• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Trường mầm non - Hà Nội

Trường mầm non bán Công Mỹ Đình (huyện Từ Liêm)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 8.93K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ,

Có mẹ nào gửi con ở Trường Mầm non Bán Công Mỹ Đình (huyện Từ liêm) ko? Em mới về khu này, trường ngay trước cửa nhà. Thấy ghi là trường đạt tiêu chuẩn quốc gia. Không biết các chế độ, ..... của trường có tốt ko? Dự định tháng 01/2009 em mới cho bé đi nhà trẻ. Thấy các mẹ kể về các trường cũng hơi ái ngại. Em định gửi con ở trường này!

Mẹ nào biết chia sẻ với!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trường này địa chỉ ở đâu nhỉ? Dạy có tốt không. Mẹ nào biết thì chia sẻ kinh nghiệm cho các mẹ trong dd nhé.
    • 73 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me Tep Xem bài viết
    Chào các mẹ,

Có mẹ nào gửi con ở Trường Mầm non Bán Công Mỹ Đình (huyện Từ liêm) ko? Em mới về khu này, trường ngay trước cửa nhà. Thấy ghi là trường đạt tiêu chuẩn quốc gia. Không biết các chế độ, ..... của trường có tốt ko? Dự định tháng 01/2009 em mới cho bé đi nhà trẻ. Thấy các mẹ kể về các trường cũng hơi ái ngại. Em định gửi con ở trường này!

Mẹ nào biết chia sẻ với!
    Bạn ơi, bạn đã cho bé đi học chưa? Nhà mình cũng gần trường này, cũng định cho bé đi học ở đây vì giờ ko có ai trông, bạn đã đến đó hỏi chưa? trường có nhận hs nữa không?. Thank
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có mẹ nao biet truong nam non ban cong my dinh dia chi o dau khong? co nhan tre 15 thang khong? me nao co so dien thoai lien lac thi chi cho minh voi. minh dang rat can.
    • 42 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các mẹ. Minh có con đang học ở trường mầm non tư thục gần nhà, nhà mình cũng gần trường mầm non MỸ Đình ở thôn Nhân Mỹ - Mỹ Đình, không biêt có phải là trường mà các mẹ nói đến không? Mình thấy trường có khuôn viên rất rộng và đẹp. Có mẹ nào đã cho con học ở đó thì cho mình biết thông tin với, một lớp có bao nhiêu cháu, và tiêu chuẩn để xin vào học thế nào?
    Cam on cac me nhieu.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trương này cũng được, nhưng hiện giờ không bán hố sơ nưa, ấy có cách nào giup cháu vào trường đó với,gia đình cháu không có hộ khẩu ở đó, mới đi mua hồ sơ hôm qua xong, hiệu trưởng bảo hết sạch, không còn chỉ tiêu nào
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

vãn nhận đấy, chỉ có 2005-2007 là không nhận nữa
    • 60 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Nhà em ở gần trường này, khuôn viên của trường cũng thấy rộng rãi. Em có đến hỏi và tham quan, định cho con em vào trường học nhưng một lớp rất đông 30 - 40 cháu mà chỉ có 2 cô trông, trường chỉ nhận trẻ từ 02 tuổi trở lên, mà em đi làm qua thấy thứ bảy trường rất hay cho nghỉ. Em lại ko làm nhà nước nên nếu con nghỉ thứ 7 thì mẹ đi làm thế nào được?
    Nên em vẫn chưa xin vào đây, mà bây giờ cũng hết hồ sơ rồi. Năm ngoái, con đứa em của em xin vào trường, mua được hồ sơ rồi mà vẫn bị kêu là hết chỉ tiêu, ko nhận nữa đấy.
    • 60 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Các trường ở khu vực Mỹ Đình thì nhiều, cả trường công lẫn trường tư.
    Con em đi lớp từ hồi 17 tháng, đến nay cháu đã hơn 3 tuổi, sau quá trình tìm trường cho con khi chuyển nhà đến Mỹ Đình, em rút ra được một số cái sau:
    - Trường công: học phí thấp, mặt bằng sân lớp rộng nhưng 30 - 40 cháu một lớp, 2 cô trông => vẫn chật và ko thể trông tốt, kể cả "đi cô"
    thì con mình cũng ko được quan tâm vì đông quá, các cô sao xuể được. Chưa nói là phải đón đúng giờ, mẹ cháu ko làm nhà nước vì vậy ko thể đón đúng giờ được, sớm cũng phải 5.30’ =>> ko thể đi trường công
    - Trường tư (Lê Quý Đôn, Đoàn Thị Điểm, Happyfeet, …): nguyên nhân chủ yếu là học phí cao (toàn tầm ít nhất 2 triệu trở lên) chưa kể các khoản thêm thắt khác, mà xin vào cũng khó, chẳng dễ đâu =>> mẹ cháu ko bon chen cho con đi học được.
    - Kết luận: Tìm một trường môi trường sạch sẽ, cô giáo nhiệt tình, lớp ko quá đông cháu, học phí tầm vừa phải (1.2 triệu đổ lại) - Trường Teddy House – Cơ sở 3 – Số 5A1 Phú Mỹ, Mỹ Đình – Cô Quyên (chủ trường) – 0984.863038 - đi qua chợ Mỹ Đình một đoạn là tới, ngay chỗ khúc quanh.
    • 60 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Con mình đi học ở đó từ khi 2 tuổi đến giờ là 3,5 tuổi rồi, con vẫn thích đi học, biết hết bảng chữ cái, một ít tiếng Anh và rất nhiều bài thơ, bài hát (toàn các cô dạy thôi), vì ở nhà mình ko có thời gian dạy con, nhiều hôm bận còn gửi con đến tận 9 giờ tối, gửi cả chủ nhật mà vẫn yên tâm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mẹ thanhha ơi, cho mình hỏi thêm thông tin vê trường Teddy House với, xin vào có dễ không, thông tin cụ thể các bữa ăn của bé, học phí/tháng, trường có lớp trông ngoài giờ phải kô me, cu tí nhà mình 20 tháng, mình đang định cho đi lớp nhưng chưa biết trường nào lớp nào,
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng có bé gửi ở trường này mình thấy thật sự yên tâm về giờ giấc và sự chăm sóc của trường ,bé đi học từ năm ngoái hàng tháng đều tăng cân và cũng biết một chút tiêng anh,bé rất thích đến trường ngay từ những ngày đâù đi học.Các cô nhiệt tình và đặc biệt là thông tin rất chính xác về tình hình ở trường của con nên mình cũng thấy yên tâm.
    Mẹ cu tí có thể vào trang web của trường để tham khảo nhé.Mamnonteddy.com
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em đánh dấu cái. Con gái em cũng vừa gửi vào Teddy House từ hôm 1/3. Hôm nay nghỉ ở nhà vì bị ốm.
    Điểm chỉ cho nhanh!