Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Mầm non

Trường Hà Anh -Nguyễn Viết xuân,

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 23.4K Lượt đọc
  • 450 Trả lời

9 Người đang theo dõi

• 10,069 Bài viết

• 1,234 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi autumn_hn82 Xem bài viết
    Đầu tháng 6 này bé nhà em bắt đầu đi học ở lớp dành cho bé 16-24 tháng. Mẹ nào có con học ở lớp này cho em vài nhận xét về cô dạy lớp này với. Bé nhà em lần đầu đi học nên em lo quá, tháng 6 bé mới 16.5 tháng thôi.
    Học lớp bà Nga đúng ko??? vậy thì yên tâm, Nói chung giờ các cô đứng lớp đều yên tâm, bé nhà mình đã qua tay hầu hết các cô rồi, năm nay lên 4 nhưng vẫn gửi ở đó vì mẹ cháu sắp có em bé, ko có nhiều thơi gian chăm lo bữa ăn cho cháu nhiều nên vẫn quyết gửi trường tư cho con đc chăm sóc chu đáo hơn.
    Có khi nào trên dòng đời tấp nập, ta vô tình dẫm phải Bịch KIM CƯƠNG :-P :Laughing:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 123 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Beti_Beti Xem bài viết
    Mẹ HA nhắc đúng vấn đề hiện tại của nhà mình đây này. Chẳng là ban Đăng đã hơn 3 tuổi rồi, nhẽ ra phải lên lớp MGB nhưng bạn ấy nhất định không chịu chuyển lớp vì không muốn xa "mẹ Hường". Lúc nào cũng chỉ " Con chỉ học lớp mẹ Hường thôi". Nếu mình có gợi ý đến chuyện chuyển lớp thì bạn í mếu máo ngay tức khắc. Mặc dù cũng làm công tác tư tưởng cho bạn ý nhưng không ăn thua. Mẹ nào có kinh nghiệm vụ này thì giúp mình với. Con học đúng lớp sẽ tốt hơn nhỉ???
    Ai da có vụ này nữa cơ à. Hihi. Hôm nọ có mẹ nhắn tin hỏi về trường mầm non ở Thanh Xuân, lâu lâu mới quay lại diễn đàn

• 10,069 Bài viết

• 1,234 Được cảm ơn

Mẹ HA nhắc đúng vấn đề hiện tại của nhà mình đây này. Chẳng là ban Đăng đã hơn 3 tuổi rồi, nhẽ ra phải lên lớp MGB nhưng bạn ấy nhất định không chịu chuyển lớp vì không muốn xa "mẹ Hường". Lúc nào cũng chỉ " Con chỉ học lớp mẹ Hường thôi". Nếu mình có gợi ý đến chuyện chuyển lớp thì bạn í mếu máo ngay tức khắc. Mặc dù cũng làm công tác tư tưởng cho bạn ý nhưng không ăn thua. Mẹ nào có kinh nghiệm vụ này thì giúp mình với. Con học đúng lớp sẽ tốt hơn nhỉ???
    ko biết dạo này MĐ đã lên lớp trên chưa???
    cả Lớp HA hầu như bạn nào cũng rất yêu quý cô Lê, thế là nhà trường quyết định bồi dưỡng thêm cho cô Lê để cô Lê lên theo các con lên MBN còn hình như có 1 cô mới đứng lớp MGB,
    Thực ra các con lên đúng tuổi thì giáo trình học sẽ khác hơn, lớp nhà trẻ chủ yếu là chăm ăn uống, dạy mua hát, dạy những trò chơi luyện tay, chân. còn về tư duy mình nghĩ nên lên lớp đúng tuổi, cái này bố mẹ phải công tác tư tưởng,
    Hồi HA ở lớp cô Hường cũng thế đấy, mẹ HA cũng xin cho HA ở lại lớp cô H, nhưng do lớp bé ngày càng đông nên thôi, thuận theo sự sắp xếp của nhà trường, mình cũng ko ý kiến gì nữa.
    Giờ mình mang tiếng ở trường Hà Anh là "phụ huynh khó tính nhất" hihi.
    Có khi nào trên dòng đời tấp nập, ta vô tình dẫm phải Bịch KIM CƯƠNG :-P :Laughing:

• 852 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

các mẹ có vào xem được camera ko ? Em vào theo đúng hướng dẫn tờ cô Hà đưa cho mà vẫn ko vào xem được. Hic hic

• 107 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heoluoi289 Xem bài viết
    ko biết dạo này MĐ đã lên lớp trên chưa???
    cả Lớp HA hầu như bạn nào cũng rất yêu quý cô Lê, thế là nhà trường quyết định bồi dưỡng thêm cho cô Lê để cô Lê lên theo các con lên MBN còn hình như có 1 cô mới đứng lớp MGB,
    Thực ra các con lên đúng tuổi thì giáo trình học sẽ khác hơn, lớp nhà trẻ chủ yếu là chăm ăn uống, dạy mua hát, dạy những trò chơi luyện tay, chân. còn về tư duy mình nghĩ nên lên lớp đúng tuổi, cái này bố mẹ phải công tác tư tưởng,
    Hồi HA ở lớp cô Hường cũng thế đấy, mẹ HA cũng xin cho HA ở lại lớp cô H, nhưng do lớp bé ngày càng đông nên thôi, thuận theo sự sắp xếp của nhà trường, mình cũng ko ý kiến gì nữa.
    Giờ mình mang tiếng ở trường Hà Anh là "phụ huynh khó tính nhất" hihi.
    Bạn Đăng đã lên lớp MGB được khoảng nửa tháng rồi. Bà Hà bảo cứ tưởng khó mà cuối cùng lại thành dễ. Giờ bạn ý bảo: không về lớp cũ vì toàn các em bé, hi hi .Đúng là mỗi tuổi mỗi tính cách nhỉ.

• 1,182 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Bạn Đăng đã lên lớp MGB được khoảng nửa tháng rồi. Bà Hà bảo cứ tưởng khó mà cuối cùng lại thành dễ. Giờ bạn ý bảo: không về lớp cũ vì toàn các em bé, hi hi .Đúng là mỗi tuổi mỗi tính cách nhỉ.
    Hôm giờ thỉnh thoảng cũng động viên bạn Thảo lên lớp để học cùng bạn Đăng nhưng mà bạn ý kết mẹ Hường quá chưa chịu lên.
    Hình đính kèm
    Tăng Phương Thảo - Chuột vàng tháng 6/2008

• 347 Bài viết

• 256 Được cảm ơn

các mẹ cho con học ở trường Hà ANh ơi, em cũng đăng kí cho bé học ở đấy, nhưng vào xem camera thì ko được, em đã làm theo hướng dẫn rồi mà màn hình vẫn đen xì, có mẹ nào biết cách chỉ giùm em với ạh
    Với cả em thấy trên lớp các con chưa có nhiều đồ chơi lắm và đồ chơi hơi cũ, các mẹ thấy sao ah

• 10,069 Bài viết

• 1,234 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThanhHuong168 Xem bài viết
    các mẹ cho con học ở trường Hà ANh ơi, em cũng đăng kí cho bé học ở đấy, nhưng vào xem camera thì ko được, em đã làm theo hướng dẫn rồi mà màn hình vẫn đen xì, có mẹ nào biết cách chỉ giùm em với ạh
    Với cả em thấy trên lớp các con chưa có nhiều đồ chơi lắm và đồ chơi hơi cũ, các mẹ thấy sao ah
    bạn vào theo cái địa chỉ mamnonhaanh.no-ip.org à??? mình còn chưa vào được cơ.
    Còn vấn đề đồ chơi, tớ từ khi cho con đi học ko care cái vụ đó lắm, vì bạn thử theo dõi xem, con chơi vào lúc nào, và chơi được bao lâu trong 1 ngày đến lớp???
    7h30-8h ăn sáng
    8h-9h Có hôm thì đi dạo, có hôm thì tập thể dục tại lớp
    9h học gì đó, như học hát, thơ, vẽ (lớp lớn hơn)
    10h nghỉ 1 lúc lại chuẩn bị ăn trưa
    .....
    nhưng mình chứng kiến hồi con còn bé, mới đến học, nhìn thấy các bạn lớp bé chơi đồ chơi xong cho vào mồm, xong vứt ra sàn, chưa kịp dọn đi bạn khác lại chạy đến nhặt rồi lại cho vào mồm, hic hic, hãi lắm, lúc đó chỉ nghĩ giá như ko có đồ chơi thì tốt hơn.

• 107 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecongchua Xem bài viết
    Hôm giờ thỉnh thoảng cũng động viên bạn Thảo lên lớp để học cùng bạn Đăng nhưng mà bạn ý kết mẹ Hường quá chưa chịu lên.
    Ui chà chà, ba bạn cười tươi hết cỡ, xinh quá, yêu quá! Mẹ Thảo còn ảnh đẹp của các bạn thì gửi cho mẹ Đăng với ạ: hangdm@delphi.com.vn. Thanks mẹ Thảo nhiều nhiều!!

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Dạo này không xem được camera của trường tẹo nào cả các mẹ có ai xem được ko?