Mầm non

Trường mầm non Doremon - khu Sài Đồng

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.51K Lượt đọc
  • 70 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8
    • 525 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

con gái mình 20 tháng muốn cho con đi lớp ở trường DREMON khu Sài Đồng cho tiện nhưng mình thiếu thông tin quá, mẹ nào có thông tin update giúp mình với nhé.
    cảm ơn và rất mong tin sớm

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 782 Bài viết

• 733 Được cảm ơn

Ngay gần đấy có trường chuẩn QG MN Phúc Đồng mà, mẹ nó thử qua hỏi xem. Trường Doremon là trường tư nên mình không có thông tin.
    http://www.webtretho.com/forum/f479/...-uong-1267380/

Hãy chung tay để có thêm suất ăn miễn phí cho bệnh nhân nghèo viện Nhi TW

• 356 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Con nhà mình cũng 21 tháng, học ở Đô rê mon từ hồi 12 tháng. Lúc trước mình thấy rất tốt, hài lòng lắm, nhưng mấy hôm nay trường thay người quản lý, thay giáo viên, 2 hôm nay Cún đi học khóc lắm ( việc này chưa xảy ra bao giờ từ ngày bé đi học ở đây) nên mình cũng đang lo lắng quá. Hix, mẹ nào có thông tin gì chia sẻ cho mình với.

• 5,371 Bài viết

• 497 Được cảm ơn

Ah, giờ mới thấy top này, hic.
    Con nhà em đang học ở Đoremon đây, trộm vía từ ngày cháu học ở đây thấy ngoan hẳn lên, đi học ko khóc nhè nữa, nó cũng quý các cô mà các cô cũng quý nó. Có mẹ nào có con học ở đây các mẹ vào buôn bán cho zui nhé!:Battin ey:

• 5,371 Bài viết

• 497 Được cảm ơn

Lên cho các mẹ vào buôn nào.
    Sáng nay em đã cho zai bé nhà em đi học ở Đoremon roài. Hy vọng bạn í ko bị ốm. Hic.
    Em ngồi ở cơ quan mà cứ nghĩ đến con thui. Mới 1t, ko ai trông nên phải đi bộ đội sớm. Hụ hụ.

• 356 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Bảo Hân nhà mình đến hôm nay vẫn mếu máo đây mẹ nó ơi. Hix, con mếu mà mẹ cũng buồn hết cả người. Gần đến lớp con bảo: " mẹ ơi, sợ lắm"; Mẹ hỏi con sợ cái gì?" con trả lời :" cô". Hix, không biết phải làm sao nữa mẹ nó ạ.
    Năm ngoái khi mới đi học ko hề khóc ngày nào, vui lắm, đến cửa lớp là đã gọi ầm lên, cô ơi, cô ơi. Mẹ đón chả bao giờ chịu về ngay. Vậy mà 2 tuần nay thay cô giáo nó khóc quá trời luôn, không biết phải tính làm sao nữa.

• 5,371 Bài viết

• 497 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongthuyhpt Xem bài viết
    Bảo Hân nhà mình đến hôm nay vẫn mếu máo đây mẹ nó ơi. Hix, con mếu mà mẹ cũng buồn hết cả người. Gần đến lớp con bảo: " mẹ ơi, sợ lắm"; Mẹ hỏi con sợ cái gì?" con trả lời :" cô". Hix, không biết phải làm sao nữa mẹ nó ạ.
    Năm ngoái khi mới đi học ko hề khóc ngày nào, vui lắm, đến cửa lớp là đã gọi ầm lên, cô ơi, cô ơi. Mẹ đón chả bao giờ chịu về ngay. Vậy mà 2 tuần nay thay cô giáo nó khóc quá trời luôn, không biết phải tính làm sao nữa.
    Thế ah, tội con quá.
    À, hôm qua em nhìn thấy mẹ nó tới đón con rồi nhưng mờ ko tiện nói chuyện.
    MẸ nó gọi điện cho cô Vân hỏi chưa ah?

• 356 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Minh's mum Xem bài viết
    Thế ah, tội con quá.
    À, hôm qua em nhìn thấy mẹ nó tới đón con rồi nhưng mờ ko tiện nói chuyện.
    MẸ nó gọi điện cho cô Vân hỏi chưa ah?
    Mình hỏi Vân rồi mẹ nó ạ. Nói chung là các cô cũng có nhiều ức chế nên chuyển chỗ khác thôi. Đội ngũ giáo viên mới giờ nói thật là mình ko ưng chút nào hết. Các cô cũ nhiệt tình và yêu con lắm, mình cảm thấy thế. Mấy cô mới cứ ko tự tin thế nào ấy. giao tiếp với phụ huynh cũng cứ nhạt nhạt. hôm nay con gái đến lớp vẫn khóc. huhu. Giờ về cứ kêu là mẹ ơi, sợ cô lắm. ko biết phải làm thế nào nữa.

• 5,371 Bài viết

• 497 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongthuyhpt Xem bài viết
    Mình hỏi Vân rồi mẹ nó ạ. Nói chung là các cô cũng có nhiều ức chế nên chuyển chỗ khác thôi. Đội ngũ giáo viên mới giờ nói thật là mình ko ưng chút nào hết. Các cô cũ nhiệt tình và yêu con lắm, mình cảm thấy thế. Mấy cô mới cứ ko tự tin thế nào ấy. giao tiếp với phụ huynh cũng cứ nhạt nhạt. hôm nay con gái đến lớp vẫn khóc. huhu. Giờ về cứ kêu là mẹ ơi, sợ cô lắm. ko biết phải làm thế nào nữa.
    Thế hả chị? Mấy lần đến đón con em ở lại thấy Bảo Hân ngoan mà mạnh dạn lắm mà.
    Bạn HM nàh em thì vẫn thế, trộm vía đi học ngoan.
    Trường đấy em ko thích bác Nga vì thấy bác í khéo quá, chả biết đường nào mà lần.
    Các cô cũ ức chế về cái gì hả chị?

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đã đọc những thắc mắc của mẹ bé Hiểu Minh và mẹ bé Bảo Hân.Con mình cũng đang học ở trường Doremon,cháu đi học từ những ngày đầu thành lập trường cho đến giờ,Mặc dù cô Hạnh đã chuyển đi lau rồi nhưng về nhà có hỏi gì cháu ở trường cháu vẫn nhắc đến cô Hạnh đầu tiên.Mình đang thắc mắc tại sao toàn bộ giáo viên của trường lại đi hết,bây giờ toàn giáo viên mới tinh ???
    Hình đính kèm

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8