• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Trường mầm non - Hà Nội

Trường mầm non Bông hoa nhỏ- Bán đảo Linh Đàm

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.59K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào các mẹ,
    Nhím nhà mình hai tháng nữa là hai tuổi, mình đang muốn tìm hiểu về trường Bông hoa nhỏ trong khu bán đảo Linh Đàm để cho con đi học.
    có mẹ nào gửi con tại trưởng này không ạ?
    theo quan điểm ban đầu em thấy trường ni có không gian rộng hơn Bim Bom?
    còn không biết về giáo dục, dinh dưỡng, vui chơi thì thía nào?
    mong các mẹ- có con theo học trường này chia sẻ.
    tks các mẹ
    Ba mẹ yêu con lắm Nhím à...
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chao me Nhim, minh cung dang di tim hieu truong cho con (con minh gan 2 tuoi)). Gio Nhim da di truong nao roi? ths me Nhim
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hi mecuTy- mình đã đi khảo sát Trường Bông hoa nhỏ rùi... nhưng thấy không ok, lúc đó mình cho Nhím qua đó vào cuối giờ chiều, nhưng khi vào tầng 1 của trường thấy ẩm thấp và có mùi tanh nên mẹ cháu sợ quá. mẹ cháu cũng lấy thực đơn và lịch học về để tham khảo. VÀ cũng đã đi thăm trường Bimbon thì thấy thoáng mát, sạch sẽ hơn và lịch học cũng như thực đơn đều ok hơn nên giờ Nhím đang học trường Bimbon rồi. Trong khu Bán đảo Linh Đàm còn cả trường Vầng trăng nhỏ nữa, nhưng mình chưa qua đấy. Sau này, trong lớp Donal của Nhím cũng có hai bạn Bin và Phớ đã từng kinh qua Vầng trăng nhỏ rồi lại về học Binbon.
    Túm lại thì đến thời điểm này thấy Bimbon cũng ổn mecuTy- ạ
    Ba mẹ yêu con lắm Nhím à...
    • 90 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Các mẹ khác có con học trường Bimbon vào cho ý kiến với ạ. Mình cũng có con sắp đi bộ đội đây.

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ bé, mình là mẹ Nghé Bự, cũng đang phân vân chọn trường cho bé nhà mình quá, lên google search thấy khu Linh Đàm cũng khá nhiều trường tư thục,đọc thông tin thì thấy trường nào cũng ổn ổn, nhưng thử vào mấy trang web thấy các mẹ nhận xét cũng hơi trái chiều. Mình càng phân vân thêm. Có mẹ khuyên mình nên tìm trường nào đó mới khai trương, mình nghe nói có trường Thiên An mới tổ chức khai trương lớn lắm. Có chị em nào qua đó thăm quan hay đang gửi cháu ở đó không, cho mẹ Nghé xin chút thông tin với. cảm ơn các mẹ trước nha!
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng thấy Thiên AN là ổn nhất, chương trình song ngữ các con được học song song hai ngôn ngữ mà chế độ chăm sóc thì tuyệt vời, rất nhiều Mẹ có 2 con đều gửi ở trường này. Mình chưa thấy thông tin trái chiều nào nên cũng yên tâm.