Hội Người Việt ở Châu Mỹ

xin tư vấn về diện bảo lảnh vợ chồng đi canada?phỏng vấn ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.56K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 135 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

các chị nào đi diện bảo lãnh vợ chồng qua canada ,thì chỉ giúp em về hồ sơ và phỏng vấn ở LSQ canada.
    đặc biệt chị nào đã từng phỏng vấn bằng tiếng anh thì cho em vài câu hỏi trong pv.vì chồng em la người nước ngoài.
    em thấy trên diễn đàn này ,hầu như các chị đều bên Mỹ,nay em xin các chị bên canada thì tham gia góp vui và tư vấn cho các em thêm kinh nghiệm
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 359 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kathy08 Xem bài viết
    các chị nào đi diện bảo lãnh vợ chồng qua canada ,thì chỉ giúp em về hồ sơ và phỏng vấn ở LSQ canada.
    đặc biệt chị nào đã từng phỏng vấn bằng tiếng anh thì cho em vài câu hỏi trong pv.vì chồng em la người nước ngoài.
    em thấy trên diễn đàn này ,hầu như các chị đều bên Mỹ,nay em xin các chị bên canada thì tham gia góp vui và tư vấn cho các em thêm kinh nghiệm
    Có em đi Canada bị phỏng vấn đây , nhưng mằ tại hồ sơ em có phần rắc rối nên mới bị pv , còn nếu chị không bị gì thì sẽ không có pv đâu , lẹ lắm đó . Em pv bằng tiếng việt , vố đó chưa đầy 15' là xong rồi . Dễ lắm .Còn pv tiếng anh thì em không có biết .Nhưng chắc nó sẽ hỏi như pv tiếng việt thôi , có sao nói vậy , chị đừng lo wa' .
    • 135 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heocon143 Xem bài viết
    Có em đi Canada bị phỏng vấn đây , nhưng mằ tại hồ sơ em có phần rắc rối nên mới bị pv , còn nếu chị không bị gì thì sẽ không có pv đâu , lẹ lắm đó . Em pv bằng tiếng việt , vố đó chưa đầy 15' là xong rồi . Dễ lắm .Còn pv tiếng anh thì em không có biết .Nhưng chắc nó sẽ hỏi như pv tiếng việt thôi , có sao nói vậy , chị đừng lo wa' .
    vậy hồ sơ của em bị trục trặc gì?có thể chia sẽ với mình ,để mình làm hồ sơ tốt hơn.vậy họ phỏng vấn như thế nào?bạn có thể gởi câu hỏi cho mình dc ko?thanks
    • 135 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

heocon ban o đâu ? tư vấn giúp mình với,
    các chị tư vấn giúp em với,
    • 359 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

heocon ban o đâu ? tư vấn giúp mình với,
    các chị tư vấn giúp em với,
    Em đã trả lời mail cho chị rồi , mỗi người mỗi trường hợp khác nhau , của em không phải do bằng chứng không đủ mà là do chuyện gia đình nên chủ yếu nó chỉ hỏi chuyện đó thôi .Còn nếu chị không đũ bằng chứng thì nó sẽ hõi khác , hỏi xung quanh về mối quan hệ của vợ chồng chị .Cái đó nếu chị làm thiệt thì dễ dàng trả lời thôi . trong giấy tờ khai sao thì nhớ rõ , để có khi nó sẽ hỏi lại .Còn pv tiếng anh thì em đâu biết , chị nói tiếng anh giỏi thì lo gì .Nói chung khi nào có thư gởi về kêu chị đi pv thì chị mới lo , chứ bây giờ chưa có kết quả gì mà .Cứ chờ thử xem.chúc chị vui.
    • 745 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Đã có bài cũ, bạn tham khảo nha:
    Thủ tục sang Canada với bạn trai/chồng
    • 135 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mod_NN Xem bài viết
    Đã có bài cũ, bạn tham khảo nha:
    Thủ tục sang Canada với bạn trai/chồng
    sao mình ko vào được trang web bạn gửi vây.
    bạn gửi lại cho mình nha ,cám ơn bạn
    • 135 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mod-nn ơi,
    sao bạn không trả lời vậy