• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Trường mầm non - Hà Nội

Học phí của các trường mầm non tư thục

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.19K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, cho mình hỏi chút xíu về học phí của trường mầm non tư thục nhé! Chả là trước đây tổng học phí mỗi tháng của con mình là 1900k, thế mà vừa rồi nhận được mail của trường tăng thêm 400k học phí nữa, lý do trượt giá, trong khi đó không tăng vào bữa ăn của các con, mình thấy quá chán. Không biết các trường khác thì như thế nào nhỉ? Các mẹ chia sẻ thông tin cho mình nhé! Xin cám ơn!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 299 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

Bạn ơi, học phí của các trường tu thục thì nhiều loại lắm còn phụ thuộc vào chất lượng, vào vị trí địa lý cơ,... VD đơn giản nhé, ở quận Đống đa tớ ở ít trường trên 2tr vì ở đó trừong công có nhiều mà nhưng ở mỹ đình thì thấp nhất là 2tr rồi. Tó thấy một số truờng tăng học phí do các lý do gì đấy nhưng tóm lại là phải giải thích cặn kẽ và chi tiết cho phụ huynh vì tăng 400k 1 tháng ko phải là ít. Bạn cứ hỏi chi tiết xem trượt giá ở mức độ như thế nào? (lương cơ bản bố mẹ làm nhà nước chỉ tăng 650 lên 730k thôi)nếu nhà trường vẫn áp dụng mức này thì Bạn thử so sánh học phí cũng như chất lượng về mọi mặt của trường con bạn với các trường khác xung quanh. Chúc Bạn có quyết định sớm.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)