Trường mầm non - Hà Nội

Trường mầm non Hoa Bé Ngoan - A 76 - TT9 - Văn Quán - Hà Đông

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 3.96K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 45 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các mẹ,
    Bé nhà mình đang học lớp mẫu giáo bé trường Hoa Bé Ngoan - Văn QUán, Hà Đông. Các mẹ nào có con học ở trường này thì cùng vào chia xẻ nhé.
    Mong các mẹ có nhiều ý kiến để xây dựng trường cho con tốt hơn
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 103 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Có em đây ạ. Bé con nhà em mới 10 tháng, đi học được 1 ngày thi ốm lay lắt hơn 10 ngày. Mẹ vẫn đang quyết tâm cho con đi học đây.
    Con chị mấy tuổi? Học ở đây lâu chưa ạ?
    • 103 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Hơ, không có mẹ nào cho con học trường này ạ?
    • 62 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Em kéo cái topic này lên, mong có mẹ nào chia sẻ kinh nghiệm vì em cũng đang định gửi con trường này.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có em đây a. Con nhà em gửi ở trường cũng lâu rồi. Cũng muốn trao đổi với các mẹ lắm
    • 62 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Con nhà bạn học ở đây đã lâu rồi, bạn thấy bé thế nào. Truong học và các cô giáo có được không bạn. Bé ăn uống thế nào hả bạn.
    • 33 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ Tombi không thấy xuất hiện nữa nhỉ . Mình cũng muốn biết thông tin về trường quá. Có bạn nào có số điện thoại của trường hay thông tin chi tiết về học phí của trường không cho mình xin với?!
    Cảm ơn các mẹ nhiều!
    GEN - Thiết kế website cho trường Mầm non :LoveStruc:
    genCRM - Giải pháp quản trị quan hệ khách hàng

Website: http://gen.vn/

THINK OPEN - OPEN SOLUTION:LoveStruc:
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Alô lô
    Có Mẹ nào bàn luận về vấn đề này nưa không, mình chuẩn bị cho bé đi học trường này đây, mình đã đến tận nơi xem thế nào, nói chung trường đẹp, sạch sẽ rộng rãi, nhưng còn chất lượng dạy học thế nào thì mình chưa rõ!
    • 193 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình thấy cũng bình thường. Nhưng qua tiếp xúc mình thấy cô hiệu trưởng không phải là người làm những gì mình nói. Thế nên mình chuyển trường cho bé rồi.
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

có mẹ nào cho con hoc lớp mẫu giáo lớn trường hoa bé ngoan không trao đổi với em có được không?
    • 71 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hải Anh thì đi học lớp Mẹ Thi Và Mẹ Oanh đến trường rất ngoan mặc dù là lần đầu tiên đến trường nhưng tối về bé khóc quá các Pà ạ !
    Cơ sở vật chất rất tốt các cô giáo (Mẹ ) trẻ và nhiệt tình lắm
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi monhon_bantin Xem bài viết
    Hải Anh thì đi học lớp Mẹ Thi Và Mẹ Oanh đến trường rất ngoan mặc dù là lần đầu tiên đến trường nhưng tối về bé khóc quá các Pà ạ !
    Cơ sở vật chất rất tốt các cô giáo (Mẹ ) trẻ và nhiệt tình lắm
    Bé nhà mình trước cũng học mẹ Thi và Oanh đấy, nhưng giờ chuyển sang lớp mẹ Nhung rồi, mình thấy trường này cũng được, các cô cũng nhiệt tình, có mẹ nào có con học lớp mẹ Nhung ko>
    • 71 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeumit_84 Xem bài viết
    Bé nhà mình trước cũng học mẹ Thi và Oanh đấy, nhưng giờ chuyển sang lớp mẹ Nhung rồi, mình thấy trường này cũng được, các cô cũng nhiệt tình, có mẹ nào có con học lớp mẹ Nhung ko>
    Chào Pà ! Kon gái Tớ cũng chuyển lớp Mẹ Huyền rồi ! Bé về nhà rất hay nhắc tên các Bạn học không biết con Pà tên là giề nhỉ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

con mình cũng học trường này 1 tuần mình chuyển ngay sang viet uc nói chung cô quản lý chỉ được vẻ bề ngoài thôi, còn các cô chăm sóc con cự chán các mẹ ạ
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

các chị ơi! em có con học lớp mẫu giáo lớn trong trường này nhưng ra trường rồi. Lâu không qua không biết dạo này trường thế nào? Định gửi cháu thứ hai. Chị nào có con đang học lớp 24-36 tháng thì trao đổi cho em biết với nhé. Thank you.