• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.23K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 313 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Chào các mẹ, số là tháng 4/2008 này em có nhỏ bạn bên Vancouver làm đám cưới. Nó mời em qua đấy dự đám cưới của nó. Nhưng theo em biết thì thủ tục xin visa di canada cực kì khó mà em thì lại chưa đi nước ngoài lần nào. Nên em muốn thỉnh giáo các mẹ nào ở canada thì tư vấn giúp em ạ. Thanks:Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Review các loại dầu tự nhiên để làm đẹp

Hiện nay trên thị trường có khá nhiều các loại dầu từ thiên nhiên để chăm sóc và làm đẹp, để các...

• Thủ tục xin visa du lịch đi Nga (Moscow)

Vợ chồng mình đang dự định đi du lịch Moscow vào đầu tháng 6. Mình ở Sài Gòn và hiện giờ không có công ty du lịch nào tổ chức đi Nga, mình định đi tự túc. Các Mẹ có biết thủ tục xin visa đi Nga như thế nào không? Nếu có những thông tin về khách sạn, địa điểm du lịch... nhờ các Mẹ chỉ dùm mình...

• Tư vấn miễn phí lấy visa đi Mỹ ( định cư dạng vợ chồng, hôn thê, bảo lãnh đoàn...

Xin chào các bạn thân mến, Hiện nay mình thấy các câu hỏi đáp trong diễn đàn chủ yếu dựa trên...

• Get Vietnam Visa in Canada

Canadians need a valid visa to visit, do business or work in Vietnam. The normal Vietnam entry visa...

• thủ tục xin visa du lịch hàn quốc

THỦ TỤC XIN VISA DU LỊCH HÀN QUỐC (tất cả là bản sao có chứng thực) 1. Hộ chiếu còn hạn sử dụng ít nhất trên 6 tháng được tính từ ngày khởi hành (Quý khách vui lòng ký tên vào hộ chiếu) - bản gốc. 2. Hình 2 tấm 4*6 (hình chụp mặc áo có cổ, font nền trắng và chụp không quá 6 tháng) 3. Bản...

• 313 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Không có mẹ nào tư vấn hộ em ha??? hic hic
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 381 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chị cho em hỏi là chị đi từ Vn hay sao ah? Nếu đi từ Vn thì chị nên lên LSQ Canada hỏi thủ tục nhé. Nhưng mà nếu dưới 40-50t thì hơi khó đi đó, bạn chị phải bảo trợ tài chính cũng khá cao thì may ra mới có cơ hội xin đc visa.

l0v3 t0g3tHer aNd 4eVer
/* Insert JS to active Chartbeat */ /* End Insert JS to active Chartbeat */