Trường mầm non - Hà Nội

Trường Mầm non Dịch Vọng tại Trần QUốc Hoàn, Cầu Giấy, có bố mẹ nào biết ko ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 23.9K Lượt đọc
  • 232 Trả lời

10 Người đang theo dõi

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

À tớ nhầm, con nhà tớ học donal3 các mẹ ạ...năm nay trường bổ sung thêm 60 cháu cộng với các cháu lớp kiwi lên nữa....hôm đó bố cháu đi từ 5h sáng và lấy số thứ tự chứ không phải bốc thăm. Có mẹ nào có con năm nay học donal3 thì vào đây buôn bán ít kinh nghiệm nhé.
    • 323 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

Các mẹ có con học trg này cho mình hỏi: trường này học hè từ tháng mấy? Mình muốn xin cho con học hè ở đây thì đăng kí thế nào? Mình có hộ khẩu ở đây rồi. Cảm ơn các mẹ.
    Hai con gấu lớn, 1 con gấu nhỏ rooling:rooling:rooling:rooling:

Hạnh phúc làm sao khi được ôm con yêu vào lòng!
    Gấu con NB = 3.3kg
    • 10 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bé nhà mình đang học ở lớp kiwi, mình thấy các cô bảo học hết tháng 5 là nghỉ hè, nếu bé nào muốn học hè thì đăng ký. Bé nhà bạn đã đi học chưa? Mình ko biết trường có nhận học hè đối với các bé chưa đi học không nữa.
    • 221 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bomecom12012010 Xem bài viết
    Bé nhà mình đang học ở lớp kiwi, mình thấy các cô bảo học hết tháng 5 là nghỉ hè, nếu bé nào muốn học hè thì đăng ký. Bé nhà bạn đã đi học chưa? Mình ko biết trường có nhận học hè đối với các bé chưa đi học không nữa.
    Con mình cũng đang học lớp kiwi. Thế là học hết tháng 5 rồi nghỉ hè hả bạn. Lớp kiwi có nhận học hè hả bạn, Con nhà bạn học ngoan ko?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đang muốn xin cho con vào lớp 3 tuổi của trường DVH nhưng người xin cho mình lại bảo do chưa sắp xếp được lớp nên con sẽ phải học ở bên nhà văn hóa, thế là sao có mẹ nào giúp mình không
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ,
    Con mình bây h được 27 tháng rồi. Hiện tại thì mình đang cho con theo học trường tư gần nhà nhưng mình thấy chất lượng giảng dạy không được ổn cho lắm nên mình muốn xin cho con vào học trường công. Mình nghe nói trường MN Dịch vọng hậu nhận hồ sơ vào khoảng tháng 7 , nhưng mình có tìm hiểu 1 số thông tin là trưởng chỉ nhận các bé thuộc phường thôi mà lại theo hình thức bốc thăm nữa. Mình ở phường mai dịch trái tuyến nên chắc là khó vào. Vì vậy, Mình muốn hỏi thông tin 1 số mẹ có con học DVH nếu mẹ nào biết cách giúp mình cho con vào đó học được không? Cám ơn các mẹ nhiều ạ
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà mình cũng đang có nhu cầu giống mẹ nó, ai đó vào giúp vớiiii
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang có nhu cầu cho con học Dịch vọng hậu. Con mình được 27 tháng rồi mà hộ khẩu lại là phường mai dịch, trái tuyến nên chắc là xin khó. Có mẹ nào biết cách giúp mình với. Hình như tháng 7 là bắt đầu nộp hồ sơ rồi.
    • 221 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kemvakem Xem bài viết
    mình đang muốn xin cho con vào lớp 3 tuổi của trường DVH nhưng người xin cho mình lại bảo do chưa sắp xếp được lớp nên con sẽ phải học ở bên nhà văn hóa, thế là sao có mẹ nào giúp mình không
    BÊn nhà Văn hóa là lớp nhà trẻ mà bạn ơi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuhuong16988 Xem bài viết
    BÊn nhà Văn hóa là lớp nhà trẻ mà bạn ơi
    uh thế chắc là phải đầu năm mới con nhà tớ mới vào lớp 3 t nên xin bây giờ thì vẫn phải học lớp nhà trẻ rồi, lớp nhà trẻ của trường hiện có bao nhiêu cháu nhỉ, có mẹ nào có con học ở đó không
    • 221 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kemvakem Xem bài viết
    uh thế chắc là phải đầu năm mới con nhà tớ mới vào lớp 3 t nên xin bây giờ thì vẫn phải học lớp nhà trẻ rồi, lớp nhà trẻ của trường hiện có bao nhiêu cháu nhỉ, có mẹ nào có con học ở đó không
    Uk, con tớ đang theo học ở đấy, nhưng con mình hay nghỉ lắm vì cứ hay ốm suốt, vì sức đề kháng con kém. Thấy cô giáo chủ nhiệm bảo là có 60 cháu, nhưng hầu như không hôm nào là đủ sĩ số đâu vì có người nghỉ
    • 323 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

Các mẹ cho em hỏi nhà trường tổ chức học hè từ tháng mấy ạ? Xin học hè có phải bốc thăm ko ạ? Nếu bé nhà em đi học từ hè thì vào năm học mới có phải xin học lần nữa ko ạ? Các mẹ trả lời giúp em với, sắp hết tháng 5 rùi. Em cảm ơn ạ
    Hai con gấu lớn, 1 con gấu nhỏ rooling:rooling:rooling:rooling:

Hạnh phúc làm sao khi được ôm con yêu vào lòng!
    Gấu con NB = 3.3kg
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 221 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gia đình Gấu Xem bài viết
    Các mẹ cho em hỏi nhà trường tổ chức học hè từ tháng mấy ạ? Xin học hè có phải bốc thăm ko ạ? Nếu bé nhà em đi học từ hè thì vào năm học mới có phải xin học lần nữa ko ạ? Các mẹ trả lời giúp em với, sắp hết tháng 5 rùi. Em cảm ơn ạ
    THeo mình biết các con đang theo học ở đấy mà có nhu cầu học hè thì viết đơn xin học hè. Học hè là vào tháng 6. Trường hợp của bạn là chưa đi học mà xin học hè thì đến trường hỏi xem thế nào. Thường nhà trường tuyển sinh vào tháng 7 mà. Học năm học mới vào đầu tháng 8.
    Con mình học lớp nhà trẻ, hè ko đi học, thấy cô giáo chủ nhiệm nói 4-8 thì lên trường.