Mầm non

Trường mầm non Mặt Trời Sáng (Morning Sun) ở Linh Đàm

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 41.1K Lượt đọc
  • 681 Trả lời

8 Người đang theo dõi

• 33 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hóa ra nhiều mẹ có con học ở Morning Sun quá. Lúc lập topic cứ thấy mãi không có mẹ nào reply, cũng đang hơi thất vọng. Em cũng xem xét nhiều trường mầm non rồi, thấy cơ sở vật chất ở đây là ổn nhất. Lại được cái trường chỉ toàn giáo viên đã có nhiều năm kinh nghiệm nên khoản chăm lo cho các con thì cứ gọi là ko có gì phải bàn cãi nữa.

Nhưng các mẹ ở Morning Sun sao vẫn chỉ thấy có vài mẹ nhỉ???
    GEN - Thiết kế website cho trường Mầm non :LoveStruc:
    genCRM - Giải pháp quản trị quan hệ khách hàng

Website: http://gen.vn/

THINK OPEN - OPEN SOLUTION:LoveStruc:

• 967 Bài viết

• 2,906 Được cảm ơn

Mình cũng đang hồi hộp chờ tuần sau cho con học thử ở trường đây. Nhà mình cũng hơi xa, lại bị ngược đường nhưng cũng cố cho con theo học. Mong rằng con sẽ tìm được ngôi trường phù hợp...

À, topic này có vẻ hơi vắng cõ lẽ vì trường mới mở nên ít phụ huynh biết đến chăng?

• 1,126 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

các mẹ làm ơn cho mình địa chỉ chính xác của trường này với, để mình còn đến thăm quan và đăng ký cho con trai mình đi học sau Tết. Thanks các mẹ!

• 8 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết không biết trường có nhận bé 15 tháng tuổi không nhi? Mình định qua Tết này cho bé nhà minh đi học mà không biết có được nhận không?
    Nhà mình ở Đại Kim, ra Linh Đàm thì không xa lắm, nếu được nhận thì hay quá.

• 967 Bài viết

• 2,906 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vietcoi08 Xem bài viết
    các mẹ làm ơn cho mình địa chỉ chính xác của trường này với, để mình còn đến thăm quan và đăng ký cho con trai mình đi học sau Tết. Thanks các mẹ!
    Bạn ui, trên kia đã có mẹ cho website của trường rồi mà. Địa chỉ chính xác là: 16-BT1-X2 Bắc Linh Đàm, Tel: 04. 35400988 - 0932239968 (Mrs. Hương, hiệu trưởng).

Tốt nhất bạn nên qua trường tham quan, tìm hiểu trước khi cho con đi học. Mình cũng đang hy vọng con mình sẽ yêu thích ngôi trường này.

• 967 Bài viết

• 2,906 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BoYeuCun Xem bài viết
    Có mẹ nào biết không biết trường có nhận bé 15 tháng tuổi không nhi? Mình định qua Tết này cho bé nhà minh đi học mà không biết có được nhận không?
    Nhà mình ở Đại Kim, ra Linh Đàm thì không xa lắm, nếu được nhận thì hay quá.
    Tốt nhất bố nó nên qua trường tham quan hoặc điện thoại hỏi trực tiếp cô hiệu trưởng. Hôm mình đến tham quan thì gặp 1 mẹ cũng đang có ý định sau Tết cho bé 14 tháng đi học đấy...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 967 Bài viết

• 2,906 Được cảm ơn

Chào cả nhà,

Hôm nay mình cho bé đi học thử buổi đầu tiên ở MS. Hồi hộp lắm, không biết con có yêu trường, yêu cô không... Trộm vía, tình hình nghe chừng có vẻ khả quan, khi thấy con ở trường cả ngày mà không khóc (nghe cô Hương nói là hơi mếu mếu 1 chút, cô dỗ dành, kể chuyện nên lại qua ngay!) và đã chơi cùng các bạn, thậm chí còn hát cho các bạn nghe :Smiling: Về nhà mẹ hỏi "Con đi học trường cô Hương có vui không?" Con bảo "Có", "Có thích không?" "Có" "Mai có đi nữa không?" Con gật gật :Smiling:

Mình chia sẻ với cả nhà với niềm hy vọng con đã tìm được "ngôi nhà thứ 2" phù hợp!

• 30 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Home

Đây là trang web của trường, bạn vào tìm hiểu thêm. Con tớ đi học tuần thứ 2 rồi, nói khá hơn, vui vẻ lắm.

Theo mình biết thì trường đang tuyển sinh thêm lớp lớn 5 tuổi vì có mấy PH quen cô chủ trường trước đây đề nghị cô trực tiếo giảng dạy các cháu lớn để chuẩn bị sang năm vào lớp 1. Nếu cô mà dạy thì yên tâm lắm, mẹ nào quan tâm gọi hỏi thêm cô nhé. Con nhà mình bé nên chỉ biết vậy.

• 140 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vietcoi08 Xem bài viết
    Địa chỉ của trường là:

Số 16, BT1, X2, Bắc Linh Đàm,
    Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội Email: info@mattroisang.com Địa chỉ thư điện tử này hiện đang được bảo vệ khỏi spam bots,bạn cần phải kích hoạt JavaScript để xem. Điện thoại: 84 4 354 00 988 Di động: 093 223 9968 (Mrs. Hương)
    Hoặc bạn có thể vào trang web của trường là Home để biết thêm thông tin về trường nhé.

Hiện tại trường đang tổ chức chương trình Khám phá tài năng - Trí tuệ cảm xúc (chi tiết trên trang web) vào sáng thứ bảy, bạn thử tham khảo xem nhé

Con mình như vậy đã chuyển sang trường học được hơn tuần rồi, hàng ngày về nhà cũng bắt đầu kể chuyện; hoặc hát lại hoặc bày trò chơi ở lớp lại cho mẹ và chị ở nhà chơi. Có vẻ rất hứng thú với môi trường mới. Mình toàn đón muộn (khoàng 5h30 chiều mới đến) vì trường khá xa nơi làm việc và nhà, nhưng cháu vẫn ra đón mẹ rất vui và không có vẻ gì là buồn bã cả. Minh có hỏi thì cũng nói là con ko buồn vì có cô Lan; bác gì đó (bảo về) và con là 3 người, con được cô giáo kể chuyện.... Nên mình rất yên tâm vì quyết định chuyển trường này cho con.
    0912064894

• 140 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lightningmcqueen Xem bài viết
    Chào cả nhà,

Hôm nay mình cho bé đi học thử buổi đầu tiên ở MS. Hồi hộp lắm, không biết con có yêu trường, yêu cô không... Trộm vía, tình hình nghe chừng có vẻ khả quan, khi thấy con ở trường cả ngày mà không khóc (nghe cô Hương nói là hơi mếu mếu 1 chút, cô dỗ dành, kể chuyện nên lại qua ngay!) và đã chơi cùng các bạn, thậm chí còn hát cho các bạn nghe :Smiling: Về nhà mẹ hỏi "Con đi học trường cô Hương có vui không?" Con bảo "Có", "Có thích không?" "Có" "Mai có đi nữa không?" Con gật gật :Smiling:

Mình chia sẻ với cả nhà với niềm hy vọng con đã tìm được "ngôi nhà thứ 2" phù hợp!
    Bạn có phải là mẹ Lâm? hay gì đó mình chưa nhớ mà đã gặp nhau ở trường 1 chút hôm trước đó không?
    Minh là Lan - mẹ Tít (Nam Anh) đây, có gì trao đổi thêm với nhau về tình hình của lớp và các con nhé.
    0912064894