Trường mầm non - Hà Nội

Có bé nào học ở trường Phương Liệt(Giải Phóng) không????

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.96K Lượt đọc
  • 35 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các mẹ!
    Bé nhà em gần 3 tuổi rồi, e đã cho cháu đi học ở trường smile kisd lúc 2 tuổi nhưng cháu ốm quá, đến bây giờ e muốn cho cháu đi học lại nhưng mở WTT ra thấy các mẹ bàn tán về trường đó làm e nản quá. Vậy em muốn cho cháu học luôn trường Phương Liệt ngay gần nhà, có mẹ nào cho con học ở trường đấy hay đã từng học cho e xin chút kinh nghiệm với.Cảm ơn các mẹ nhiều!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ bé tít nên chọn nơi nào có uy tín, chứ bây giờ việc chăm sóc trẻ ở một số nơi thấy sợ quá hà !
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ bé tít nên chọn nơi nào có uy tín, chứ bây giờ việc chăm sóc trẻ ở một số nơi thấy sợ quá hà !
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trường ngay gần hồ Phương Liệt, ngay đoạn chân cầu vượt rẽ vào (phía đường tàu) bạn ah.
    • 679 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

He he,sáng nay cũng đưa Diệp đi học buổi đầu tiên ở trường này đấy ah,ko biết thế nào?Mới chuyển sang từ trường mẫu giáo Hồng Hạnh ngay đó,cho nên bé cũng quen rồi nên không khóc gì hết.

• 137 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, có ai sắp cho bé đi học Trường mầm non Phương Liệt năm 2009 không vậy? Chi mình xin ít kinh nghiệm với. Bé nhà mình 3 tuổi và giờ mới định cho đi.
    • 137 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Có mẹ nào đã và đang cho con học trường mầm non Phương Liệt không? Cho Em xin chia sẻ ít kinh nghiệm với, em định cho con em học trường này mà. Định xin cho cháu học vào đầu tháng 6 nhưng nghe nói là đầu tháng 7.09 trường mới nhận hồ sơ và tháng 8.09 mới nhập học.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

:Smiling:điện thoại trường mầm non Phương liệt : 043.8692580
    • 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi betiteo0902 Xem bài viết
    Các mẹ ơi, có ai sắp cho bé đi học Trường mầm non Phương Liệt năm 2009 không vậy? Chi mình xin ít kinh nghiệm với. Bé nhà mình 3 tuổi và giờ mới định cho đi.
    Trường Phương Liệt năm vừa rồi thi giáo viên dạy giỏi đứng thứ nhất quận Thanh Xuân đấy. Hai năm trở lại đây trường mới được rót kinh phí đầu tư trên 2 tỷ thì phải, cơ sở vật chất khang trang hơn, khu nhà bếp được xây mới lại. Cô hiệu trưởng chịu đầu tư lắm chỉ có điều trường có từ rất lâu rồi đến 20 năm rồi nên diện tích của trường nhỏ số lớp học cũng ít (có 1 lớp nhà trẻ, lớp bé, nhớ và lớn mỗi khối chỉ có 2 lớp thôi) và lại là trường công nữa nên lớp rất đông cháu và xin vào học cũng không phải là dễ nhiều khi đúng tuyến còn chẳng xin được nữa.
    • 137 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ nó nhiều nhiều, đầu T7 là mình đi làm hồ sơ cho con. Nghe lớp đông cũng sợ nhỉ nhưng nhà mình chỉ gần mỗi trường Phương Liệt, cho con đi học ở đó để ông bà tiện đưa đón, chẳng biết thế nào nữa.
    • 1,262 Bài viết

• 647 Được cảm ơn

Cho e hỏi học phí trường này thế nào nhỉ, mẹ nào gửi con ở đó rồi thấy có ổn ko ạ, bé nhà e gần 2 tuổi, đi học dc 1 năm rồi, nhưng bây h chuyển nhà, nên chuyển trường cho con. Em ở ngõ Giáp bát, trường trong khu gần đó chưa ưng lắm.
    Bếp nhà Bình: http://baobinhbep.wordpress.com/

Kim Bảo Bình

Kim Bảo Tường Nghi

• 679 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Bé Su nhà mình đi học trường này cũng đã gần 1 năm rồi đó,hiện tại cháu đang học hè tại đó luôn,bé học ở trường đó ok lắm,nhất là lớp Cô Xuân ý,ok lắm .

• 679 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Sáng nay đưa Su đi học,thấy thông báo học phí của con,ôi sao mà vẫn cao ghê cơ,gần 700k,đọc thấy có cả phần trông xe của các cháu là 10k / cháu / tháng thì phải,hình như ai cũng phải đóng,mình nghĩ nhiều gia đình đi bộ đưa con đi học mà cũng phải đóng tiền trông xe đó cho con sao nhỉ?Có ai có ý kiến gì về đóng học phí của các trường ko nhỉ?Nhất là mầm non Phương Liệt ý ạ? Tổng là : 642k ạ.

• 2,370 Bài viết

• 377 Được cảm ơn

Lôii cái topic này lên.
    Con nhà mình năm nay cũng định cho học tại PL.
    Thằng cu lớn học ở đây thì ổn, mỗi tội lớp hơi đông.
    • 4,269 Bài viết

• 3,590 Được cảm ơn

Các mẹ bàn tán từ năm ngoái tới giờ mình mới mò vào, có mẹ nào cho con đi học rồi thì thông báo cho mẹ cháu với ạ.
    Tháng 7 này cháu mới nộp đơn xin học, không biết có cần xếp hàng từ 5h sáng không nhỉ?
    • 4,269 Bài viết

• 3,590 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, cho mình hỏi với. Con mình mới đi học lớp mẫu giáo nhỡ ở trường này. Các mẹ có biết thời gian biểu của các con thế nào không ạ? Con được ăn mấy bữa? Ngủ nghỉ thế nào ạ? Mẹ cháu bận đi làm nên chả có thời gian gặp cô giáo.
    Mẹ nào biết thông tin giúp mình với nhé.
    Cám ơn các mẹ.
    • 4,269 Bài viết

• 3,590 Được cảm ơn

Kéo topic này lên. Mẹ nào có con học trường này biết giờ ăn cũng như thực đơn nói chung của các con thì cho mình biết với nhé.
    Tks.
    • 58 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Nhà tớ ở khu vực này đây, con gái tớ sinh tháng 11/2010, năm nay cũng muỗn xin vào lớp nhà trẻ ở trường Phương Liệt ạ. Các mẹ bit về trường này như nào cho tớ ít thông tin với ạ. Tớ đg bầu bí tập 2 nữa nên chưa đi thực tế tìm hiểu các trường được, mong các mẹ chia sẻ cho tớ với ạ. Cảm ơn các mẹ nhiều
    • 58 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

hôm thứ 2 tớ vừa vào trường PL đây ạ. Đúng là phong cách trường công lạnh lùng quá các mẹ ạ. 2 mẹ con nhà tớ lên lớp bé nhất, chào hỏi xin phép các cô xong, các cô thẳng thừng... "mời" về luôn vì đúng lúc í là giờ ăn trưa, cô bảo: ko đc phép đến lớp vào giờ này, mời xuống phòng hiệu phó ở tầng dưới làm việc, hỏi han thông tin gì thì hỏi (dù tớ đã trình bày là ko gặp đc vì phòng í chả có cô nào cả) haizz Trước khi vào tới lớp thì đã nghe thấy cô mắng 1 bé vì tội đái dầm Có cô sau khi nghe lý do tớ thăm trường (vì muốn hỏi trước lịch sinh hoạt các bé thế nào về tập cho con quen, tháng 8 xin cho con học đây rui) thì cô bảo thui cứ xin đc vào đây đi hẵng... xem ra có đc 1 suất nhà trẻ ở trường công này cũng ko phải đơn giản đâu ạ. Sau đấy tớ tiện đường ghé vào trường tư gần đó xem. Đấy là trường HTC, mới mở 4 tháng, có bạn đón tiếp nhiệt tình, dẫn lên lớp xem... nói chung dễ chịu. Có mẹ nào gửi con ở HTC ko ạ? cho tớ xin ít kinh nghiệm nhé. Cảm ơn các mẹ
    • 2,106 Bài viết

• 1,904 Được cảm ơn

Nhà tớ cũng hộ khẩu phương liệt,nhà ở phan đình giót tớ cho bé đi học từ hồi 21thang ở trường tư thục chỗ khu định công, nhưng mẹ đang bầu bì nên muốn cho con chuyển về gần nhà học,tăm tia mấy chỗ x20,phương liệt nhưng thấy ki ổn lắm,bạn mình cho con học ở htc rồi thấy bạn ts khen lắm nên mình cũng định chuyển cho con về htc học

Trái Tim Nhân Ái đồng hành cùng các bé viện Bỏng Quốc gia
    http://www.webtretho.com/forum/f479/...oc-gia-870346/
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2