Trường mầm non - Hà Nội

có mẹ nào có thông tin về trường mầm non quốc tế việt mỹ ở hà nội ko?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.83K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 34 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

:RaisedEyemẹ nào đã cho con đi học ở trường mầm non quốc tế việt mỹ thì chia sẻ thông tin giúp mình với.Mình ở mỹ đình, tháng 9 này định cho bé đi nhà trẻ, lúc đó bé tròn 3 tuổi mà. Ở chỗ mình có nhiều trường, nhưng về chất lượng thì thường không như quảng cáo. Hiện giờ, mới có trường việt mỹ mới xây xong ở khu mỹ đình 2 ( đối diện với nhà mình mình ở mỹ đình 1), tiền thì so với các trường quốc tế khác thì có thể chấp nhận được, nhưng anh xã mình chỉ lo chất lượng ko tương đương với tiền. Ở chỗ nhà mình có trường hoa anh đào gọi là tốt nhất nhưng mà mình đã đưa con vào chơi, nhưng cũng chẳng qua là ko có trường nào tốt hơn thôi các mẹ ạ. vào chơi thì các cô phàn nàn về chuyện lương bổng, hiện tại giờ thì lớp quá đông. và còn rất nhiều điều khác nữa mình thấy ko yên tâm. nhức đầu về chuyện chọn trường quá các mẹ ạ.:RaisedEye
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 68 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Ngay tại Mỹ Đình 2 cạnh trường Việt Mỹ có trường mầm non rất tốt bạn ạ, trong topic này các phụ huynh đang bàn tán rất ooi nổi này Trường mầm non BBK Mỹ Đình?!
    Cá nhân mình thấy hệ thống các trường Việt Mỹ chỉ đẹp, chăm sóc các con ok nhưng không dạy các con, hệ thống camera thì đúng là treo đầu dê bán thịt chó, tiếng Anh thì lởm, không dạy các con tư duy và kỹ năng sống. Không tương xứng với học phí.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 34 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

thế à mẹ cuctrangjp, mình có đi tìm BBK, nhưng mà chưa thấy nó ở chỗ nào? Nhưng có băn khoăn là BBK cơ sở là biệt thự, nên không có không gian rộng rãi cho các bé chơi. Trước lúc bé nhà mình được 2 tuổi mình đã cho đi ở sunflower, ở đó cũng thuê nhà biệt thự. Các bé cùng lớp với con mình thì suốt ngày ở trong phòng, ko được cho ra ngoài chơi. Chỉ các anh chị lớp lớn mới được cho ra ngoài để tập thể dục. Muỗi cắn cho suốt ngày. Học được hơn tháng mình cho nghỉ ở nhà đến bây giờ được 3 tuổi mình mới chuẩn bị cho đi học lại. Không biết ở BBK thì thế nào hả mẹ cuctrangjp? Mình băn khoăn quá cơ, sắp đến tháng 9 rồi, mà mình vẫn chưa biết cho bé đi học ở đâu.