Mình kể ra để các mẹ nếu có ai đang gửi con ở trường Mầm non Ngôi nhà Búp Bê - 88 Võ Thị Sáu biết mà tránh.
Mình gửi con ở đó cũng được một năm rồi, nhiều khi cũng có những điều không hài lòng, nhưng mình nghĩ thôi thì trường nào cũng có mặt này mặt khác , vả lại ngại thay đổi môi trường cho con nên thôi. Nhưng chuyện xẩy ra lần này đúng là mình không thể chấp nhận được.Không hiểu các cô trông thế nào, thấy cô bảo bị bạn đẩy ngã dẫn đến việc con mình bị rách sâu ở cằm và phải khâu 4 mũi, nhưng khi cháu ngã cô giáo không những không báo cho gia đình biết, mà cũng không đưa cháu đi bệnh viện, đến khi người nhà mình đến đón mới biết và cho cháu vào viện khâu 4 mũi. Từ hôm cháu bị cô giáo có gọi điện 2 lần hỏi thăm, cô hiệu trưởng cũng gọi 1 lần hỏi thăm và xin lỗi, nhưng không hề đến thăm cháu. Con mình ngã một tý đã xót, nay lại bị khâu 4 mũi mà họ coi như không, sự việc xẩy ra rồi mình cũng không muốn truy cứu, cũng chưa hề nói nặng lời, nhưng việc các cô không quan tâm ,không đến thăm cháu và nói chuyện với gia đình mình là việc mình không thể chấp nhận. Sao một trường giáo dục mầm non lại có cách hành xử không có tình người như thế, con mình bị đến hôm nay là một tuần rồi, cháu cũng đỡ rồi nên mới có thời gian lên đây chia sẻ với các mẹ, các mẹ hãy tránh xa cái ngôi trường không có tình người này ra nhé.