• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Trường mầm non - Hà Nội

Trường mầm non Doremon - khu Sài Đồng

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.19K Lượt đọc
  • 70 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 527 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

con gái mình 20 tháng muốn cho con đi lớp ở trường DREMON khu Sài Đồng cho tiện nhưng mình thiếu thông tin quá, mẹ nào có thông tin update giúp mình với nhé.
    cảm ơn và rất mong tin sớm
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 782 Bài viết

• 738 Được cảm ơn

Ngay gần đấy có trường chuẩn QG MN Phúc Đồng mà, mẹ nó thử qua hỏi xem. Trường Doremon là trường tư nên mình không có thông tin.
    http://www.webtretho.com/forum/f479/...-uong-1267380/

Hãy chung tay để có thêm suất ăn miễn phí cho bệnh nhân nghèo viện Nhi TW
    • 359 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Con nhà mình cũng 21 tháng, học ở Đô rê mon từ hồi 12 tháng. Lúc trước mình thấy rất tốt, hài lòng lắm, nhưng mấy hôm nay trường thay người quản lý, thay giáo viên, 2 hôm nay Cún đi học khóc lắm ( việc này chưa xảy ra bao giờ từ ngày bé đi học ở đây) nên mình cũng đang lo lắng quá. Hix, mẹ nào có thông tin gì chia sẻ cho mình với.
    • 5,373 Bài viết

• 500 Được cảm ơn

Ah, giờ mới thấy top này, hic.
    Con nhà em đang học ở Đoremon đây, trộm vía từ ngày cháu học ở đây thấy ngoan hẳn lên, đi học ko khóc nhè nữa, nó cũng quý các cô mà các cô cũng quý nó. Có mẹ nào có con học ở đây các mẹ vào buôn bán cho zui nhé!:Battin ey:

• 5,373 Bài viết

• 500 Được cảm ơn

Lên cho các mẹ vào buôn nào.
    Sáng nay em đã cho zai bé nhà em đi học ở Đoremon roài. Hy vọng bạn í ko bị ốm. Hic.
    Em ngồi ở cơ quan mà cứ nghĩ đến con thui. Mới 1t, ko ai trông nên phải đi bộ đội sớm. Hụ hụ.

• 359 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Bảo Hân nhà mình đến hôm nay vẫn mếu máo đây mẹ nó ơi. Hix, con mếu mà mẹ cũng buồn hết cả người. Gần đến lớp con bảo: " mẹ ơi, sợ lắm"; Mẹ hỏi con sợ cái gì?" con trả lời :" cô". Hix, không biết phải làm sao nữa mẹ nó ạ.
    Năm ngoái khi mới đi học ko hề khóc ngày nào, vui lắm, đến cửa lớp là đã gọi ầm lên, cô ơi, cô ơi. Mẹ đón chả bao giờ chịu về ngay. Vậy mà 2 tuần nay thay cô giáo nó khóc quá trời luôn, không biết phải tính làm sao nữa.
    • 5,373 Bài viết

• 500 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongthuyhpt Xem bài viết
    Bảo Hân nhà mình đến hôm nay vẫn mếu máo đây mẹ nó ơi. Hix, con mếu mà mẹ cũng buồn hết cả người. Gần đến lớp con bảo: " mẹ ơi, sợ lắm"; Mẹ hỏi con sợ cái gì?" con trả lời :" cô". Hix, không biết phải làm sao nữa mẹ nó ạ.
    Năm ngoái khi mới đi học ko hề khóc ngày nào, vui lắm, đến cửa lớp là đã gọi ầm lên, cô ơi, cô ơi. Mẹ đón chả bao giờ chịu về ngay. Vậy mà 2 tuần nay thay cô giáo nó khóc quá trời luôn, không biết phải tính làm sao nữa.
    Thế ah, tội con quá.
    À, hôm qua em nhìn thấy mẹ nó tới đón con rồi nhưng mờ ko tiện nói chuyện.
    MẸ nó gọi điện cho cô Vân hỏi chưa ah?

• 359 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Minh's mum Xem bài viết
    Thế ah, tội con quá.
    À, hôm qua em nhìn thấy mẹ nó tới đón con rồi nhưng mờ ko tiện nói chuyện.
    MẸ nó gọi điện cho cô Vân hỏi chưa ah?
    Mình hỏi Vân rồi mẹ nó ạ. Nói chung là các cô cũng có nhiều ức chế nên chuyển chỗ khác thôi. Đội ngũ giáo viên mới giờ nói thật là mình ko ưng chút nào hết. Các cô cũ nhiệt tình và yêu con lắm, mình cảm thấy thế. Mấy cô mới cứ ko tự tin thế nào ấy. giao tiếp với phụ huynh cũng cứ nhạt nhạt. hôm nay con gái đến lớp vẫn khóc. huhu. Giờ về cứ kêu là mẹ ơi, sợ cô lắm. ko biết phải làm thế nào nữa.
    • 5,373 Bài viết

• 500 Được cảm ơn

Mình hỏi Vân rồi mẹ nó ạ. Nói chung là các cô cũng có nhiều ức chế nên chuyển chỗ khác thôi. Đội ngũ giáo viên mới giờ nói thật là mình ko ưng chút nào hết. Các cô cũ nhiệt tình và yêu con lắm, mình cảm thấy thế. Mấy cô mới cứ ko tự tin thế nào ấy. giao tiếp với phụ huynh cũng cứ nhạt nhạt. hôm nay con gái đến lớp vẫn khóc. huhu. Giờ về cứ kêu là mẹ ơi, sợ cô lắm. ko biết phải làm thế nào nữa.
    Thế hả chị? Mấy lần đến đón con em ở lại thấy Bảo Hân ngoan mà mạnh dạn lắm mà.
    Bạn HM nàh em thì vẫn thế, trộm vía đi học ngoan.
    Trường đấy em ko thích bác Nga vì thấy bác í khéo quá, chả biết đường nào mà lần.
    Các cô cũ ức chế về cái gì hả chị?

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đã đọc những thắc mắc của mẹ bé Hiểu Minh và mẹ bé Bảo Hân.Con mình cũng đang học ở trường Doremon,cháu đi học từ những ngày đầu thành lập trường cho đến giờ,Mặc dù cô Hạnh đã chuyển đi lau rồi nhưng về nhà có hỏi gì cháu ở trường cháu vẫn nhắc đến cô Hạnh đầu tiên.Mình đang thắc mắc tại sao toàn bộ giáo viên của trường lại đi hết,bây giờ toàn giáo viên mới tinh ???
    Hình đính kèm
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các bà mẹ ơi,hôm nay có cuộc họp phụ huynh đấy,các mẹ cố gắng đến đầy đủ nhé !Hôm nay có thắc mắc gì các mẹ cứ góp ý xem sao.
    • 527 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Đang địnhc ho con đi học ở đây nhưng thấy các mẹ nói các cô cũ chuyển đi hết nên chán quá, vì thực tế nếu các cô bị ức chế thì các con sẽ không tốt chút nào cả.
    các mẹ cho mình hỏi trường đó có mấy lớp, theo độ tuổi như thế nào, cơ sở vật chất có tốt không, mỗi lớp bao nhiêu bạn, nhà mình thường xuyên phải đón muộn có được không, và nếu gửi muộn thì có yên tâm không.
    Mong tin các mẹ
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng hay lang thang trên mạng vào trang webtretho,thấy mẹ bé Bảo Hân cũng hay lang thang nhỉ,
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nói chung nếu con bạn bây giờ mới đến Trường Doremon học thì cũng ổn mà,các cô ở đấy tuy mới nhưng cũng yêu trẻ,ăn uống sạch sẽ,đón muộn cũng được mà,ở đấy người ta sẽ cắt cử các cô trông muộn.Con nhà mình học ở đấy gần 1 năm rồi,nó quen các cô cũ rồi,bây giờ toàn các cô mới hình như nó không thích,trước kia đi học không kêu than lấy 1 câu,bây giờ mỗi sáng ngủ dậy câu đầu tiên bao giờ cũng "Không đi học nữa" cho nên mình không hiểu,mình cũng đang tìm hiểu lý do đây.Còn về phần học thì từ lúc con nhà mình vào đấy học đến bây giờ biết nhiều lắm,hát rất nhiều bài,lại còn đòi vẽ nữa.Buồn cười lắm.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nha minh cung o gan nha Bao Han day, chieu no thay bo Bao han cho ra san choi.Hoai Phuong bao" Bao Han day". Hoai Phuong la 1 trong nhung hoc sinh dau tien cua Doremon. Truoc thi thay rat happy voi truong,bay h thì ...S A D
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ có con học ở trường Doremon thì hôm nay đến xem các con biểu diễn văn nghệ kết thúc năm học nhé,nói chung hôm qua họp phụ huynh chẳng có gì,toàn cô giáo mới nên giới thiệu các cô thôi.Theo như cô Ái nói thì sắp tới trường có nhiều dự định lắm,nhưng có thực hiện không ? Không biết việc học của các con có tiến bộ không ? Nhưng nếu cứ tụt lùi đi thế này thì mất hết học sinh.Mình cũng đang thấy nản rồi.Vì dạo này thấy con không tiến bộ mấy so với lúc mới đi học.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi thuyhalinh; 31/05/2011 vào lúc 10:23 AM.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ ah, theo những gì mình biết thì trouble lớn ỏ Doremon là Ms Nga day a
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào có số điện thoại của Cô Vân không cho mình với nhé !
    Xin cảm ơn !
    • 527 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Các mẹ oi hom qua mình có đến thăm trường để định xin cho con học. cso vài cảm nhận thế này muốn chia xẻ với các mẹ.
    Tiếp mình đầu tiên là cô già già, (chắc là hiệu trưởng hay sao ấy), nghe cô nói thì có vẻ rất hay, VD, mỗi lớp chỉ có 10 bạn.... Sau đó mình ngỏ ý muốn lên thăm lớp (đang sinh hoạt)thì cô tỏ ý khó chịu không muốn mình lên.
    Sau đó mình có gặp riêng một cô tên là Thắm, đang dạy lớp lớn nhất ở đấy, cảm nhận ban đầu thì thấy dễ chịu, cô này thì lại nói mỗi lớp tầm 14-15 cháu.
    Mình chua nói chuyện nhiều với các cô giáo nhwung cảm nhận chung thì mình thấy có mỗi cô Thắm là có vẻ có kinh nghiệm còn các cô khác thì có vẻ mới, chưa tự tin lắm thì phải.

Cảm nhận của các mẹ thế nào?các mẹ chi sẻ thêm nhé.
    • 527 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Mẹ bảo hân có biết địa chỉ nào ok hơn không?, bé nhà mình cũng bằng tháng với Bảo Hân, sinh 10/8. Thế cô Vân giờ chuyển đi đâu.
    nếu tìm được cô nào mà hiểu con thì mình sẽ yên tâm hơn, chứ các cô mà cứ hời hợt thì cũng chán lắm.
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4