng bé lắm,rất nhát và lười ăn.Sáng nay mình vừa cho bé sang trường Mầm non trẻ tài năng gửi các cô,cũng lo lắm,chỉ sợ bé khóc nhiều thôi,ko bít bé có chịu ăn theo các bạn ko.Có mẹ nào có con học lớp nhà trẻ ko?Các bé đi học khoảng bao lâu thì thích nghi đc với các bạn nhỉ?
    Bé nhà bạn học lớp cô Quỳnh cô Lực phải ko? Bé nhà mình 17 tháng cũng học lớp nhà trẻ đấy. Bé nhà tớ ghê gớm, đi học 3 tháng rồi giờ mới quen đó. Bé nhà bạn tên là gì? Chắc học cùng lớp cu cậu nhà mình rồi.

• 28 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vợ Ngố Xem bài viết
    Bé nhà bạn học lớp cô Quỳnh cô Lực phải ko? Bé nhà mình 17 tháng cũng học lớp nhà trẻ đấy. Bé nhà tớ ghê gớm, đi học 3 tháng rồi giờ mới quen đó. Bé nhà bạn tên là gì? Chắc học cùng lớp cu cậu nhà mình rồi.
    Đúng rồi.Bé nhà mình tên Gia Bảo,bé nhát lắm.Đi học được 3 hôm rồi nhưng vẫn chưa chịu chơi,toàn đứng nhìn các bạn chơi thôi.Bé nhà bạn đi học ăn có khá ko?có thấy lên cân và ngoan hơn ở nhà ko?bé nhà mình lười ăn lắm,đi học thấy cô bảo ăn chậm nhưng cô vẫn cho ăn hết nhưng ko bít thế nào.Xem qua camera thì mờ quá nhiều lúc ko bít bé đâu nữa,hix...
    • 2,044 Bài viết

• 1,156 Được cảm ơn

Đúng rồi.Bé nhà mình tên Gia Bảo,bé nhát lắm.Đi học được 3 hôm rồi nhưng vẫn chưa chịu chơi,toàn đứng nhìn các bạn chơi thôi.Bé nhà bạn đi học ăn có khá ko?có thấy lên cân và ngoan hơn ở nhà ko?bé nhà mình lười ăn lắm,đi học thấy cô bảo ăn chậm nhưng cô vẫn cho ăn hết nhưng ko bít thế nào.Xem qua camera thì mờ quá nhiều lúc ko bít bé đâu nữa,hix...
    Yên tâm bạn ạ, bé nhà bạn thế là ngoan đấy. Thằng cu nhà mình đi học hơn 1 tháng chỉ khóc và bắt cô bế thôi. Đi học nửa tháng mới ăn bữa đầu tiên ở lớp. Học hơn 1 tháng tớ mới cho ngủ trưa lại ở lớp. Giờ trộm vía học 3 tháng rồi quen cô quen lớp rồi chỉ thích đi học thôi. Sáng mở mắt ra tụt xuống giường đã xách balo đòi đến lớp rồi. Các cô cũng bảo con ở lớp ngoan, ko khóc nhè, ăn ngủ được, trộm vía ti tỉ lần... Về nhà tớ thấy con cũng phấn khởi, nhảy nhót nhí nhố suốt, chịu chơi 1 mình hơn trước.

• 24 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vợ Ngố Xem bài viết
    Yên tâm bạn ạ, bé nhà bạn thế là ngoan đấy. Thằng cu nhà mình đi học hơn 1 tháng chỉ khóc và bắt cô bế thôi. Đi học nửa tháng mới ăn bữa đầu tiên ở lớp. Học hơn 1 tháng tớ mới cho ngủ trưa lại ở lớp. Giờ trộm vía học 3 tháng rồi quen cô quen lớp rồi chỉ thích đi học thôi. Sáng mở mắt ra tụt xuống giường đã xách balo đòi đến lớp rồi. Các cô cũng bảo con ở lớp ngoan, ko khóc nhè, ăn ngủ được, trộm vía ti tỉ lần... Về nhà tớ thấy con cũng phấn khởi, nhảy nhót nhí nhố suốt, chịu chơi 1 mình hơn trước.
    bạn này là tít đúng ko? nếu đúng là tít thì mẹ tít vui lòng cắt móng tay cho bạn hàng ngày nhé! hôm trước bạn cào sumi nhà tớ xước hết cả mặt (6 vết cào chảy máu 1 bên má) xót ko tả được.
    • 24 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

tớ gặp gia bảo nhà nàng 1 lần khi đến đón sumi, cu cậu cứ chạy theo cô mếu máo đòi mẹ. nhìn thương lắm. Nhưng nàng ấy an tâm đi, sau 1 thời gian con sẽ quen và ngoan thôi, ở lớp ăn ngủ đúng giờ, về nhà bé sẽ ngoan đến độ mẹ sẽ ko nhận ra bé nhà mình nữa. sumi nhà mình cũng thế!

hy vọng có dịp được gặp nàng ấy nhé!
    • 2,044 Bài viết

• 1,156 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daivanminh Xem bài viết
    bạn này là tít đúng ko? nếu đúng là tít thì mẹ tít vui lòng cắt móng tay cho bạn hàng ngày nhé! hôm trước bạn cào sumi nhà tớ xước hết cả mặt (6 vết cào chảy máu 1 bên má) xót ko tả được.
    Ui, mẹ Sumi à? Trước hết cho tớ gửi lời xin lỗi tới bạn Sumi và gia đình nhé. Nhà tớ cũng thường xuyên cắt móng tay cho Tít đấy, hôm đấy sơ xuất thế nào mà bạn ý móng tay mới nhú lên đã cấu bạn rồi, híc
    Hôm đấy là thứ 7, tớ đến đón Tít thấy mặt con bị xước 1 vệt mới hỏi cô giáo thì cô bảo là con tranh nhau oto với bạn nên bị bạn cào, cô cũng ko nói gì đến việc Sumi bị Tít cào cả. Sau đó tớ đi theo cô lên lớp lấy đồ gì đó cho Tít thì thấy mặt Sumi bị cào đỏ 1 bên, tớ hỏi cô thì cô mới nói là Sumi với Tít tranh nhau cái oto, Tít cấu bạn xong bị bạn cào lại mấy cái. Nhìn Sumi bị xước mặt thương quá, tớ thấy rất áy náy mới xin cô số phone của bố mẹ Sumi để gọi điện xin lỗi nhưng cô giáo ko cho, cô bảo để chiều em nói với phụ huynh của cháu cũng được.
    Trong việc này con trẻ ko có lỗi, lỗi chính là ở cô giáo ko trông các cháu cẩn thận để các cháu tranh nhau đồ chơi rồi cào cấu nhau. Kế nữa là lỗi của bố mẹ Tít không căt móng tay cho con cẩn thận, tớ xin nhận lỗi và hứa sẽ sửa chữa. Tớ cũng đã góp ý với các cô rồi, hi vọng sau này sẽ ko xảy ra chuyện thế này nữa.
    Mẹ Sumi chịu khó vào đây trao đổi tình hình các con nhé. Gửi con đi học sớm như mẹ nó thật dũng cảm. Hôm trước tớ xem ảnh mẹ nó trên web của nhà trường rồi, mẹ Sumi rất xinh nhé. Mai các con khai giảng hi vọng được gặp mẹ nó giao lưu.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Vợ Ngố; 08/09/2011 vào lúc 03:23 PM.

• 2,044 Bài viết

• 1,156 Được cảm ơn

Hôm qua tớ đi đón Tít, gặp Bảo Bảo đang ngồi chơi với Hà Linh. Bảo Bảo nhà bạn đáng yêu thật đấy, trông rất trắng trẻo đẹp trai nhé, yêu lắm ý, chỉ muốn thơm cho 1 trận thui. Tớ thấy Bảo Bảo cũng tiến bộ nhiều rồi, trước còn thấy anh ý ngồi chơi 1 góc, giờ đã chịu khó chơi với các bạn rùi đó.

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ lớp lớn có vẻ bận quá nên ít comment nhỉ? Hôm rồi trường tổ chức khai giảng và trung thu thật vui, mỗi cái là để
    các con đợi lâu quá. các anh chị lớp lớn biểu diễn nhiều ngộ ghê, xem ảnh trên website nhưng không đẹp mấy, có bố mẹ nào có ảnh đẹp chụp hôm trung thu, mang đến trường cho các mẹ cop với.
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hôm nay mới có thời gian qua comment, nhóc nhà tớ từ ngày đi học, cữ mở mắt ra là chỉ tay balo, có vẻ như cu cậu thích đi lớp lắm, chiều mẹ đến đón còn cố chơi thêm tí nữa, không muốn về ngay, chẳng bù cho ngày mới đi học, mở mắt ra là khóc, không đi học đâu.
    :Smug:
    các mẹ cop ảnh ở chỗ Cô Dung ý, hôm qua mình cop rùi. Vì trời hơi tối nên ảnh không rõ mấy.
    • 2,044 Bài viết

• 1,156 Được cảm ơn

Bố mẹ cháu có mấy cái ảnh hôm khai giảng và trung thu của các con đây, up lên để các mẹ ngắm nhá:

Còn đây là hậu trường

Chỉnh sửa lần cuối bởi Vợ Ngố; 19/09/2011 vào lúc 01:58 PM.

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,541 Bài viết

• 3,204 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mymy848 Xem bài viết
    Các mẹ lớp lớn có vẻ bận quá nên ít comment nhỉ? Hôm rồi trường tổ chức khai giảng và trung thu thật vui, mỗi cái là để
    các con đợi lâu quá. các anh chị lớp lớn biểu diễn nhiều ngộ ghê, xem ảnh trên website nhưng không đẹp mấy, có bố mẹ nào có ảnh đẹp chụp hôm trung thu, mang đến trường cho các mẹ cop với.
    Ui bây giờ mới biết đến topic này. Mình up ít ảnh trung thu nhé, ảnh không được đẹp vì trời tối quá

Em là Chipbebong các mẹ nhé:LoveStruc: Nick cũ em bị khóa rùi
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4