Hội Người Việt ở Châu Mỹ

Xin bản dịch tiếng Anh giấy chứng nhận kết hôn

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.77K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em đang cần bản dịch tiếng Anh giấy chứng nhận kết hôn gấp ạ. Em đang cần để thi bằng lái xe gấp. Các mẹ nếu có thì giúp em với ạ. Em chân thành cảm ơn!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 51 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Chị ơi em có cái bản dịch đã công chứng ở VN (bên công chứng dịch), chị xem có dùng đc ko. Em chụp lại = phone cho nhanh nhưng chữ vẫn đọc rõ ^^
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cám ơn smiley38 rất rất nhiều. Chúc bạn luôn khỏe mạnh, hạnh phúc và nhiều may mắn trong cuộc sống
    Trích dẫn Nguyên văn bởi smiley38 Xem bài viết
    Chị ơi em có cái bản dịch đã công chứng ở VN (bên công chứng dịch), chị xem có dùng đc ko. Em chụp lại = phone cho nhanh nhưng chữ vẫn đọc rõ ^^
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi chi smiley38 ơi. chị có thể post lại dùm em file hình ko? Hình bị xóa rồi c oi. Tks c nhieu lam
    • 14 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chị smiley38 ơi, chị post dùm lại em file hình luôn nhé, hình bị xoá rồi em không xem được. Cám ơn chị!
    • 23 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chào chị,
    Hôm trước em có đọc đâu đó trên diễn đàn và cũng thấy có mục "xin giấy chứng nhận kết hôn bằng tiếng anh". Có chị nào đó đã post hình lên và em cũng download về (lúc download về em chỉ nghĩ để làm tư liệu cho mình thôi).
    Hôm nay, em post hình đó lên chia sẻ lại, em không biết có đúng cái chị cần không nữa. Chị cứ xem nếu đúng thì chị copy nhé, còn không thì có lẽ em hơi dài tay.hihi.
    Hình đính kèm
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi có ai có bản dịch giấy đăng ký kết hôn bằng tiếng Anh thì cho em xin với. Xin gửi vào hòm mail giúp em ạ: kateftu@yahoo.com. Cảm ơn các mẹ nhiều nhiều.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban HoangYennh than men,
    Toi xin cam on ban da gui lai hinh chup "giay chung nhan ket hon" bang tieng Anh. Toi dang rat can no, vi the file ban gui da giup toi rat nhieu.
    Chan thanh,
    Kim
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho mình xin hình giấy kết hôn bản tiếng anh đi bạn Hiền
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hoangyennh ơi, em dang cần mẫu đang ký kết hôn dịch sang tiếng anh chị post lại được không, em load về mà không được,cảm ơn nhiều nhen.