Trường mầm non - Hà Nội

Trường mầm non Nai Vàng ở khu vực Trung Hòa

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.55K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 21 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình đang chuẩn bị cho con trai đi học. Nhà mình ở đường Nguyễn Ngọc Vũ. Hôm trước thấy có trường mầm non Nai Vàng mới khai trương ở gần nhà, mình chưa đến tham quan được. Có mẹ nào định gửi con ở đấy không? Cho mình xin ý kiến với!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Tieuyen143; 04/11/2010 vào lúc 11:56 AM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 21 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

ah, chồng mình vừa gọi điện bảo đi qua trường thấy cũng có đông cháu đến lớp roài. Mẹ nào cho con đến trường này rồi tư vấn cho mình với!
    • 21 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Không có mẹ nào ở đây biết trường này ah? Trường gần nhà mình thấy cũng đẹp, ngộ nghĩnh và quan trọng là thuận tiện việc đưa đón con nên mình rất muốn gửi con ở đây. Có mẹ nào biết trường này thì tư vấn cho mình nhé! Chờ tin của các mẹ!
    • 84 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Có mẹ nào gửi bé ở đây không? Học phí thế nào, điều kiện ra sao? Các mẹ cho em góp ý với.
    • 21 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chào ban! mình cũng gửi conở Nai Vàng. Con bạn bao nhiêu tháng. Mình thấyở trường Nai Vàng chăm các con cẩn thận lắm. Mẹ yên tâmđi.Con mình học từ hồi 10 tháng cơ. bây giờ bé hơn 15 tháng. Trộm víađi họcai cũng khen chững chạc và ngoan hơn.Học phí mình cũng tham khảo rùi nói chung la ôn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 84 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thế ạ? Trường trông bé từ lúc 10 tháng ạ. Em định 1 tuổi mới gửi bé đi học. Vì đường Nguyễn Ngọc Vũ gần nhà ông bà ngoại nên em đang muốn tham khảo các trường trong khu vực này để sau này tiện đưa đón. Nếu không ngại, chị post lên hoặc PM cho em những khoản phí cần đóng để tham khảo được không? À, từ lúc thành lập năm 2010, trường đã tăng học phí hay tiền ăn, tiền xây dựng cơ sở vật chất lần nào chưa chị?
    Cám ơn chị nhiều.
    • 21 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hình như nhận khi bé đã biết ngồi. Hồi đầu mình cũng lo lắm, thương con nữa,nhưng quyết cho đi. Trường này cũng ít tăng học phí lắm, từ hồi bé nhà mình học chưa thấy tăng bao giờ. Học phí bé nhà mình 15 tháng 1.650.000, tiền ăn 40.000. A mà ăn uống ở đây mình rất hài lòng vì rất đúng thực đơn, con mình tăng cân. Mà ở lớp con mình có bà Chinh chăm tốt lắm. bà khoảng 50 tuổi nhưng được bon trẻ rất quý. Nói chung mình thấy rất yên tâm. Mà hàng tháng trường còn tổ chức cho con đi dã ngoại nữa đấy. Mẹ qua trường xem thử đi, giá cả cũng hợp lý.Lớp con mình có 10 bạn 3 cô.
    • 84 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cảm ơn chị nhiều. Em sẽ qua trường xem cơ sở vật chất sớm nhất có thể.
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kechitom2012 Xem bài viết
    Cảm ơn chị nhiều. Em sẽ qua trường xem cơ sở vật chất sớm nhất có thể.
    Con nhà mình 24 tháng đang học lớp cô Trang chủ nhiệm đấy.Hôm nay đi học về bảo với mẹ rối rít lên là con làm bánh trôi cho mẹ ăn nhé nhé nhé...mẹ ngạc nhiên quá vì con gái đi học về trông ra dáng người lớn thế,trong khi ở nhà thì lười ăn mà đến lớp ngồi ăn đến là ngoan cơ.Thứ 3 này con lại được đi dã ngoại đấy,...từ ngày con mình đi học được đi chơi mấy lần rồi nên nó rất thích học ở đây.Mẹ cho con đi học thử xem thế nào,các cô ở đây chăm trẻ rất mát tay đấy nhất là lớp bé í,mình thấy mẹ Nghé cạnh nhà mình đi công tác còn gửi con qua đêm ở trường mà,chứng tỏ là rất yên tâm.mẹ nó cho con.đi.học đi cho.vui hê.